Guest viewing is limited

Blackpanzervn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ac ac, tổ trưởng là cũng to rùi nhỉ, cũng có danh, có phận đấy nhỉ, keke. Mai apply hồ sơ nhé Lulu, đêm này còn phải suy nghĩ đã, keke. Sắp oai như cóc roài pà kon ui !!!!!!!!!!

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ac ac, tổ trưởng là cũng to rùi nhỉ, cũng có danh, có phận đấy nhỉ, keke. Mai apply hồ sơ nhé Lulu, đêm này còn phải suy nghĩ đã, keke. Sắp oai như cóc roài pà kon ui !!!!!!!!!!
Ráng đi làm tốt từ từ sẽ được chiếu cố cho thăng tiến :a01:

QuachNguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nhìn thấy chuyên nghiệp quá, mấy chú yến bắt cặp hết rồi hả Thu?

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn thấy chuyên nghiệp quá, mấy chú yến bắt cặp hết rồi hả Thu?
Dạ, nhưng mà có 2 con mái chuyên môn đẻ trong chén ăn con đang đau đầu vụ này đây. Con định bữa nào lập thêm bài Những cô cậu Yến Hót nhà LuLu nữa cho đủ bộ hihi

letoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn LuLu, mình mê mấy loại này, thế bạn có thể cho mình biết địa chỉ tới tham khảo hông?
Mình đang tìm mua ít cặp sắc nhật nuôi nè bạn, mà sao đợi hoài ko thấy ai giúp mình hết.
Nhìn bạn nuôi thấy mà thích tít cả mắt.

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn LuLu, mình mê mấy loại này, thế bạn có thể cho mình biết địa chỉ tới tham khảo hông?
Mình đang tìm mua ít cặp sắc nhật nuôi nè bạn, mà sao đợi hoài ko thấy ai giúp mình hết.
Nhìn bạn nuôi thấy mà thích tít cả mắt.
Muốn đến nhà chơi tham khảo giao lưu thì gọi LuLu
Sắc nhật và 1 số lọai finch khác trên thị trường cũng hơi khó kiếm, ngòai tiệm chim khi có khi không, mà chất lượng chim ở tiệm cũng không được tốt, bạn cứ thong thả tham gia giao lưu trên diễn đàn từ từ cũng mua được thôi, nuôi tụi này phải công nhận là cũng khá thú vị, ngày xưa LuLu chẳng bao giờ để mắt tới chim chóc thế mà giờ bày ra nuôi lại thấy yêu thích tụi này

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nguoi yeu chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn khéo quá.Nhìn bạn nuôi thích thật,chim non nở ra nhìn bé tẹo,sao bạn nhân giống được nhiều thế.

ngack_boy_x9

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này có biết hót gì không bác? em thấy ngoài quán bán cũng nhiều mà ko biết nó nhu nào

Lý_Vũ

"Kiếp đam mê"
Thành viên BQT
SVC$
0
Bảy màu không hót bạn à ! người ta nuôi vì sắc lông tuyệt đẹp của nó !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom