Guest viewing is limited

vitcon25

Thành viên mới
SVC$
0
Các bác ah . Em cũng mới chơi K thôi bẫy đc nhiều lắm chọn đc 5 em , 1 em bay mất 1 đem đem biếu 2 em qua đời vì ko quan tâm đến em nó nhiều bây jo còn 1 em thôi . chuyện thì em nó hót cả ngày nhưng chưa bắn em nuôi em nó tính đến jo là đc khoảng 1 năm 4 tháng rồi hoa quả thì hầu như ngày nào cũng có ,, mồi tươi thì hơi ít một chút ,,tại em nó lười ăn mồi tươi . vậy mà đến jo vẫn chưa bắn tằng tằng gì cả . em đã đọc bài viết này rồi nhưng chưa áp dụng . a e nào áp dụng rồi có hiệu quả gì ko thì thông báo cho em nha . Hay có cách nào khác hiệu quả thì chỉ bảo em với . cám TQ thì em ko dám dùng rồi cũng có thử rồi ăn phát một vài hôm có hiệu quả ngay nhưng hỏng hết lông các bác ak . pha với cám khác thì em cũng chưa thử cũng hơi sợ . bao nhiêu tam huyết dồn vào em nó bây jo em nó có làm sao thì đau đầu . thế lên em mong các bác giúp đỡ . Thank các bác trước . :a44: . E ở Hải Phòng , sdt....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vitcon25

Thành viên mới
SVC$
0
lá vối thì em cũng nhiều nhà em có cây nhưng nước lá vối đắng lắm liệu k có uống ko bt nhà em đun để uống chỉ 6 đến 8 lá thôi mà đun với 1 nồi nc to uống vẫn còn thấy đắng mà ở đây đun 10 lá mà chỉ với 1 bát nc con thì có đắng quá ko bác ơi

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...hiện tại đang là mùa xuân...là mùa của khuyên líu...nuôi chim mùa này chỉ cần tách riêng ra(không thay lông... )...để ở ngoài cây...chim đã kêu gọi...hoặc líu ngay...thời điểm này nên cho chim an táo,nho...còn mồi tươi cho tăng sâu( nhớ đếm con)...giảm ăn dế...đây là bí quyết làm khuyên mau líu vào mùa xuân...nếu tôi nói sai a e đừng cười nhé...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom