Guest viewing is limited

birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Giá Mi thuần !!

Em vừa mới chơi họa mi hôm qua ra tiệm ? mua 1 em mi gọi là cũng đã thuần ? chủ quán giá bao nhiêu ổng quát 500k . Thế có mua được ko anh có bảo hành ko hot mang đổi .

vnbird

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Giá Mi thuần !!

Theo em HM thuần như thế là rẻ đó. Trong Sài Gòn chim HM thuần mà hót hét tàm tạm đã khoảng 800 ngàn rồi.

nothing1122

Thành viên tích cực
SVC$
0

Mi thuần ko có giá đấy đâu bạn a.Ít nhât cũng phải 700k là ít.Gặp phải chú hót hay,mau mỏ thì lên đến 1 triệu là ít.Bạn có thể ra phố tăng Bạt Hổ hoăc lên nhà Chiến Oanh(phố Thanh Luơng) để hỏi và tham khảo.

linhls389

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Nếu mi thuần+hót hay nữa thì giá đó quá rẻ, giá chim bổi mới vào cám đã có giá từ 200k trở lên rồi. Có lẽ chỉ có chim dị tật, ít hót nên chủ nhân cũ của nó mới thanh lí giá như vậy. Chúc bạn chọn được những chú chim đẹp.

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0

Nếu là Mi đã đứng lồng và hót thì giá đó là rẻ đấy bạn ạ. Bạn nên xem lại chú chim đó có bị lỗi gì không, và hót như thế nào chứ, đã hót nhưng sáng một vài tiếng chiều cũng vậy thì cũng là hót đấy.

hovanquang2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

giá thì rẻ đấy, nhưng có lẽ chim có tỳ vết gì đó . Vậy trước khi mua phải xem xét kỹ chim, giọng hót có hay ko, nếu mà cảm tháy vừa lòng thì hốt ngay . lưu thật cẩn thận nếu ko tiềm mất tật mang đó nghẹ

hoangtk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Mi thuần không có giá đó đâu bạn ơi, nếu mi thuần chuẩn hót hay thì không dưới 1000k bạn ạ, coi kỹ lại chim hãy mua bạn ơi.

birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0

Nếu mi thuần+hót hay nữa thì giá đó quá rẻ, giá chim bổi mới vào cám đã có giá từ 200k trở lên rồi. Có lẽ chỉ có chim dị tật, ít hót nên chủ nhân cũ của nó mới thanh lí giá như vậy. Chúc bạn chọn được những chú chim đẹp.
anh ơi con này ko có dị tật đâu àk . Em Vừa mua rồi nhà chủ cam đoan ko hót hay mang đi đổi có cả kẹp chì bảo hành mà :a01: . Nhưng mà mình kết con này có cần tháo chì cho em nó ko ạk .

Danghoc

Thành viên tích cực
SVC$
0

Phải nói cho công bằng thì chim thuần không thể có giá đó.có thể là bạn nhầm là chim đứng lồng,xuỳ mág vào hót hét vài câu.với con chim thuần.hàng bán my nào mà chẳng làm như vậy,không thì cũng dùng CDđể xùy.muốn biết chính xác thì bạn cứ nuôi vài hôm là biết,lên phân biệt giữa hót và kêu bạn nhé.để ae đánh giá cho thì bạn hãy làm cái clip đưa lên thì mới chắc chắn.

dungtienxu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

mi thuần mà có giá 500k thôi à bạn phải nuôi thử và để ý xem nó hót hét thế nào đừng tháo kẹp chì ở chân nó vội.có khả năng em mi này của bạn là mi mộc nhưng nó dạn ngươi thôi.để ý xem có phải chim non ko.nêu nó hót ngon lành thì chúc mừng bạn có thể tháo kẹp chì rồi

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Mi thuận mà 500k thì giá tốt quá, nhưng bác nên lựa chọn cẩn thận nhé, tiền nào của nấy mà bác. Chúc bác mau có chú chim ưng ý:a12:

zinzin_one

Thành viên tích cực
SVC$
0

Em nghĩ giờ làm gì có giá đó chứ! Em hỏi mua con mái thuần 1000k họ còn không bán huống chi là con chống.

hoai_an_xd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chim thuần không có giá đó đâu bạn ơi, nếu có chim cung chơi không hây đâu. chim bổi mà tuyển giá trên dưới 7-9xi đó bạn. chim vô giá bạn ơi. mình mới bắt 1 con bổi đẹp hót múa giá 1,5tr đó bạn. còn 500k bạn nên xem lại chim thế nào nha. thân chào ae

1

1quảchuối9

Guest

Chim thuần mà lại kẹp trì, hàng kẹp trì là hàng mộc phân biệt rống mái, còn đã là mộc dở hàng nó lọc ra thì phải cắt trì rồi chứ ko đến lượt thuần vẫn chưa cắt. mộc ở hà nội giờ cửa hàng nào rẻ nhất là 300k, nhảy tung trời luôn, giá tièn đó mua con mộc về chơi an tâm hơn nhiều mua thuần. của rẻ là của ôi. cửa hàng nó ko ngu đâu.:a43:

kienlien142

Thành viên mới
SVC$
0
hoa mi sọc cánh

nhà hàng xóm em co người lam o trên điện biên mang về một chú họa mi sọc trắng ở cánh.hót hét tốt.thuần.ông ấy bảo 2tr.các bác thây có *** được ko.máy ảnh bị hỏng nên em ko úp hinh cho các bac được.hẹn em sẽ úp hình cho các bác sau

dungtienxu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: hoa mi sọc cánh

2 triệu thì cũng được thôi nhưng phải xem độ thuần của nó đã ,2 triệu là số tiền ko nhỏ mà hi hi.tốt nhất bạn pot ảnh lên thì mọi người mới đánh giá được.

hoangdunga668

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Em vừa mới chơi họa mi hôm qua ra tiệm ? mua 1 em mi gọi là cũng đã thuần ? chủ quán giá bao nhiêu ổng quát 500k . Thế có mua được ko anh có bảo hành ko hot mang đổi .

Bác gì ơi ! Con thuần mà có 500k thì xem lại chim có tật lỗi gì ko ? nếu ổn mua ngay đi :a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43::a43:

tamoleo

Thành viên tích cực
SVC$
0

500 rẻ quá bác chủ topic mua ợ chỗ nào chỉ cho cháu với

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0

chim bổi đã 400k rồi.thuần lấy đâu ra 500.sợ chim bể rồi nó bán giá đó.nuôi thì vẫn hót nhưng lâu lắm.

---------- Post added at 12:49 AM ---------- Previous post was at 12:47 AM ----------

mái hay mắc hơn trống nhiều.người ta dùng để thuần bổi không hay hơn là bán sao bạn.

kalasa12

Thành viên mới
SVC$
0

em cũng đang định mua 1 em em này đã đúng lồng em đã nghe nó hót líu ríu. Chủ quán nói nếu mang về mà chim không hót có thể trả lại. Chỉ có điều em nó đã bị tróc đàu Và bộ móng cũng đã bị hư.Liệu nuôi chim hót giá đó có dắt không các bác mong các bác cho em lời khuyên

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom