Guest viewing is limited

GoldenCanary

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Wow !

Ms. Lulu có phải là là nữ chủ nhân của trại chó kiểng nhỏ Hóc Môn, nổi tiếng trên VietPet, đó không ?

Chim giống rất đẹp, nhưng hơi thiếu nắng.
Khi chim đã quen không gian mới, thỉnh thoảng Lulu cho chúng phơi nắng, màu lông sẽ óng ánh hơn.

bi nguyen

Thành viên mới
SVC$
0
sắc nhật tuy có rẻ tiền thật nhưng mình vẫn thích nó. dể nuôi dể đẻ nhìn chúng che8m con rất đáng yêu

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Wow !

Ms. Lulu có phải là là nữ chủ nhân của trại chó kiểng nhỏ Hóc Môn, nổi tiếng trên VietPet, đó không ?

Chim giống rất đẹp, nhưng hơi thiếu nắng.
Khi chim đã quen không gian mới, thỉnh thoảng Lulu cho chúng phơi nắng, màu lông sẽ óng ánh hơn.
Không biết GC nhiêu tuổi rồi nên khó xưng hô quá :a35: chị GC cũng quan tâm đến chó nữa hả, bữa giờ chưa bác nào bên này phát hiện ra cái vụ Trại chó LuLu của em hết, chắc anh chị bên này quan tâm đến chim cá hơn hìhì. Dạo này em còn nuôi vài con chó à, không qui mô như trước nữa, nhiều quá chăm không nổi. Cái vụ chim cảnh gà cảnh em mới tập tành tham gia à, nên còn tay ngang lắm, ở lĩnh vực chim cảnh thì phải công nhận là rất nể phục kiến thức & kinh nghiệm của GC, các bài viết của chị rất hữu ích, bữa giờ em cũng học hỏi được từ chị rất nhiều.
Đúng là tụi nó thiếu nắng thiệt, nhưng mà nhà em hơi bít bùng khó mà tìm ra nắng để cho tụi nó tắm, lại nuôi trong chuồng to nếu muốn mang đi tắm nắng phải bắt ra bắt vào nhiều con như vậy cũng hơi bất tiện.

bi nguyen

Thành viên mới
SVC$
0
hèn chi thấy tên lulu quen quen, lulu có nhớ người mua chó lạp sườn của lulu ở bến tre không

bi nguyen

Thành viên mới
SVC$
0
công nhận lulu nhớ tên khách hàng dể sợ. cám ơn lulu đã chia cho mình một chú cúng thật đẹp, bây giờ hắn to và đáng yêu lắm.gà thái của lulu chừng nào có baby mình là khách hàng đầu tiên của lulu nhé
quên nữa lulu mua sắc nhật ở tiền giang có phải chổ dì năm dưới cầu rạch miểu phải không . nếu đúng thế thì toàn bộ sắc nhật ở đấy là của mình bán ra không đó
thân chào

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
công nhận lulu nhớ tên khách hàng dể sợ. cám ơn lulu đã chia cho mình một chú cúng thật đẹp, bây giờ hắn to và đáng yêu lắm.gà thái của lulu chừng nào có baby mình là khách hàng đầu tiên của lulu nhé
quên nữa lulu mua sắc nhật ở tiền giang có phải chổ dì năm dưới cầu rạch miểu phải không . nếu đúng thế thì toàn bộ sắc nhật ở đấy là của mình bán ra không đó
thân chào
Mình chẳng biết mua của ai nữa bạn ơi, mình nhờ người quen mua giúp thôi, nghe nói ở gần chợ gạo, nhà bạn nhiều sắc nhật lắm à thế thì lấy sắc nhật đổi gà thái đi hihi

TeresaTeng

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sau cả tháng mới vào mà topic đã dày lên thế này. Bộ sưu tấp Finch của LuLu đúng là không chê vào đâu được, Chất lượng và số lượng đều tốt. Ước mơ chỉ một phần nhỏ của Ms.LuLu mà không được!!!!

bi nguyen

Thành viên mới
SVC$
0
bé bảy màu (màu vàng) của lu lu là hàng hiếm đó nha. những người sở hữu nó chắc phải hảnh diện lắm,lulu còn thiếu mà xanh dương(qua bác hai cư đi ) năn nỉ bác ấy nhường lại cho một đôi
thân.

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có mấy cái ảnh Gouldian Finch nhặt được trên mạng thấy đẹp quá up lên cho mọi người xem nè

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cái này mới mua về làm quà cho mấy em Finch thân yêu của em nè

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ảnh nóng hổi vừa thổi vừa xem đây, mấy chú chim bảy màu con nè, chuẩn bị tách mấy em nó ra chuồng tập thể dành cho chim con

Blackpanzervn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ui za, trại chim nhà LuLu hoành tráng quá nhảy !!! Ko bít nhà Lulu đã có người dọn vệ sinh chưa nhỉ, nếu chưa thì mình xung phong nhá, keke. Thân

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ui za, trại chim nhà LuLu hoành tráng quá nhảy !!! Ko bít nhà Lulu đã có người dọn vệ sinh chưa nhỉ, nếu chưa thì mình xung phong nhá, keke. Thân
Keke bác từ ngòai bắc mà tình nguyện vô đây làm việc dọn vệ sinh hả, bác mà tình nguyện vô đây làm giúp em thiệt em đề bạt bác lên chức cao hơn luôn :a04:

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a21:eek:h trời con gái mà nuôi chim nhiều thế:a32: nhìn mấy chú chim đó xinh nhĩ tớ rất thích mấy em đó:a45:

Blackpanzervn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Keke bác từ ngòai bắc mà tình nguyện vô đây làm việc dọn vệ sinh hả, bác mà tình nguyện vô đây làm giúp em thiệt em đề bạt bác lên chức cao hơn luôn :a04:

Oái oái, chức cao là chức je vậy Lulu, nói nhanh để đi book vé nam tiến luôn đây, kaka !!!

*LuLu*

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Oái oái, chức cao là chức je vậy Lulu, nói nhanh để đi book vé nam tiến luôn đây, kaka !!!
Tổ trưởng tổ vệ sinh được hông, cao hơn cái chức kia rồi. Còn bác nào muốn xin vào làm nữa không nộp hồ sơ cho em luôn kaka :a21:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom