Guest viewing is limited

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
cả nhà đánh giá giúp em về con chim này nhé

em có chú này muốn khoe

hình chụp bằng di động nên ko được rõ mong mọi người thông cảm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
Ðề: nhờ mọi người đánh giá giúp em chú mồi 4 mùa

chúc mừng bạn nha vì sỡ hữu được một chú Chào Mào đẹp.:a44::a44: hình như là bạn không cho chim ăn trái cây hay sao á.(trong hình bạn chụp không thấy):a40::a40:. để chim đẹp hơn bạn cần bổ sung thên nhiều trái cây nha.:a01:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

cảm ơn mọi người đã góp ý!trái cây thì lúc nào cũng có nhưng vì mình mới đu bẫy về nên chưa bỏ vào.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0

Chúc mừng em có em CM 4 mùa OK, tướng tá được đó, chim nhìn chưa được căng lửa đủ độ đó, bộ lông không được ôm sát lắm, có thể do đi đánh nhiều nên thời gian ở lồng bẩy nhiều hơn lồng vuông rộng rãi nhỉ. Chim đòn dài, to chim đó.

Thân.

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nhìn dáng chú chim ngon lành quá ! dài đòn, mặt lanh và dử ! xin chúc mừng anh có dc 1 chú chim tuyệt vời !

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

anh hoàng nói đúng quá.con chim này chú em mới cho ,từ lúc nuôi chú em nuôi trong lồng bẫy luôn.giờ sang tay em em nó mới được ở lồng rộng rãi.chim do ko được chăm tốt nên bộ lông ko được đẹp.mong là mùa sau sẽ ok hơn

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

huhu!sao các hình em post giờ bị lung tung thế này?????

Ngọc_Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0

ái chà,anh có chú CM tướng tá đô con,đẹp y chang John Cena lun,chúc mừng anh zai :)

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chim 4 mùa quá đẹp,lại họng bò nữa chứ , đổ giọng chắc ghê lắm đây . Mà hình như ảnh đã quá PPS trước khi up phải ko ạ , nếu ko phải đừng giận nha anh .:a43:

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0

Em CM này nhìn qua các góc độ ảnh này chưa phải là họng bò, tuy nhìn nhìn bộ hàu thì nếu chụp ở những bức ảnh khác mới nhìn rõ được bộ họng đó...Chaomaonui chụp thêm vài hình để anh em được thưởng thức họng của em CM 4 mùa đó nhé...Thân.

ngoctu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Woa đẹp quá trời lun Mình nhìn mà thấy thèm ha. chú mừng bạn nha. nếu có thể bạn pos lun số Mobile lên thi thoảng anh em gọi điện chao đổi ha

cuden_daklak

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chim đẹp đó bạn, bạn ở đâu vậy ? nếu ở tp.hcm thì đi dợt chim bạn kêu mình với nha đt: 0909535025 mình cũng mê CM lắm mới mua đc 1 e đc 1 mùa mà không biết chỗ nào dợt hết.:a09:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

chim đẹp đó bạn, bạn ở đâu vậy ? nếu ở tp.hcm thì đi dợt chim bạn kêu mình với nha đt: 0909535025 mình cũng mê CM lắm mới mua đc 1 e đc 1 mùa mà không biết chỗ nào dợt hết.:a09:
hic!không được rồi bạn ah!mình ở huế,nếu có dịp ra miền trung cứ gọi mình 0917.691 691 - 0935.504 504

1vanchuong

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0

ok,chim đẹp nhưng lông nó khô quá bạn nên cho ăn cào cào va siêng tắm và phơi nắng
chúc bạn thành công hơn nữa pipipi

dong113

Thành viên tích cực
SVC$
0

chim của Chào Mào núi nhìn đẹp và oai lắm đó! À, hình như lồng của chào mào núi đã bị hỏng rùi phải (thấy dây thép đan chằng chịt quanh lồng). Cố gắng đầu tư cho em nó "ngôi nhà mới" cho nó hoành tráng! Thân
:a08:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

chim của chào mào núi nhìn đẹp và oai lắm đó! À, hình như lồng của chào mào núi đã bị hỏng rùi phải (thấy dây thép đan chằng chịt quanh lồng). Cố gắng đầu tư cho em nó "ngôi nhà mới" cho nó hoành tráng! Thân
:a08:
cảm ơn bạn đã nhắc nhở!mình đang đợi lồng của thầy nhân làm!tuần sau là em nó có nhà mới rồi.

chaomao_dt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Bác có chú chim đẹp wá,chắc là chiến lắm đây.Tướng chú này em nghĩ chắc bắt được ko ít bổi đâu bác nhỉ:a15:

nguyenphuong

Để suy nghĩ cái đã
SVC$
0

<meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8"><meta name="ProgId" content="Word.Document"><meta name="Generator" content="Microsoft Word 11"><meta name="Originator" content="Microsoft Word 11"><link rel="File-List" href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5Cndphuong.HS%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml"><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><style> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0cm; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:13.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 90.0pt 72.0pt 90.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </style><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->[FONT=&quot][/FONT]
tiếp tục thêm vài tấm hình em nó
http://[URL]http://anhso.net

[/url]
[/URL]
<meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8"><meta name="ProgId" content="Word.Document"><meta name="Generator" content="Microsoft Word 11"><meta name="Originator" content="Microsoft Word 11"><link rel="File-List" href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5Cndphuong.HS%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml"><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><style> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0cm; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:13.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 90.0pt 72.0pt 90.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </style><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->[FONT=&quot]Em này theo mình do đi bẫy nhiều quá nên lông lá không đẹp được (chim đi bẫy phải chấp nhận vậy), con này nhìn ngang thấy rất đẹp nhưng khi nhìn thẳng lại thấy không đẹp bằng, hic hic. Góp ý bạn 1 tý nên thay cái cầu đứng để vậy không đẹp mà nguy hiểm nữa.
Hình như cửa hàng bạn chụp phía sau là cửa hàng điện thoại di động KHÁNH LINH ở Mai Thúc Loan đúng không[/FONT]

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

<META content=Word.Document name=ProgId><META content="Microsoft Word 11" name=Generator><META content="Microsoft Word 11" name=Originator><LINK href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5Cndphuong.HS%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml" rel=File-List><STYLE> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0cm; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:13.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 90.0pt 72.0pt 90.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </STYLE>
<META content=Word.Document name=ProgId><META content="Microsoft Word 11" name=Generator><META content="Microsoft Word 11" name=Originator><LINK href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5Cndphuong.HS%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml" rel=File-List><STYLE> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0cm; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:13.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 90.0pt 72.0pt 90.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </STYLE>[FONT=&quot]Em này theo mình do đi bẫy nhiều quá nên lông lá không đẹp được (chim đi bẫy phải chấp nhận vậy), con này nhìn ngang thấy rất đẹp nhưng khi nhìn thẳng lại thấy không đẹp bằng, hic hic. Góp ý bạn 1 tý nên thay cái cầu đứng để vậy không đẹp mà nguy hiểm nữa.[/FONT]
[FONT=&quot]Hình như cửa hàng bạn chụp phía sau là cửa hàng điện thoại di động KHÁNH LINH ở Mai Thúc Loan đúng không[/FONT]
cảm ơn bạn đã góp ý!cái lồng này là mình dùng tạm thôi,bây giờ em nó đã có lồng mới rồi.mình chụp ở cửa hàng đi động của mình ở quảng trị bạn ah

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom