Guest viewing is limited

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
chài chài đẹp đó,cũng là niềm mơ ước của bao ng để sở hưu chú hoàng khuyên này đó bác...cố chăm em nó cho tốt nhé:a44:

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
ủa em đâu thấy mắt đỏ đâu bác chủ topic ...................................

PHICH_LICH_THU?

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cái ô a này cái gì cũng biết nhờ. Con Khuyên của bác bắt của chú Nhâm ở VT mà chú Nh lại bắt của 1 người ở 1 nơi rất xa . Còn con của Sơn Hủi Việt Trì e vẫn còn chưa biết bắt ở vùng nào vậy chắc ae vs con của bác nhưng khác bố mẹ đây :-"
~ Son Hui : Ông bạn có chim đẹp thế mai mang ra Trầm Sào cho ae chiêm ngưỡng tý. Tôi tên Hưng nhà cũng ở VT. Có gì liên lạc cho tôi :.......
lúc nào đi ới tôi câu......chiêm ngưỡng tý:a01::a01::a01::a01::a01::a01::a01:

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cái ô a này cái gì cũng biết nhờ. Con Khuyên của bác bắt của chú Nhâm ở VT mà chú Nh lại bắt của 1 người ở 1 nơi rất xa . Còn con của Sơn Hủi Việt Trì e vẫn còn chưa biết bắt ở vùng nào vậy chắc ae vs con của bác nhưng khác bố mẹ đây :-"
~ Son Hui : Ông bạn có chim đẹp thế mai mang ra Trầm Sào cho ae chiêm ngưỡng tý. Tôi tên Hưng nhà cũng ở VT. Có gì liên lạc cho tôi :.......

Về HN rồi mà ! Còn mang đi đâu được nữa ?
Mình giờ cũng biết cả hai em này xuất thân ở đâu ! Ai đánh được nó nữa cơ.

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Có khi muốn bán chim giá ok nhất là Chim này tôi vừa bẫy được mời các bạn thẩm định. Cụ nào nhanh chân có khi lại dính 502 ấy..:a36:

hoanganh3004

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Về HN rồi mà ! Còn mang đi đâu được nữa ?
Mình giờ cũng biết cả hai em này xuất thân ở đâu ! Ai đánh được nó nữa cơ.
Về HN thì e biết rồi. Và e còn biết hình như nếu ko nhầm nó còn ko biết hót chuyện nữa cơ bác ạ:a20:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom