Guest viewing is limited

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: huhu!mồi mới xong lông sau 1 đêm thành chim cánh cụt

Xin chia buồn cùng anh CMN . còn nhớ ngày nào chú CM mồi nhà em bị chuột vồ bị trọc cả đầu . nhưng mà sau vụ đó chú ta sung hẵn lên . người đến gàn là đá . đúng là trông cái rũi có cái may. Mong rằng chú chim cua anh sẻ nhanh chống bình phục.

Chim_Baria

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: huhu!mồi mới xong lông sau 1 đêm thành chim cánh cụt

chia buồn củng bạn nha...!! lũ chuột này đáng chết >"< nuôi chym ghét nhất cái này...

copden

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: cả nhà đánh giá giúp em về con chim này nhé

phong cách chơi của con này tuyệt quá.rất nhanh nhẹn chim trời thì mới co giọng bas chess đầy đủ như thế chứ.chim tơ thi khó lắm

kajuha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: cả nhà đánh giá giúp em về con chim này nhé

con chim của anh chơi hay quá em thích nhất là cái giọng rét của nó

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
có ít hình Chào Mào góp vui cùng 4rum

chỉ mới có hình ảnh.hẹn clip sẽ up sau

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
chim đẹp quá bác chaomaonui ơi, chắc cũng hơn 3 mùa rùi nhỉ? chim gốc đâu vậy bác, em này nổ chắc đã lắm đây.

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
chim đẹp, dáng chuẩn, cũng già mùa rồi. chim này chơi cũng không tồi đâu. hi hi:a21::a21::a21:

nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0
Không chỉ đẹp mà còn rất biết làm dáng trước ống kính như một người mẫu chuyên nghiệp! Sớm cho ace thưởng thức giọng ca vàng của em nó nhé!
Chúc mừng bạn có chú cm đẹp!

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
Lâu quá mới thấy chaomaonui show hàng khủng lên nhá, chú mồi này nhìn tướng tá đẹp quá, nước nuôi khá tốt lông lá nhìn mượt, nhưng mà cho mình hỏi cái nhá(ngoài chủ đề tí hihihi) là sao chaomaonui lại để trên nick là sắp phải chia tay với đam mê của mình.huhu . chắc bà xã lại k cho nuôi chim cm àh hihihi:a21:

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Anh sao lại để em nó gần ổ điện thế nhỉ.k sợ em nó tò mổ vào đó coi như là anh lại có thêm một em đột biến về hình thể nữa cũng nên.:a21:
Nói đùa thế chức chúc mừng anh có con mồi đẹp nhá.:a32:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
Lâu quá mới thấy chaomaonui show hàng khủng lên nhá, chú mồi này nhìn tướng tá đẹp quá, nước nuôi khá tốt lông lá nhìn mượt, nhưng mà cho mình hỏi cái nhá(ngoài chủ đề tí hihihi) là sao chaomaonui lại để trên nick là sắp phải chia tay với đam mê của mình.huhu . chắc bà xã lại k cho nuôi chim cm àh hihihi:a21:

thank bạn đã quan tâm.đúng là mình sắp phải chia tay với những chú chim yêu của mình.lí do thì nhiều lắm.xong có lẽ đam mê thì còn mãi nhưng điều kiện chưa cho phép tiếp tục đam mê.chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.chúc anh em ngày càng có nhiều chim hay.mặc dù không nuôi chim nhưng mình cũng sec mãi gắn bó với diễn đàn

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Đọc bài này tự nhiên thấy buồn buồn ! Thấy như một mất mát rất lớn ! Một người anh em cùng đam mê phải chia tay với đam mê của mình !:a33::a33::a33::a33: CHúc Chaomaonui sớm quay lại gắn bó với đam mê ! Nếu được !giữ 1 em cũng tốt !

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
Đọc bài này tự nhiên thấy buồn buồn ! Thấy như một mất mát rất lớn ! Một người anh em cùng đam mê phải chia tay với đam mê của mình !:a33::a33::a33::a33: CHúc Chaomaonui sớm quay lại gắn bó với đam mê ! Nếu được !giữ 1 em cũng tốt !
em cũng phải khó khăn lắm mới có được quyết định này.bao nhiêu năm gắn bó với chúng mà giờ chia tay cũng buồn lắm.có thể em sẽ giữ lại 2 chú hay nhất nhà.
thank anh đã chia sẽ

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
em cũng phải khó khăn lắm mới có được quyết định này.bao nhiêu năm gắn bó với chúng mà giờ chia tay cũng buồn lắm.có thể em sẽ giữ lại 2 chú hay nhất nhà.
thank anh đã chia sẽ

nếu chaomaonui chia tay niềm đam mê, có em nào cần chuyển hộ khẩu thì chuyển vào HCM cho mình 1 em nhé, được nuôi chim miền trung là niềm mơ ước bấy lâu đó, chia sẽ nỗi niềm cùng chaomaonui nhé.

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
nhà chỉ còn chú mồi duy nhất.trưa nay rảnh rổi đưa nó ra trước sân ngồi xem nó hót.có quay cái clip chia sẽ cùng anh em.(quay bằng điện thoại nên chất lượng hình và âm thanh chưa đượ tốt)

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/NlYlmByen14&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/NlYlmByen14&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhà chỉ còn chú mồi duy nhất.trưa nay rảnh rổi đưa nó ra trước sân ngồi xem nó hót.có quay cái clip chia sẽ cùng anh em.(quay bằng điện thoại nên chất lượng hình và âm thanh chưa đượ tốt)

<EMBED height=385 type=application/x-shockwave-flash width=480 src=http://www.youtube.com/v/NlYlmByen14&hl=en_US&fs=1& allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></EMBED>
Không biết vì lí do gì mà chaomaonui từ bỏ niềm đam mê của mình nhưng rất cảm ơn bạn đã chia sẻ hình ảnh và clip nhưng chú chim quý của bạn cho mọi người.
Thân..!

nampvc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin chia sẽ cùng bạn chaomaonui nha, mình thì vừa bắt đầu niềm đam mê thôi.......... mình sẽ tiếp nối niềm đam mê của bạn cho, bạn đừng buồn nữa

nampvc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con mồi 4 mùa đẹp quá.......
xin chia sẽ tâm trạng cùng với bạn nha

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin cám ơn bạn Chaomaonui rất nhiều Hội chào mào Thành Đông rất vinh dự vì được sở hữu những chú chim tâm huyết và nhiều kỷ niệm của bạn, mình xin hứa sẽ chăm chúng thật tốt! Một lần nữa xin cám ơn bạn rất nhiều!

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này được đó, đầu to, tướng đứng thẳng vậy là OK. mà nói nghe nè ra rừng đấu đá thế nào hả bạn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom