Guest viewing is limited

son_hui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hoàng khuyên xin chân hồng, mỏ hồng mắt đỏ............. chuẩn ta, hi hi. sướng quá... ke ke

mới bắt dc sáng này.... hi

<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/8UGjQDZg74A?hl=vi&fs=1" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

dinhhaind

Thành viên tích cực
SVC$
0
giang hồ dậy sóng, ban bắt được hay lf mua được thế:a45:

son_hui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bắt dc mà... hi hi... đang mất ngủ đây... he he... giờ bắt đầu vào cám cho nó... bắt dc cả đôi .. nhưng con cái kia ko dc màu như chú này.. hi

Robin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chưa nhìn rõ Hoàng khuyên thì đã trẹo cổ rồi. Dù sao cũng xin chúc mừng. Pro dinhhaind nói rất đúng, giang hồ lại một phen dậy sóng nữa rồi.

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
e này tuyệt quá bác ơi !
bác có cái clip nào rõ hơn chút k vậy ?
mà sao bưa nay mấy loại này nhiều thế nhỉ?
thấy nhiều người đăng lên quá !
ước gì e cũng có 1 con !
hiiii

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bắt được chim trong lồng của lão nhà ai tuột ra vì cục gạch quá to không cưỡng nổi... :a01: . Mà cũng có khi chim của ai tuột ra ấy chứ :a36:. Mình không biết cụ thể chỉ là đoán thui nhưng dù sao cũng xin chúc mừng chủ nhân mới của chú Hoàng khuyên đẹp.

son_hui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mai mình sẽ quay lại clip đang hoàng... để anh em thẩm định hộ.... hi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
bắt dc mà... hi hi... đang mất ngủ đây... he he... giờ bắt đầu vào cám cho nó... bắt dc cả đôi .. nhưng con cái kia ko dc màu như chú này.. hi

Cả đôi cơ ạ bác. Híc mình một chú đã là niềm mơi ươc rồi chúc mừng bạn nhiều nhiều :a15:. Đôi chim đã phân biệt ngay được đực cái rồi bác chủ thớt

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
=)) dù sao cũng chúc mừng bác có duyên sở hữu chim hiếm

Cứ tình hình này Hoàng Khuyên sắp sửa có giá 1 chỉ vàng rồi. Đúng như dự đoán. Mai đem bán chỉ vàng và ủ mưu =))

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cho em nó ra chỗ nẵng rồi quay phim chụp ảnh cho rõ được không bác ?
Móng, chân và mỏ thì ngon chứ cái mi mắt thì hơi sợ hàng công nghệ đó bác.
Bác chụp thêm ảnh cho anh em nhìn rõ với

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
=)) dù sao cũng chúc mừng bác có duyên sở hữu chim hiếm

Cứ tình hình này Hoàng Khuyên sắp sửa có giá 1 chỉ vàng rồi. Đúng như dự đoán. Mai đem bán chỉ vàng và ủ mưu =))

Cụ thachthung cứ ủ mưu của cụ đi nhé. vụ này mình phải chịu khó đi bẫy thôi chứ mình không có chỉ vàng để ủ mưu như cụ được . :a01:

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
quay mờ mờ ảo ảo nhìn chưa đã ,bác đem ra cho tý ánh sáng đi! chim đẹp quá,bác nói bắt được là bắt trộm hả :a01:!chứ ở đâu ra mà bắt

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0

Con này em dòm mắt cũng đen ngòm hoặc tím như con của bác. Cái họa thì do chim đang thay lông nên họa thưa thôi, chẳng lẽ bác không nhìn ra con này đang rớt ?

---------- Post added at 07:58 AM ---------- Previous post was at 07:57 AM ----------

Cụ thachthung cứ ủ mưu của cụ đi nhé. vụ này mình phải chịu khó đi bẫy thôi chứ mình không có chỉ vàng để ủ mưu như cụ được . :a01:

Làm giàu không khó cụ ợ. Hum roài em liều phát có ngay chỉ vàng. Với lại cụ đi bẫy cũng đừng hòng mà có loại này. Phải đi mua mới có chứ =))

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chú em này theo mình thì đúng là hoàng rồi, nhưng vẫn chưa là hoàng chính thống lắm mà là lai lai thôi vì mỏ hồng chân hồng nhưng mắt thì không được hồng. Còn bọng trắng như thế, cộng thêm chân, móng, mỏ….thì đúng là hoàng rồi không phải hàng công nghệ đâu cụ Lộc. Họa thì do hình ảnh quay trong tối nên bị tác động của ảnh sáng, với lại đang bị rớt họa nên nhìn thấy thế. Chúc mừng bạn đã sở hữu được hàng khủng rồi. Thân

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
mỗi lần được nhìn thấy hoàng khuyên tôi lại bị ốm vì mê mẩn,ước gì mình có nhỉ,rất cám ơn a son _hui đã chia sẻ

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Chúc mừng chủ thớt ,có một em đã khủng rùi ..,đằng này lại cò có cả đôi ,thôi mình cũng ráng đi bốc vác ,để dành tiền ,đặng sau này mua hậu sinh đàn khuyên của cụ hi hi ..xin chúc mừng ,cám ơn cụ đã chia sẻ ,cho anh em chảy ...ra vì thèm :a15::a01:

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0

Hàng chuẩn rồi đó cọ Lộc 2010 ạ. niềm mơ ước của nhiều người đó cụ. Chú này chỉ thua con chim của cụ ở cái mắt không hồng thui

chaomao_hanoi

Thành viên mới
SVC$
0
chim đẹp niềm mong ước của bao ae chơi khuyên, chúc chủ chim chăm em ý càng ngày càng đẹp hơn

son_hui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chời ạ.... cả ngày hôm nay tôi nghe điện thoại của các Bác... hic hic... minh không ngờ nó có giá thế này.... hic hic cả ngày đi làm về chưa kịp quay cho đang hoàng... có mấy đoạn quay = điẹn thoại luc sáng sớm... tý mói các bác xem thử... hi

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hoa thơm nhổ cả cụm ! Mời các Bác xem phóng sự đang hoàn thiện phần hậu kỳ sắp ra mắt.
Em nó đã về Hà Nội, con Hoàng là đực con còn lại là mái mầu Bình thường.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom