Guest viewing is limited

Coiloi_QuangBinh

Thành viên mới
SVC$
0
chào bác.mấy chú SC thích thất.trông cứng cáp đấy.với kinh nghiệm của bác chắc nó lớn nhanh như thởi ây mà.hồi trước đệ còn lấy trứng về âp thế mà nuôi vẫn tốt lành.chúc bác và mấy em khoẻ nhé.đệ ở Quang Bình mới gia nhập.Mong các bác chỉ giáo và giúp đỡ thêm.À mà SC ở QB nhiều vô kể ,màu sác,tiếng hót khỏi chê.Dân ở đấy gọi là CƠI LƠI hoặc CHIM ĐẤT.Đệ sẽ post bài lên sớm cho các huynh chiêm ngưỡng nhé!:a21:

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
chào bác.mấy chú SC thích thất.trông cứng cáp đấy.với kinh nghiệm của bác chắc nó lớn nhanh như thởi ây mà.hồi trước đệ còn lấy trứng về âp thế mà nuôi vẫn tốt lành.chúc bác và mấy em khoẻ nhé.đệ ở Quang Bình mới gia nhập.Mong các bác chỉ giáo và giúp đỡ thêm.À mà SC ở QB nhiều vô kể ,màu sác,tiếng hót khỏi chê.Dân ở đấy gọi là CƠI LƠI hoặc CHIM ĐẤT.Đệ sẽ post bài lên sớm cho các huynh chiêm ngưỡng nhé!:a21:
Chào Coiloi_QB, mình đã nghe nói nhiều về loài sơn ca Quảng Bình nhưng chưa được chiêm ngưỡng vậy bạn có thể post một số hình lên cho anh em chiêm ngưỡng được không? Và nếu muốn sở hữu một em cho phong phú bộ sưu tập thì cách thức như thế nào ?

Chỉnh sửa lần cuối:

ngonhaidang222

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cám ơn bạn Linhu, đọc bài của bạn rất hồi hộp và hấp dẫn. Chúc bạn may mắn với 02 em SC
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

trucviphuong00

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nuôi sống tốt thì thông báo cho anh em chúc mừng nha? Rồi sau này lấy kinh nghiệm đó chỉ giáo anh em với.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom