Guest viewing is limited

rapcachep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Phong trào chơi CM tại Đức Trọng-Lâm Đồng

He he .Thì hôm bữa anh HUY lên ko phải hỏi con nào cũng trên 2tr à .có con nào dưới đâu . Mà ổng xuống nhà anh HUY làm gì vậy

calahet

Thành viên tích cực
SVC$
0

hôm nay chũ nhật ngoài đó có đấu chim ko vậy các mem Đức Trọng , trong Tân Hà Trời mưa phùn cã ngày !!!

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0

sáng nay trời có nắng,ko mưa,nói chun trời khá đẹp nhưng ko có ai đi đấu chim hết,làm sáng dậy sớm ngoan ngoãn làm việc để đi chơi chim mà lên 2 lần vẫn ko có ai hết.chán

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

Sao khổ thân a Huy thế , trời đẹp mà không có ai chơi chim thì chán nhỉ . Bên Sg thứ 7 thì trời đẹp lắm mà hôm nay troi âm u hoài

luffy1992

Thành viên mới
SVC$
0

em ở đức trọng nên cũng biết về chuyện này sáng chủ nhật nào mà em ko xuống coi thy CM. mấy con CM đó sung lắm và đẹp nữa

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0

hiện nay phong trào chơi CM tại đức trọng lâm đồng rất sôi nổi,dân chơi chim hầu như chỉ còn chơi CM,thứ 7 và chủ nhật(chủ yếu là chủ nhật)dân chơi CM tập trung rất đông,nhưng hiện nay hầu như chim thay lông chưa xong nên chưa có nhìu người mang chim đi dượt lắm
đây là số ít chim thay lông xg,hầu như chỉ còn khoảng 1/4- 1/5 số chim mang đi duợt,chỉ khoảng được hơn 20 lồng
giá chim CM tại lâm đồng cũng rất cao.sấp sĩ phải 1 trên dưới 1 triệu,chim Cly DL thì phải 1t5 trở lên tới 2t5.3triệu
và nghe đâu DL có chú CM sổ giọng 3 giá10triệu
cách đây vài năm CM giá 400k là chim phải nói là hay nhưng ít ai bỏ tiền ra mua CM về nuôi,chỉ nuôi lửa,than là chủ yếu

Chà phong trào CM ở ĐỨC TRỌNG vui quá, rôm rả quá. mong sao anh em ở HN cũng mau chóng quần tụ đông vui như thế

haclong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nhà anh huy chuột ở dâu vậy nhà em o di linh ngay nhà anh đó cho em số diện thoại tiện trao đổi

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0

nhà mình ở ngay chợ đức trọng á,số dt 0918110112,rất vui dc giao lưu với bạn

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0

trên LĐ họ chơi CM dữ nghê hen chẳng bù ở SG chơi ít quá.

chuong2302

Thành viên tích cực
SVC$
0

Đấu chim ở Đức Trọng là ở khu nào vậy Bác? Em có đến đây vài lần nhưng chỉ thấy có 1 tiệm chim ngay chợ à, không có chỗ nào đấu chim hết.

chuong2302

Thành viên tích cực
SVC$
0

Mình ở nha trang chỉ rảnh vào thứ 7 ,chủ nhật thôi. Nếu có dịp xuống đây thì liên lạc với mình theo số 0976418435, mình sẽ dẫn đi xem chim.

kiemcom

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Giờ nghe giá Chào Mào dl mà ớn lạnh luôn!!! Hồi xưa đến mùa chào mào mình và đám bạn đi bẫy đc rất nhiều con lứa, hết mùa thì bấy những tên 'chiến' hơn. Giờ xuống sg đi học mà đôi lúc thèm nghe tếng chào mào kinh khủng nên đã down về một số file để nghe cho đỡ buồn, với lại chắc cũng phải ráng kiếm 1 chú rẻ rẻ về nuôi cho đỡ buồn. Nhớ quá!:182:

bantoi

Thành viên mới
SVC$
0

Tuyet That Cac Anh Co Chim Hay The Hihihihihihihihihi..................

Bạn chú ý post bài có dấu, nội dung phù hợp. Diễn đàn có nút THANKS bạn nên sử dụng chức năng này. Nếu gặp lại mình sẽ xóa mà không báo trước. CADN

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

auphong

Thành viên mới
SVC$
0

hí hì em củng ở đt nè khi nào đấu chim nhớ alo cho mình tham gia với nha lh :0978445838 gặp phong hoặc 42 trần h­­ưng đạo

bebupbe_xanhdieu

Thành viên mới
SVC$
0

mọi người đấu chim ở DT chỗ nào vậy em ở LH cũng muốn cùng mấy đữa bạn tham gia cùng đây
:a32::a04:em ở LH cũng mưốn tham gia họi chim ơ dt ma` em ko biết mọi người họp chim ở đâu chỉ cho em với

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0

chủ nhật hàng tuần sẽ có chơi chim Chào Mào tại công viên,nhưng lâu quá rồi mình ko tham gia dc vì mình ở SG,có dịp bạn ra đức trọng vào sáng chủ nhật 8h,chắc mùa này chim cũng thay lông nên ít có ai mang chim đi dợt áh

kim luân

Thành viên tích cực
SVC$
0

chào các bác ở khu đức trọng , cho em hỏi các bác biết chỗ nào có thể đi bẫy ko vậy?
em định đi nhưng ko biết chỗ ,hôm bữa đi đồi ông thạch có nhiều chim nhưng khôn quá

haimeo8202

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

đồi ông thạch là ở chỗ nào vậy kimluan .mình cũng muốn đi bẫy nhưng kô biết chỗ nào.

marta

Thành viên mới
SVC$
0

hôm nay chũ nhật ngoài đó có đấu chim ko vậy các mem Đức Trọng , trong Tân Hà Trời mưa phùn cã ngày !!!
mình cũng ở trong Đan Phượng nè nhưng giờ hoc dưới Sài Gòn. xuống đây học muốn kiếm 1 con Cm chơi tốt cũng khó quá. à bạn đang ở tân hà à , nuôi nhìu Chào Mào không bữa nào về qua chơi..
à sao Chào Mào Cam Ly giờ đắt vậy hồi mình hoc cấp 3 trên đó Cm có 20k/con ah ( hồi đó còn chê đắt nữa kìa)..

chaomaobong

Thành viên mới
SVC$
0

Đồi ông thạch mà ko bít khi nào đi bẫy pm tui nichchat bi_la_tao95

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom