Guest viewing is limited

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
:a12:em cám ơn bác ta hien bác chỉ dùm em thế em học xem thế nào nhỉ vì con chòe nhà em thuần lắm đứng gần ko bay thậm chí tối đến bắt soa đầu chòe thoải mái ko bay da vâng cám ơn bác nhiều nhiều !
:a45: àh bác có clip chòe chiến ko gửi cho em với cám ơn bác :a01: àh em phiền bác 1 chút nữa chùm áo chòe nhà em vẫn hót ko kìm được bác ah hôm nay gió mùa về mà hót sang sảng nhưng cứ nhìn thấy người là hết hót nhưng em ra là lại hót nhỏ lạ quá ! thôi em cảm ơn bác lắm lắm he he hỏi nhiều quá bác đừng bực em nhé

Kg có chi.Chim như thế là quá thuần,em áp dụng thử xem.Mong rằng có hiệu quả.clip than đá thì có nhưng làm thế nào để chuyển cho em nhỉ!có dung skype kg? PM cho anh.
trong trang này cũng có clip đấy(2 cái) cho nó xem thử trước đi

maiduc

Thành viên mới
SVC$
0
em chua có kinh nghiệm nuôi chòe nhưng theo em thuần là chim ko bay nhảy khi đứng cạnh lồng bác ta hien ạ vì em chỉ nuôi nghe tiếng hót cho vui nhà thôi chứ có chuyên nghiệp gì đâu ah mà bác hỏi em khó thế ? :a03:

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào toàn thể anh em,

Buổi dượt Họa Mi và Chòe của hội Hà Đông hôm nay đã diễn ra trong không khí cực kỳ đông đúc và lý thú. Xin gửi đến toàn thể anh em mấy tấm hình buổi dượt hôm nay.

Đầu tiên là loạt ảnh của đương kim vô địch cội Hà Đông, tại thời điểm Hoamirung ngồi up ảnh thì em nó đã tìm được chủ mới.

Và đây là không khí buổi dượt

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chòe em ko nắm được của bác nào, vậy các bác có hàng vào nhận nhé

Đương kim vô địch, ngồi trên bệ thách đấu mà ko có đối thủ

Em này của bác nào nhỉ?

Phóng sự chòe của em chỉ có vậy. Tiếc là bác Mạnh ko giữ vững được lập trường, bị mấy ông bại trận xui dại bán mất con vô địch. Như vậy tuần sau mấy chú bại trận sẽ chiến đấu để tranh giành ngôi vương.

nguyengiason

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh Bình up nốt clip thông lồng của Nhà vô dịch đi cho anh em cùng thưởng thức.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Bác Tahien ơi, bác post cái clip chọi lên đi, máy nhà em chậm lắm

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Bác Tahien ơi, bác post cái clip chọi lên đi, máy nhà em chậm lắm

<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>

cái clip đó nó chạy nhanh như gió kg xem được.nhưng cứ úp lên để mọi người thưởng thức.

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/LFVXFDln5_s&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/LFVXFDln5_s&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
<embed width="600" height="361" type="application/x-shockwave-flash" allowFullscreen="true" allowNetworking="all" wmode="transparent" src="http://static.photobucket.com/player.swf?file=http://vid650.photobucket.com/albums/uu224/tuongyen/choelua.flv">

quangminhkt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hay quá mình ngay Văn Quán chủ nhật tới đem cu cậu đi chơi 1 phen để học hỏi mới được

nguyengiason

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lâu lắm không thấy anh em vào box này **** nhỉ??? Buồn thật:a09::a09::a09:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
hay quá mình ngay Văn Quán chủ nhật tới đem cu cậu đi chơi 1 phen để học hỏi mới được
Vâng, mời bác cứ mang chim ra anh em giao lưu nhé. Bác ở VQ chắc biết địa điểm rồi?
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Ế khách quá nhỉ? Dạo này anh em đi đâu mà chả thấy vào giao lưu.

Mình có mấy tấm hình chụp anh em dượt choè than tại Hội Hà Đông ngày 03/05/2010. Mời các bác xem chơi.

Chim của Donphuongdocma

Chim của Hải con, con này hót như điên

Chim của Donphuongdoma cớm nắng, ra cội có tý nắng là tranh thủ luôn

Tiếp tục chim của Hải con

<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>

Tập trung phơi nắng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

suoimohg

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lâu lắm rồi không thấy các bác update thông tin của Hội, không biết bây giờ các bác có còn dợt chim theo lịch nữa không ạ?
Nhà cháu không ở Hà Đông nhưng cũng ở gần đó.
Rất muốn có dịp được giao lưu học hỏi từ các bác!
Thân mến!

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác hoamirung ơi sao em thấy con chim của bác Donphuongdoma phơi nắng mà nhìn lông đuôi có chút xíu thế hội chòe than ngoài đó của mấy bác đã quá em mà ở ngoài đó em tham gia liền nhìn mấy con than của mấy bác đá với hót đã thât ko biết tới chừng nào con chim con của em ở nhà mới dc như thế :a01: nhất là chim của bác TA HIEN hót nghe hay quá trời mấy bác có bí quết gì mà nuoi chim tốt thế chỉ em với :a45:

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Bác hoamirung ơi sao em thấy con chim của bác Donphuongdoma phơi nắng mà nhìn lông đuôi có chút xíu thế hội chòe than ngoài đó của mấy bác đã quá em mà ở ngoài đó em tham gia liền nhìn mấy con than của mấy bác đá với hót đã thât ko biết tới chừng nào con chim con của em ở nhà mới dc như thế :a01: nhất là chim của bác TA HIEN hót nghe hay quá trời mấy bác có bí quết gì mà nuoi chim tốt thế chỉ em với :a45:

mùa này chim thay lông hết hót rùi,buồn lắm lắm!phải đợi sang xuân may ra mới nghe lại được.Con chòe của mình mà bạn nói đã chuyển hộ khẩu từ tháng 3,nay kg tìm được con nào như thế để chơi.nuôi hai con ở nhà lông lá rụng tả tơi.

cuonghin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
oài tìm mãi h mới thấy . Em có 2 chú nhưng mà đang trổ lông báo cũng muốn d dợt chim chia sẻ chút kinh nghiem luôn nhưng mà ko biết h có đúng thời điểm ko nhỉ ? tụi nó đang hót xổng rùi ạ

huutoan75

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho em hỏi , mình mới ở sg ra hn sống và làm việc, cho hỏi ở hn bán chòe than ở đâu, cũng muốn chơi chòe than lắm nhưng ko thấy chim bán ở đâu, có ngừoi bạn chỉ ra hoàng hoa thám nhưng toàn thấy bàn Chào Mào ko ah, ko thấy chòe than,mong các bro ở đây chỉ bảo

tksssssssssssssssssssssssssss

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom