Guest viewing is limited

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Bác PQV đã chọn 4949k, vậy em chọn số này 4981k...nếu cứ tình hình này thì em Cm sẽ có cái giá trên 5000 k

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình giới thiệu em Huế này với ông anh chú bác cũng rất ghiền CM và ông anh nhờ mình đấu giá đó mà! Mình đang mơ tới cảnh cầm 3 em cu đất của mình và mượn em Huế này về Bình Phước bẫy 1 chuyến cho thỏa lòng mong ước . Mình bỏ giá 5000k nhé ( Để Chào Mào núi có ủng hộ 50% cho diễn đàn cũng dễ chia tiền mà, hehe!!!). 2h sáng rồi anh em ơi, tưởng MU tối nay đá chung kết nên thức lộn ngày. Chúc mọi người ngon giấc!!!

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình lại phải sorry nửa rồi, 5020k mới đúng các anh em ơi, lượng thứ cho mình nhé! Do áp lực quá mà!!!

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Nhà em hôm qua không vào mạng được, đành để sáng hôm nay vào ngó ngàng phiên chợ trước khi đi làm. Anh PQV chơi cu, đi bẫy mang cả cu lần Cm thì tuyệt rồi. Em cũng mê chú CM này và xin tiếp giá 5050k

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ông anh mình muốn rút rồi, có ai trong miền Nam muốn thấy em Huế này thì cổ động anh ấy nhé! Không chừng mình đẩy bớt 1 em cu chuyên đánh đất để theo em nó thội!!!!

minhduc28k6tk

Thành viên mới
SVC$
0
rất hoan nghênh ý tưởng đấu giá của chaomaonui, một việc làm vô cùng ý nghĩa, chúc bạn thành công trong công việc, chúc hội tiến triển tốt đẹp.​

Nguyễn Tiến Việt

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mời các bác thi triển võ công tiếp đi nào vì thời hạn sắp hết rồi:a36:, vì anh ThắngBUGI vẫn đang là người có nội công thâm hậu nhất:a23::a02:

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đi làm khổ mấy ta không sợ, chỉ sợ về nhà thiếu tiếng ..... chim.
Mình bỏ giá 5150k cho em nó!

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Bác PQV có quan điểm giống em quá...đi làm khổ mấy ta không sợ...em sợ nhất khổng còn nghe được tiếng...chim cùng những âm thanh khác...nghễnh ngãng:a04::a04::a04: khổ lắm nói mãi....Mời bác thăng tiếp...Vàng thử lửa, gian nan thử sức... Mã đáo thành công

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin mời các bác mau lên đi cận ngày quá rồi bữa nay là thư sáu ngày 5 rồi chỉ còn 2 ngày nữa thôi là kết thúc nếu không có ai thi chắc là anh phan quốc việt trúng giá .

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
xin mời các bác mau lên đi cận ngày quá rồi bữa nay là thư sáu ngày 5 rồi chỉ còn 2 ngày nữa thôi là kết thúc nếu không có ai thi chắc là anh phan quốc việt trúng giá .
bạn yên tâm đi ngày cuối sẽ rất quyết liệt cho mà xem.vì đã có rất nhiều người đến nhà mình xem nó và cũng đang có chiến thuật gì đây.tạm thời sàn đấu im lìm là vì thế

Nguyễn Tiến Việt

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn yên tâm đi ngày cuối sẽ rất quyết liệt cho mà xem.vì đã có rất nhiều người đến nhà mình xem nó và cũng đang có chiến thuật gì đây.tạm thời sàn đấu im lìm là vì thế
Chiến thụât chính là " Lật Ngược Thế Cờ "mà bạn ơi, chắc hôm nay sẽ có nhiều bất ngờ và thú vị cho các cầu thủ đang thi đấu hết mình

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em ơi, cuối tuần rồi sao không thấy ai lên đây hết vậy? Hay là em trúng em nó rồi?
Em đi mua << lồng son>> để chờ em nó vô nhe?

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Chúc mừng bác PQV nhé. Với em này bác phải tậu một chiếc lồng thật đẹp thật hoành tráng, con chim quý phải ở lồng son. Mà bác cũng rất rất son...Vạn sự như ý

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn THANGBUGI nói thật hay đùa đây? Mình đang rất mong bạn chiến đấu tiếp cho vui đó. Thân!!!

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
Lời Tâm Huyết

Còn không đầy 1 giờ nữa cuộc đấu giá Chào Mào Huế Ủng Hộ Hội SVC kết thúc.
Đây là chim Chào Mào mồi theo hình dáng mỏng lông, dài đòn rất đẹp; nhất là bộ đuôi tha thướt, mồng chỉ thiên rất oai dũng; theo mô tả nước dụ chim rừng rất tài thì không thể nói là chim tầm thường được.
Nếu ai sở hữu chắc không tiếc vì nó sẽ đem cho ta nhiều thú vị bất ngờ. Hơn nữa đây là việc làm ủng hộ hội rất cần thiết không phải ai cũng có điều kiện đóng góp, dù giờ cuối chỉ còn một người quyết tâm đấu giá ta cũng phải trân trọng vì họ hiểu được sự trả giá không thể so đo thiệt hơn vào lúc này.
Bây giờ là thời điểm quyết liệt dành cho mọi ngưởi đồng tâm với diễn đàn '' Cùng vì cuộc sống tốt đẹp hơn''.
Tôi xin chúc cuộc đấu giá Chim Chào Mào Huế của chúng ta thành công tốt đẹp!
[anhnam]

breitling1884

Thành viên mới
SVC$
0
mình xin bỏ giá cho em nó 5180k
thế anh ở hà nội.phone 0906579568

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Đã hết giờ đấu giá, anh PQV đã thắng với mức giá 5150k , xin mời anh PQV xem lại ở trang 1 để biết rõ thông tin liên lạc với người đăng bài đấu giá Chào Mào và tiến hành thủ tục nhận chim.

BQT SVC Việt Nam xin chân thành cảm ơn tất cả các thành viên, anh PQV đã tham gia đấu giá cũng như góp quỹ ủng hộ diễn đàn website.

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
CHúc mừng anh PQV Đã trúng Thầu với bao nhiêu khó khăn, gian khổ :a37:! Chúc anh Vui với niềm đam mê của mình cảm ơn anh vì Tấm Lòng SVC!:a27:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
chúc mừng anh PQV đã trúng em nó.và em cũng cảm ơn anh rất nhiều về tinh thần xây dựng diễn đàn SVC với tinh thần đoàn kết Hãy Cùng Làm Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn . Và bây giờ em cũng quyết định tặng 100% giá trị đấu giá hôm nay cho diễn đàn.tại trong thời gian qua đã có rất nhiều chuyện xung quanh việc đấu giá.và cũng có người cho rằng em đưa ra đấu giá cũng chỉ vì lợi lộc nó mang lại.Và em cũng mong rằng sau cuộc đấu giá này anh em chúng ta lại càng gắn kết hơn trong đại gia đình SVC

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom