Guest viewing is limited

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình thấy CM Huế hay ở chổ giọng lớn khoẻ thui, nhưng không đổ như CM TN mình

trinhpaygat

Thành viên tích cực
SVC$
0
xin chào tất cả các bác ở tronh hội Chào Mào tây ninh và những người trong 4room này !!! em , cháu đây củng không phải là một tay chơi chào mào nhưng nghe hội này đã lâu nhưng chưa biết như thế nào ạ !!! các bác ở trong hội hãy cho cháu hỏi là hội chào mào này ở đâu địa điểm chổ nào cháu thì chỉ chơi ở hội của anh SUN VÀ BÁC HAI HUỆ đó có ai biết không đa số phần lớn đều tập trung sáng nào củng có ở đó . cháu tên là trình có gì các bác chỉ dẩn hehehe !!! trong cội của anh sun hầu như ai củng biết cháu cả vì trong đó chỉ có một mình cháu là nhỏ tuổi nhất ngoài ra không ai nhỏ hơn !!! các bác nhớ cho địa chỉ hội chào mào ở đâu nhé !!!! thank !!
ĐÔI LỜI HỎI THA8M CÓ GÌ SAI MONG CÁC BÁC BỎ QUA CHO !!!!

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0
xin chào tất cả các bác ở tronh hội chào mào tây ninh và những người trong 4room này !!! em , cháu đây củng không phải là một tay chơi chào mào nhưng nghe hội này đã lâu nhưng chưa biết như thế nào ạ !!! các bác ở trong hội hãy cho cháu hỏi là hội chào mào này ở đâu địa điểm chổ nào cháu thì chỉ chơi ở hội của anh SUN VÀ BÁC HAI HUỆ đó có ai biết không đa số phần lớn đều tập trung sáng nào củng có ở đó . cháu tên là trình có gì các bác chỉ dẩn hehehe !!! trong cội của anh sun hầu như ai củng biết cháu cả vì trong đó chỉ có một mình cháu là nhỏ tuổi nhất ngoài ra không ai nhỏ hơn !!! các bác nhớ cho địa chỉ hội chào mào ở đâu nhé !!!! thank !!
ĐÔI LỜI HỎI THA8M CÓ GÌ SAI MONG CÁC BÁC BỎ QUA CHO !!!!

Em ơi, có thể chỉ rõ địa, và hướng dẫn d8u7o72ng đến cội d8u7o75c không, nói vậy anh không tìm được

hieukhtn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình thấy CM Huế hay ở chổ giọng lớn khoẻ thui, nhưng không đổ như CM TN mình

Mình so sánh rồi, hai giọng khác nhau nhiều lắm, mà giọng nào cũng hay. Trên TN mình giờ tìm chim rừng thì hơi khó, bạn bik khu nào có không? Hôm nào mình về TN, thì đi bẫy chung cho vui.

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hih ! bạn trình cho mình cái địa chĩ chổ đó với nhé ! hiện thì hội chúng ta vẩn chưa tập trung dc 1 nới nào chính thức cã ! :a23: có thể chuyện đó chúng ta sẽ từ từ tập trung sau, có dịp mà ofine dc thì tuyệt nhỉ ! mà bnạ trình ở khu nào vậy ! mình hiện trên châu thành ! thân !

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chao Son va anh em, Mình về có liên lạc với Sơn nhưng gọi dt tay thì khong gọi được mình cũng có gọi dt nhá nhưng Sơn khong có ỏ nhà, mình về VN nhưng thường siên ỏ Cũ Chi, quê vợ. Ỏ đó thường siên đi vô Phạm Văn Cọi để bẩy chim, nhưng trong đó chim cũng bể hết ròi khó dính lấm. Mình có về TN cũng đi bấy vòng vòng Thị Xã và chim ỏ đây còn bể hơn mấy chỏ khác. Mình củng gấp được mấy anh em ỏ TN. Có gập anh Phước mình vợi anh ta cũng có đi bẫy mấy lân trên Tân Biên nhưng khong dính gì cã.

:)

vâng ! mong sao mình vẩn sẽ gặp lại nhau nhé ! hihi ! dạo này anh romeo vẩn khoẻ chứ ạ !àa nhớ bữa nào úp hình cho anh em xem chơi cái nha !
thân ! chuc anh có 1 ngày thật vui và sảng khoái nhé :a26:

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
huhub! thật là đáng tiếc quá ! chú chim bỗi mà mình vừa mua rất y là ưng ý ! giọng tốt, đổ ngọt... chĩ tội hơi nhõ tiny... sớm tối luôn luôn bên nhau, nâng niu từng chú cào cào, dạt dìu từng cơn nắg ấm,...:a25: thế mà sáng hôm nay, do bất cẩn quá độ, xe đỗ cát đổ cái ầm...:a37: chú chàng hoãng quá nhảy như phi tiu , lao qua khe hở nan lồng......... và bay mất vào bầu trời xa xăm, để lại cho mình 1 nổi buồn day dứt:a17: suốt 1 buổi sáng mình ko thể iên lòng dc, ăn ko vô , đừng ngồi ko yên, chĩ lo cho chú chàng khi ra ngaòi kia có dc cái ăn no đũ ko, an toàn với những nguy hiểm khác ko? :a02:
nhưng nghỉ đc nghỉ lại... mình và chú chàng đã ko có duyên với nhau, mình chĩ mong sao chú ta khi ra ngaòi thiên nhiên ... sẽ dc hạnh phúc và vui tươi cùng gia đình bé nhỏ trong tương lại ! :a14: mình sẽ ko buồn nửa , mình củng mong sao mọi người sẽ ko gặp cãnh tương tư như mình ! (cẩn thận với cái nan lồng 56,64 nhé ! nếu ai hiện đang nuôi trong lồng dạng đó thì coi mấy cái nan ngay cửa, nó rộng mà hay lắc lư lắm đó ! ) :a06: chúc anh em có 1 ngày vui vẻ nha ! :a03::a35:
A` ! mọi người biết dựa chim nào có bán nhửng chú cm tướng tá hơi to và hơi hay 1 tý hem vậy ! chim bỗi ấy ! định tìm 1 chú khác nuôi ! hihi ! thân chào anh em trong hội ! bye

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình cũng đang tìm 1 em mồi như ý, anh em nào biết chỉ dùm với nha, 0918882818, mình hay về TN lắm, hầu như tuần nào cũng về

hieukhtn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng đang tìm 1 em mồi như ý, anh em nào biết chỉ dùm với nha, 0918882818, mình hay về TN lắm, hầu như tuần nào cũng về

@PhiSon, và ybecomine: Ở tây ninh mình đi cũng nhìu, mà chỉ ưng ý tiệm chim ở gần chợ gò dầu thôi, ở đây chú 6 chuyên về Chào Mào, thường có mồi, bổi, và chào mào chuyền, lâu lâu có vài chú con...còn đút mồi.

Từ trên sài gòn về, gần tới vòng xoay chợ gò dầu, tiệm của chú 6 nằm bên tay trái.

Chúc hai người, mau tìm được một em Chào Mào ưng ý.

Thân,
Hiếu <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cám ơn Hieu nha, mình biết tiệm đó, nhưng chưa có ghé qua xem thử thui, mình sẽ đến vào cuối tuần sau, hy vọng sẽ kiếm được em om62i ưng ý

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi ! vậy bửa nào có đi lên anh 2 trên sg phải ghé qua !:a05: hiện mình vẩn tìm kiếm ! mong sao sẽ kiếm dc 1 em ưng ý ! thân !:a06:

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim hay ở TN thì không hiếm, nhưng kiếm được em hay đúng chất thì giá cao quá, kham không nổi :(cuối tuần này mình về TN sẽ tậu 1 em cho ra trò, hihi, mình đang chấm 1 em 10 năm, nỗi tiếng TN luôn, ma giá em nó 4 tr :-(

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn nói 10 năm tuổi, vậy con đó giờ ai giữ vậy hả bạn có thể bật mí cho mình chút được ko. Mình cũng biết nhiều tiền bối chơi CM ở TN lắm có gì mình góp ý thêm cho:a14::a14::a14:

<HR style="COLOR: #cdcdcd; BACKGROUND-COLOR: #cdcdcd" SIZE=1>
Bạn có thể cho biết con đó hiện giờ ai giử ko, mình ở TN cũng quen nhiều tiền bối chơi CM lắm đó, có gì mình góp ý thêm cho :a16: :a16: :a16:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hihi, 5 tuổi trời, 5 tuổi lồng của anh Hoàng ở dốc cây me đó bạn, mình chỉ nghe nói vậy thui, chứ mình chưa đến xem nữa, cuối tuần nay mình sẽ về xem em nó nè, hoangnguyen số fone? có gì tuần này mình về alo.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hieukhtn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim hay ở TN thì không hiếm, nhưng kiếm được em hay đúng chất thì giá cao quá, kham không nổi :(cuối tuần này mình về TN sẽ tậu 1 em cho ra trò, hihi, mình đang chấm 1 em 10 năm, nỗi tiếng TN luôn, ma giá em nó 4 tr :-(

Trời đất, con này 10 năm tuổi, mà CM sống được bao nhiêu năm vậy ybecomine. Nếu nó gần đất xa trời rồi, thì mua về nếu có vấn đề gì thì tiếc lắm. Suy nghĩ lại kỹ trước khi mua nha ybecomine.

Mình có một con sáo, nuôi được 10 năm thì già quá, em nó đã nghẻo hồi năm rồi.

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào hieukhtn CM có thể sống thọ hơn 30 tuồi lận đó bạn à. Lúc trước ở gần nhà mình có chú đó giữ con suối đá được 30 năm, ông ấy nuôi từ má trắng lên luôn đó. Đáng lẻ chưa chết đâu nhưg ổng làm nó gãy giò nên giờ thì nó đả die rồi. Mình cũng đang giữ con 18 năm rồi nè. Số dt cua mình: 0988217627- 01219782784. mình tên Nguyên nhà gần công viên Hoà thành đó bạn:a04: :a04:

hieukhtn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Wow, CM số thọ quá heng, nghe bất ngờ quá. Khi nào có dịp rảnh mình nhất định sẽ ghé nhà Nguyên chơi và học hỏi.

See ya!

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các thành viên Tây ninh mình đâu hết rồi sao lâu wá ko thấy lên vậy. Cho mình hỏi chút việc nếu có ai biết chỉ giùm mình cái nha, nhà của a Phước73 và số dt của a. Cảm ơn trước nha:a04: :a04: :a04:

vu_kevin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào mọi nguời.mình cũng ở tây ninh.nhà mình ở gò dầu.mình là thành viên mới nên nhờ mọi nguời trong hội giúp đỡ thêm về kinh ngiệm nuôi Chào Mào.:a35:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom