Guest viewing is limited

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Chaomaonui đã quay được clip em Cm này đổ giọng và chét chưa vậy...Trong mấy cái Clip trên mình thấy có chú mào lân có cái đuôi khá đẹp

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
Chaomaonui đã quay được clip em Cm này đổ giọng và chét chưa vậy...Trong mấy cái Clip trên mình thấy có chú mào lân có cái đuôi khá đẹp
chú đó cũng chơi khá ok!cái đuôi nó như thế là vì đang thay lông đuôi chưa ra đủ đó mà.tuy đang ra lông nhưng chơi rất xung.còn video tiếng đổ giọng và chét hẹn ngày mai nhé.tại chiều nay mình bận qúa

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Đoạn Video quay lúc em nó ra rừng, có nước dụ và rút chim cực chuẩn, anh em theo dõi, ngày mai lại POST tiếp VIDEO khác:
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/B2vzCAshm6g&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/B2vzCAshm6g&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/0DC1tOk7hz0&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/0DC1tOk7hz0&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Tiếp theo là Thăngbugi lên 4.200k...trong thời gian chờ đợi đến ngày công bố kết quả, 2 bác Hoàng và bác Châomonui tiếp tục cho đăng tải thông tin về em Cm này...tăng thêm phần kịch tính

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Một sự yên lặng, có lẽ sắp có bão chăng. Khi chỉ số của chú Chào Mào đang đạt ngưỡng 4200k, không nên cũng không xuống ( cái này không giống sàn chứng khoán nhỉ, chỉ có đi lên). Không biết khi kết thúc cuộc cuộc đấu giá này , chú chào mào Huế sẽ được về miền Bắc hay miền Nam đây. Vì cùng trong Hội quán nên mình sẽ cổ vũ nhiệt tình cho Thangbugi, cố lên nhé sắp về đích rồi Thắng ơi.

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Cảm ơn các bác nhiều...thời gian còn khá dài ( 15h ngày 7 - 6 mới hết hạn ) nên cuộc đua sẽ còn hấp dẫn và kịch tính...Dù sao em cũng mong chú Cm này sẽ ra Bắc.

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0
hy vọng chú chào này tiếp tục được giá cao mới xứng đáng với giá trị của nó.chúc anh THĂNGBUGI sẽ mang được chú này về miền bắc nha.thân...chúc cho cuộc đấu giá ngày càng hấp dẫn và kịch tính:a04:

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình thì mong cho chú nó về miền Nam, cụ thể là về với thanhhuyen_mobile, có lẽ thanhhuyen_mobile đang có chiến thuật mới!!! :D

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Ơ ơ! Tui vẫn đang là người đặt gạch xếp hàng đầu tiên cơ mà, sao mọi người đã sớm "loại" tên tui ra khỏi cuộc chơi thế.
Đặc biệt nhờ anh DTH nhắc lại em CM đấu giá năm ngoái bị hụt mà vẫn chưa hết bùi ngùi :a17:.
Biết đâu lần này lại có duyên hơn: Chào giá tiếp nè 4.300k.
Đây cũng là lời tiếp sức cho THẮNGBUGI nhé. Cố lên!

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Ui.....ui....Bác Hùng nhập cuộc rồi, người ta nói ( gừng càng già càng cay ) quả nhiên là không sai . Đúng lúc mọi người oải nhất và có dấu hiệu xuống sức thì bác nhảy vào đánh du kích thì ai mà chịu nổi. Kiểu này thì 100% em Chào Mào này sẽ có mặt tại miền Bắc thôi, hy vọng được ngắm em nó tại HQHN một ngày ko xa. Phải chúc mừng bác trước cái đã:music2::music2:

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Cảm ơn bác Hungdt. Lời động viên của bác và mọi người làm em đã khoẻ lại thêm khoẻ hơn:clap:sau mấy ngày áng binh bất động, đôi khi thấy hơi hơi đuối vì không thấy bác nào gõ kiẻng cho phiên đấu giá...nay thì em chạy tiếp đây 4.400k. Vì sở thích và Mơ nhiều thứ trong đó có em CM này

anh_hung908

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em tuy không tham gia đấu giá nhưng cũng hi vọng chú mào này sẽ ra hà nội. Chỉ biết ủng hộ bằng tinh thần thôi. Bác hungdt và bác thangbugi cố lên nhé :a04:. Tấm lòng của 2 bác đối với diễn đàn thật quý

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Mỗi ngày DTH đều âm thầm vào xem ...và nghe em hót .
Quả thật chim CM Huế thật đa dạng và hay quá .

Cụ thể chú CM mà DTH may mắn thành công trong đợt đấu giá lần đầu rất hay , nhưng sao thấy chú này thì máu cứ "sôi lên" không kèm lại được .

DTH nói đa dạng là có cơ sở , em đấu giá lần 1 : Đích thị là QUAN VĂN . Với vóc dáng thanh mãnh , nhẹ nhàng rất đằm, ngay cả chất giọng cũng thế, dài , rõ và 1 điều đặc biệt vì là "QUAN VĂN " nên anh ta rao giảng suốt ngày đêm không nghỉ. Quả thật DTH rất ưng cái bụng .

Một việc mà không biết có nên nói ra không , vì sợ các vị cho là quá...thì xin lỗi trước vậy. ..Khi nghe em nó hót ta liên tưởng ngay đến cô thiếu nữ xinh đẹp , kiêu sa xứ Huế.....với 4 âm tiết rõ ràng quyến rũ đi vào lòng người.... làm mê mệt bao chàng cao bồi lãng tử nhất ..
( hihi giọng Huế thì nói rõ và chuẩn 4 /5 âm tiếng Việt mà) thật là quyến rũ biết bao!

Nhà đã có 1 "QUAN VĂN " , dù đã có "QUAN VÕ " nhưng chưa xứng tầm .
Suy đi tính lại và phán xét rằng em đang đấu giá thì đích thị là "QUAN VÕ " roi !
DTH xin chờ đến phút 89 và 90 sẽ Ú oà !

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!
DTH

Chỉnh sửa lần cuối:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Hic..hic..thấy các Bác máu mê quá mà em vẫn chưa biết ra sao ! Mới chỉ nhìn được mấy tấm hình ! Còn video clip thì do cái máy em nó thiếu cái Flash chi đó mà không hiển thị ... háo hức mà tiếc quá.
Mai phải cố sửa xem sao ..... vì đâu mà các Cụ gây chiến kinh quá :a36::a36::a36:.

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình đấu giá 900k. Mình đang ở tphcm, có thể chuyển chim vào bằng cách nào? (nếu mình đấu trúng)

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Mình đấu giá 900k. Mình đang ở tphcm, có thể chuyển chim vào bằng cách nào? (nếu mình đấu trúng)

Trời!!! Bạn chịu khó đọc từ trang đầu topic đi chứ.Cứ vào là thả thế này thì ẩu quá à :a43:

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hình như lên đến gần 5000k rồi mà bác PQV ơi :D:a44: bằng đó chưa đủ đâu à

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Cảm ơn bác Hungdt. Lời động viên của bác và mọi người làm em đã khoẻ lại thêm khoẻ hơn:clap:sau mấy ngày áng binh bất động, đôi khi thấy hơi hơi đuối vì không thấy bác nào gõ kiẻng cho phiên đấu giá...nay thì em chạy tiếp đây 4.400k. Vì sở thích và Mơ nhiều thứ trong đó có em CM này

Hiện Tại THANGBUGI (Hà Nội ) đang giữ giá đấu là 4.400k
Mời các Bác tham gia đấu giá chú ý và tiếp tục bỏ thầu cho đúng bước giá tối đa là 100k. tối thiểu là 30k

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom