Guest viewing is limited

hotman77

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Qui nhơn. Có anh em nào ở QN k ? Mình hay chơi o Bình Minh và Sơn Ca . Nếu anh em nào ở QN thì hôm nào rảnh ofline nhé.

DATQNHON

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Anh em ở Quy Nhơn cùng giao lưu nhé!

Mình cũng ở QN đây, sdt 0989009719. Hotman77 có nuôi nhiều chim không.Hôm nào nắng ráo mình đem chim xuống dợt nhé.

bi_beo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

e cũng thường dợt chim ở Bình Minh nè,a choi Chào Mào kông ah.a co chơi mấy loài chim khác không,:a04:Gặp được mấy a trong này mừng wá.hehe.có đồng hương rồi

DATQNHON

Thành viên mới
SVC$
0

Mình nuôi chủ yếu Chào Mào, khoảng trên 20con mồi, chim khác thì 1 vài chú cho vui thôi. Hôm nào rảnh rỗi mình đem xuống dợt chơi.

bi_beo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trời,a nuôi nhiều dzậy ah.Mà a cho e biết tên đi.e thì chỉ nuôi có mấy con Chào Mào thôi ah.hehe:a40:

tro choi

Thành viên mới
SVC$
0
lâu rồi mới gặp lại đồng hương:a17: hai anh cho em biết tên được không vậy:a39:

đây là số của em đang cần một em mồi mong các anh gác kiếm cho em 1 em được không vậy, do em đang nuôi chim con mà chưa có mồi mong hai anh chém nhẹ:a04:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhandzo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng chơi ở wán Sơn Ca,nhưng mình chơi than thôi.Chơi mào hót ko àh,buồn lắm:(:a17:

hotman77

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thật là vui, vậy sao chúng ta không gặp nhau để giao lưu nhỉ ? Mình rất thích được giao lưu để trao đổi kinh nghiệm. Vậy sáng thứ 7 ngày 25/10/2008 này anh em mình hiẹn gặp nhau ở quán Bình Định nhé. Nếu AE đồng ý thì trả lời. Hẹn gặp nhé!
Số phone của mình 0905 158 159 . OK?

Bạn chú ý viết bài có dấu. Nếu vẫn còn vi phạm BQT sẽ xử lý theo quy định. CADN

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chaomao1982

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ae biết chổ nào làm lồng tại QUI NHƠN đẹp ma uy tín ko?xin chỉ dùm.thank

DATQNHON

Thành viên mới
SVC$
0
Quán Bình Định là quán ở đâu vậy Hotman77. Thứ 7 nắng ráo mình sẽ xuống tham gia.

chaomao1982

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
DatQNHON oi!a nuôi nhiều quá vậy hôm nào đi QN chắc phải ghé chỗ a giao lưu quá.Ở QNHon chỗ nào làm lồng đẹp va uy tín vậy a

vld

Thành viên mới
SVC$
0
mình cũng ở Qui nhơn, cũng hay đấy, chào cả nhà (số điện thoại của mình: 0563509341, mình dùng sim gphone). đối diện với chợ khu 6 có hẽm đi vào 1 đoạn, ở đó có trường chim mới mở cũng vui lăm, bình dân do anh em yêu Chào Mào thành lập.

thaidesign

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các bác đồng hương,minh cung ở qui nhơn nè,nhưng mình đang học trong sài gòn,dạo này chim ngoài mình tình hình sao rôii2 các bác.trong này giá chim bây giờ căng lâm,có e đội mủ kia đổ giọng nghe là ghiềng chết luôn nhưng giá hơi căng,e đang tính thử có bắt hay k,nếu được tết mang về giao lưu với mấy e đôi mủ qui nhơn mình chơi,e đội mủ này gốc ở HUẾ đó các bạn,4 mùa rồi chứ k ít

vld

Thành viên mới
SVC$
0
chào các thành viên ở Quy Nhơn, mình cũng thích Chào Mào, mình thường chơi ở đường Nguyễn Thái Học, hẽm đối diện với chợ khu 6

tondai27

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
AE Q Nhơn có biết ở QN chỗ nào đặt lồng CM uy tín ko vậy.thank

thaibao

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng ở quy nhơn thì đa số thấy nuôi lồng sắt vừa dể vệ sinh lại tiện cho CM chơi nhưng bác nên tìm mua lồng vuông lồng đó nuôi Chào Mào mới thích mà hình như ở quy nhơn không bán lồng vuông nhà cháu có 1 con CM chơi được thôi hehe mong sớm được giao lưu với các bác ở QN.
thân

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
AE Q Nhơn có biết ở QN chỗ nào đặt lồng CM uy tín ko vậy.thank
theo mình thấy ở ngay gần quán Bình Minh cũng có chổ chuyên làm Lồng mây đấy,còn không thì hỏi anh Hà quán Bình Minh,giờ mình cũng ít thấy Qui Nhơn chơi CM bằng lồng sắt nhỉ?mình cũng mới về Qui nhơn hôm Tết và có ghé thăm anh Hà,ngồi uống cafe và xem dợt CM.Nghe anh Hà nói là nuôi thành công Cm đẻ và ấp trứng,không biết anh em nào có rõ thông tin này chia sẽ với mình không?vì nuôi CM đẻ được là cũng hay lắm

thaibaoqn

Thành viên mới
SVC$
0
chào tất cả các anh em ở quy nhơn em cũng ở quy nhơn thích chơi Chào Mào lắm các anh ca ngợi ông hà chứ em thấy ỗng bán chim xạo lắm hôm bữa em mua ỗng 1 con chào mào gia 400k mà ve chơi giỡ lắm chim cũa ỗng toàn chim bể ko ah có anh nào ở quy nhơn có chim khướu cần bán ko nếu anh nào ko muốn chơi bán lại cho em số DT 01676 762 272 gặp vũ cảm ơn

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
bạn đi mua chim CM của ai cũng vậy,điều phải đi thử chim,ok thì mua.bạn có thể mượn con CM của ai khác tới đấy nhưng đừng có đem vào trong trường đấu mà móc ở 1 nơi gần đấy rồi xách con Cm bạn muốn mua ra đấu,chứ chim CM ng ta nuôi nhiều như vậy thì nó quen nhà và sung chưa kể ng ta làm cám,thức ăn khác mình.mình hồi xưa chơi CM cũng bị như bạn thôi nhưng do mình đừng nông nóng mà bình tĩnh chọn cho mình 1 con CM hay theo ý mình chứ ở trường Bình Minh co cả 30 con Cm thì làm sao mà biết hết nỗi,bữa tết mình về hỏi giá thử thì toàn hét giá trên 1t,không biết giá CM vậy có đúng k nữa?

tro choi

Thành viên mới
SVC$
0
chim của chú hà xếp hàng sao không mà têt vừa rồi có 600k em mua ve 1 em mà chơi ko ra sao cả đành bán lổ 1/2 em chảy nước mắt lun oh có 1 tuần màmats 3 xị bực mình
:a43: ngu

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom