Guest viewing is limited

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hội họp, giao lưu học tập về cá dĩa

Ok, bữa nào rảnh ghé anh cafe chơi, rủ tuananhvienngoc nữa,ah mà nghe nói hình như em mới bất 1 bầy vàng phải không? nếu vậy là phỏng tay trên của anh đó nha, kekeke.
Trưa thứ bảy 23/10/10 anh em có rãnh không? Mình off nhỏ nhỏ chơi cho vui.

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trưa thứ bảy 23/10/10 anh em có rãnh không? Mình off nhỏ nhỏ chơi cho vui.

off cafe hay beer nè :a44:,.......
Anh ut9 ơi,anh đặt nội dung cho cuộc đấu giá...thí dụ: bước giá tối thiểu,sau thời gian bao lâu ko ai đấu giá thì người đấu giá sau cùng sẽ trúng giải.......
Em đang quan tâm
Cám ơn anh ut9 nhiều

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Cá Đĩa của Acnhancocchu

off cafe hay beer nè :a44:,.......
Anh ut9 ơi,anh đặt nội dung cho cuộc đấu giá...thí dụ: bước giá tối thiểu,sau thời gian bao lâu ko ai đấu giá thì người đấu giá sau cùng sẽ trúng giải.......
Em đang quan tâm
Cám ơn anh ut9 nhiều
Vậy chiều mai có đại ka nào rãnh không ta? Ghé nhà anh em nào đó uống cafe là vui rồi.
13g30 tại nhà....

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0

Vậy chiều mai có đại ka nào rãnh không ta? Ghé nhà anh em nào đó uống cafe là vui rồi.
13g30 tại nhà....

Ngày mai, không đi được rồi anh Thanhdo, Chủ nhật này thì được.
Anh em xem và cho biết luôn, mình có một buổi gặp mặt nho nhỏ, và cùng nhau thảo luận nha.
Thời gian thì cứ như cũ: 1:30 chiều - 3:30 là kết thúc.

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chủ nhật thì mình lại vướng đám cưới rồi (buổi trưa, lại dự kiến chở thằng nhóc đi cho vui,), hehehe, tùy nghi anh em lựa chọn vậy. Có bi nhiều làm bấy nhiêu, anh em chọn CN cũng được hehehehe......

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0

vậy khi nào anh ut9 có việc ghé sg thì mình hẹn gặp nhau,em thì trưa chủ nhật rảnh.Em đăng ký 1 vé

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0

13g30 tại nhà....

Xin chào . Lâu rồi ko gặp anh. Họp mặt cà phê vui quá , cho xin 1 ghế anh Thành ơi.

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0

vậy khi nào anh ut9 có việc ghé sg thì mình hẹn gặp nhau,em thì trưa chủ nhật rảnh.Em đăng ký 1 vé

Vậy, mình cứ đến quán lúc trước nha, hay là quán khác?
Có gì thì anh em mau thống nhất địa điểm, để còn gặp mặt giao lưu nữa.

Cám ơn anh em nhiều!

ÚT

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0

Cho mình xin 1 vé với cái địa chỉ quán................

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0

Anh em chọn quán cũ luôn nha, quán cá phê vừa rồi đó, nhất định vậy cho nhanh gọn:

Cao ốc Screc f12,q3 (tầng trệt là siêu thị coop mart)nằm trên kênh nhiêu lộc.Quán cafe kem 33(cho địa chỉ khó tìm lắm.....) nằm đối diện với tòa cao ốc bên kia kinh.Nếu anh em đi hướng từ trần quôc thảo về lê văn sỹ thì qua cầu Trương Minh Giảng quẹo trái(coi chừng công an...)đi dọc bờ kênh là gặp tòa cao ốc.Anh em băng qua cầu số 8 là thấy quán liền(quán nằm đối diện cầu luôn).
Hẹn gặp anh em vào CN lúc 13h30.
Thân Chào

Anh Hai Acnhancochu thông cảm nha, anh em xin phép mượn tạm chỗ này để liên lạc, trao đổi học tập, sang tuần, tất cả bài viết với mục đích họp mặt sẽ đựoc chuyển sang bài khác.

Xin cám ơn anh Hai!

Chúc anh em vui vẻ!

Út

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0

Hihi, hôm nay ra điểm hẹn chỉ có anh tieumieu, anh em khác bận hết rồi, nói chuyện thật vui, nghe anh tieumieu kể về lần đi thăm cốc mà thèm quá, hi vọng 1 ngày không xa sẽ tận mắt chứng kiến 1 mô hình tuy không lớn nhưng hiệu quả như thế.

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0

Hihi, hôm nay ra điểm hẹn chỉ có anh tieumieu, anh em khác bận hết rồi, nói chuyện thật vui, nghe anh tieumieu kể về lần đi thăm cốc mà thèm quá, hi vọng 1 ngày không xa sẽ tận mắt chứng kiến 1 mô hình tuy không lớn nhưng hiệu quả như thế.

Hi bạn,

Hôm qua, gia đình tổ chúc đi tắm biển đột xuất, nên không lên SG tham gia cùng anh em được, mong các bạn thông cảm nha!

Anh xem thu xếp thời gian, rồi mình giao lưu họp mặt cho đầy đủ.

Thân chào anh em!

Út

Anh em vui lòng chú ý: Tạm dùng mục này, để họp mặt giao lưu, không sử dụng bài viết khác để viết bài họp mặt, tránh làm loãng chủ đề.
Cám ơn anh em rất nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối:

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vậy hôm nào nhóm xe tăng họp mặt lại 1 bữa đi,tiếp tục bàn bạc lại vấn đề mình và xichcon đã trao đổi hôm qua.....nhiều người nhiều ý kiến hay và sẽ định hướng cho anh em làm kinh tế với con cá dĩa :a01: , tuy hơi xa vời nhưng nếu tập hợp được những anh em tâm huyết thì sẽ thành công thôi :a01:
(Hôm qua trên đường đi thì nhận được tin nhắn của anh ut9 vội quá nên ko trả lời được,anh thông cảm hen)

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trưa thứ 7 này anh em có rảnh không ta? off cafe tám chơi về đầu ra cho con cá dĩa nào anh em ơi.

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tuần này có lẻ mình bận rồi, ai rãnh vui lòng gặp Xichcon tâm sự nhé hehehehe

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Út nghĩ, đợi khi người đấu trúng giải cặp cá Bồ Câu của anh Acnhancocchu nhận giải, sẳn tiện Út lên SG, sẽ hẹn gặp lại anh em nha!.

Họp ít cũng một nhóm vài người, chỉ có 2 người, thì chắc sẽ không có nhiều thông tin để chia sẻ.

Thân chào!
Út

levotong2212

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thứ 7 tuần này em rảnh nè anh Xích con ơi. Vậy anh em mình gặp nhau 888 chút nha.

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Nếu một chiếc xe tăng thấy chở được ít quá thì ta sắm thêm chiếc nữa, hay là mua tàu lặn, tàu ngầm gì cũng được. Miễn là cứ lì lì mà tiến, bất chấp địa hình, thủy cảnh gì hết.....

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tuần rồi đi gặp anh Tieumieu cũng dzui, tuần này đi gặp em Tòng cũng dzui, tuần sau anh em nào có nhã ý cho mình tham quan không ta? hihihi

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

Mới được xem thực tế tận mắt cặp cá của anh Ác, cá gì mà xấu quá, trán thẳng đứng, nhìn là phê,hehehe...

levotong2212

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lần sau anh em tập hợp đông đủ bàn chuyện càng vui hơn nữa đó anh Xich con, hihi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom