Guest viewing is limited

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
.
Xin chúc mừng bạn PQV đã sở hữu được chú Chào mào hay.

Và cũng xin cảm ơn sự đóng góp hào hiệp của bạn và bạn Chaomaonui cho Trang Web SVCVietnam.com thân yêu của chúng ta
.

Hi.......... Hi................ hơi tiếc chút xíu cho bạn Thế Anh, cũng đã đi suốt cuộc đấu giá, nhưng lại hơi bị chậm phút cuối.

Thân.

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
Đã hết giờ đấu giá, anh PQV đã thắng với mức giá 5150k , xin mời anh PQV xem lại ở trang 1 để biết rõ thông tin liên lạc với người đăng bài đấu giá Chào Mào và tiến hành thủ tục nhận chim.

BQT SVC Việt Nam xin chân thành cảm ơn tất cả các thành viên, anh PQV đã tham gia đấu giá cũng như góp quỹ ủng hộ diễn đàn website.
Trích từ: svcvietnam.com-chaomaovietnam.com
Lời Chúc Mừng,
Xin chúc mừng bạn PQV là người trúng giá ở cuộc đấu giá ''Chim Chào Mào Huế Mồi Ủng Hộ Diễn Đàn SVCVN''. Chúc bạn đạt được ước muốn và nhiều thành công trong cuộc sống !
Xin cảm ơn bạn Chaomaonui chủ chim Chào Mào đem đấu giá. Chúc bạn có nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Xin Kính chúc BTC Đấu Giá của D Đ SVCVN sức khỏe luôn hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ !
[anhnam]

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào mọi người! Cuối cùng thì mình cũng có được chú mồi này, mình rất vui. Xin cảm ơn BQT, cảm ơn chao mao nui và toàn bộ thành viên tham gia đấu giá. Như mình đã nói trước đây, mình muốn được sớm nhận chim, rất mong BQT và chao mao nui hướng dẫn thủ tục cụ thể hơn để việc nhận chim được nhanh hơn nhé.
Chúc cả nhà mình sức khỏe!

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
chúc mừng anh PQV đã trúng em nó.và em cũng cảm ơn anh rất nhiều về tinh thần xây dựng diễn đàn SVC với tinh thần đoàn kết Hãy Cùng Làm Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn . Và bây giờ em cũng quyết định tặng 100% giá trị đấu giá hôm nay cho diễn đàn.tại trong thời gian qua đã có rất nhiều chuyện xung quanh việc đấu giá.và cũng có người cho rằng em đưa ra đấu giá cũng chỉ vì lợi lộc nó mang lại.Và em cũng mong rằng sau cuộc đấu giá này anh em chúng ta lại càng gắn kết hơn trong đại gia đình SVC

Một lần nữa tôi có lời cảm ơn bạn Chaomaonui, tôi nghĩ bạn sẽ thốt ra lời nói này. Cũng như tôi tin bạn PQV sẽ là người trúng giá. Hai bạn làm một việc rất tốt cho lợi ích chung.
Tôi lại nghĩ BQT D Đ SVCVN cũng có vật kỷ niệm tặng để ghi nhận tấm lòng của hai bạn. Chào thân ái và đoàn kết !
[anhnam]

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chúc mừng PQV
vậy là em nó đã chính thức gia nhập gia đình Chào Mào TPHCM nói chung và bạn PQV nói riêng.một lần nữa chúc mừng PQV...........thânk

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Chúc mừng bạn đã trúng giá trong cuộc đua đấu giá này. Chúc cho chú chim về tay bạn sẽ chơi hay hơn và đẹp hơn.

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
Chúc mừng anh PVQ trúng dc chú chim quí, với tình anh em đoàn kết thì giá cả ko còn là vấn đề nữa. Mong rằng anh sẽ rước chú ta đi bẫy thật nhiều để chú ta thể hiện bản lĩnh, khẳng định giá trị của mình cho anh em nào ko kịp đấu giá tiếc hùi hụi hihi.
Bạn chaomaonui thật là cao thượng, mình rất khâm phục bạn đã ủng hộ cho diễn đàn.:a29::a29::a29:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
hjhj mọi người qúa khen mình rồi!mình cũng chỉ muốn góp sức nhỏ cho diễn đàn ta ngày càng lớn mạnh thôi

yeukhuyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc mừng anh PQV đã trúng chú Chào Mào đó, và cũng cám ơn tấm lòng của bạn chaomaonui đỗi với diễn đàn svc ...mong anh PQV nhận được chào mào sớm và chuần bị những thành quả của em nó mang lại cho anh nhé:a15:...

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chân thành cảm ơn những thành viên đã gởi lời chúc mừng đến PQV. Xưa nay mình chỉ
chơi cu đi đánh nên không có nhiều kinh nghiệm nuôi Chào Mào, tuy nhiên sau khi nhận chim mình sẽ tích cực học hỏi kinh nghiệm của các anh em ở SVC để chăm em mồi này được tốt nhất có thể. Khoảng 4 tuần nữa PQV sẽ về Củ Chi đánh mở hàng em nó, đến lúc đó PQV sẽ thông báo kết quả nhé. À, ở số 692 Đường Tân Kỳ Tân Quý, Quận Bình Tân có trường dợt chào mào , anh em nào chưa biết mà nhà gần đó thì ghé giao lưu cho vui nhé. Thân chào các anh em và chúc sức khỏe!!!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chúc mừng bác PQV, hy vọng em Chào Mào mồi này sẽ hay hơn khi ở với bác. Xin chúc mừng:cheers:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
Xin chân thành cảm ơn những thành viên đã gởi lời chúc mừng đến PQV. Xưa nay mình chỉ
chơi cu đi đánh nên không có nhiều kinh nghiệm nuôi chào mào, tuy nhiên sau khi nhận chim mình sẽ tích cực học hỏi kinh nghiệm của các anh em ở SVC để chăm em mồi này được tốt nhất có thể. Khoảng 4 tuần nữa PQV sẽ về Củ Chi đánh mở hàng em nó, đến lúc đó PQV sẽ thông báo kết quả nhé. À, ở số 692 Đường Tân Kỳ Tân Quý, Quận Bình Tân có trường dợt chào mào , anh em nào chưa biết mà nhà gần đó thì ghé giao lưu cho vui nhé. Thân chào các anh em và chúc sức khỏe!!!
anh nói 4 tuần nửa đi bẫy em thấy yên tâm rồi.vì em đang sợ em nó phải đi 1 chặng đường dài và phải thay đổi biết bao nhiêu điều.mà đi bẫy liền sợ em nó không chịu nổi.thấy anh nói vậy em yên tâm lắm.em mong là con chim sẽ không phụ lòng mong đợi của anh

Blackpanzervn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bác PQV ạ, rất tiếc là em nó lại vào nam, ko chịu ra bắc. Chúc bác luôn khỏe để cùng chú mồi đi chinh nam phạt bắc ạh. Vẫn biết là em nó rất hay nhưng thực sự là em không thể dài hơi bằng các bác được, cũng rất tiếc cho bác Thắngbugi, em nó mà ra HN thì vui biết mấy, hik hik. Thỉnh thoảng có đợt đấu giá này thật là vui và gắn bó thành viên hơn nữa, xin cảm ơn BTC, cảm ơn bác Hoangvqb, bác Chaomaonui đã bỏ công bỏ sức tổ chức cho ace SVC những khoảnh khắc hồi hộp, sôi động và vui vẻ !!!
Thân chào bác cùng toàn thể gia đình SVC thân yêu !

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Một lần nữa tôi có lời cảm ơn bạn Chaomaonui, tôi nghĩ bạn sẽ thốt ra lời nói này. Cũng như tôi tin bạn PQV sẽ là người trúng giá. Hai bạn làm một việc rất tốt cho lợi ích chung.
Tôi lại nghĩ BQT D Đ SVCVN cũng có vật kỷ niệm tặng để ghi nhận tấm lòng của hai bạn. Chào thân ái và đoàn kết !
[anhnam]

hihi trước hết chúc mừng bạn PQV!

hihi bác anhnam quả thật đã có trí nhớ lâu và theo giỏi diễn đàn rõ đấy!
Vì sao ư? Vì diễn đàn SVC VN luôn cảm nhận tấm lòng của qúy anh chị em thành viên nên một khi có người có tấm lòng chia sẻ, thì BQT diễn đàn cũng tặng lại chút quà lưu niệm. Điêù này đã xảy ra trước đây như đợt đấu giá CM mà anh DTH thăng, anh hungdt tuy không thắng nhưng cũng ủng hộ, và các anh chị em thành viên tâm huyết khác.

Vì thế việc tặng qùa này đã được anh em BQT họp và đồng ý thêm qùa lưu niệm từ lâu.
Còn quà gì thì từ từ sẽ biết :D

Kính chúc anh chị em SVC VN sức khoẻ tốt!

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào toàn thể anh chị em thành viên trên diễn đàn.

Sau một thời gian tham gia đấu giá sôi nổi, với tinh thần đoàn kết, vui vẻ, hào hiệp, của các thành viên tham gia đấu giá, và sự cổ vũ nhiệt thành của toàn thể anh chị em, chương trình đã thành công tốt đẹp.

Với tinh thần vui là chính, đồng thời đóng góp cho việc xây dựng diễn đàn, nên giá đấu đã vượt lên cao.
Quyền sở hữu đã thuộc về bạn PQV
.

Ban Quản Trị xin chân thành cảm ơn bạn chaomaonui, người đã khởi xướng chương trình. Các bạn thành viên đã tham gia đấu giá. Và toàn thể anh chị em thành viên đã tham gia cổ vũ cho cuộc vui thân tình này.

Để lưu niệm những thành quả tốt đẹp đã đạt được, Ban Quản Trị xin được có ý kiến như sau:

1- Bạn chaomaonui đã có tấm lòng cao thượng, xin ủng hộ tất cả số tiền đấu giá thu được cho việc xây dựng diễn đàn. Nhưng để thực hiện đúng tinh thần ban đầu, BQT xin được lưu niệm lại 50% số tiền thu được để gửi tới bạn.

2- Xin chúc mừng, và cũng như tinh thần ở cuộc đấu giá trước đây, BQT thân tặng bạn PQV một kỷ vật: một chiếc lồng Chào mào xứ Huế rất đẹp, có giá trị cao, để bạn nuôi chú Chào mào kỷ niệm của anh chị em trên diễn đàn này.

Một lần nữa, xin cảm ơn hai bạn và toàn thể anh chị em thành viên đã tham gia ủng hộ.
Xin chúc sức khỏe các bạn. Chúc tất cả các thành viên diễn đàn SVCVietnam.com của chúng ta luôn vui tươi, đoàn kết, cùng hướng tới một cuộc sống tốt đẹp hơn.

Thân ái.

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
cảm ơn BQT và cảm ơn diễn đàn SVC đã cho tôi 1 sân chơi đầy bổ ích và tràn đầy tình đoàn kết.tôi mong rằng không chỉ riêng tôi mà tất cả mọi ngừơi đều có 1 tinh thần xây dựng và phát huy những gì tốt đẹp cho cuộc sống và cho SVC.xin chúc cho SVC của chúng ta ngày càng lớn mạnh

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Chúc mừng Chaomaonui đã tìm ra người để chọn mặt gửi vàng cho em CM.
Chúc mừng bác PQV nhé, niềm vui của bác được nhân đôi rồi...bác là người thắng cuộc có chim đẹp và lồng rất đẹp. Thực ra em cũng bồ kết chú Chào Mào này trong mục đấu giá và ủng hộ quỹ...các bác thấy đấy em rất nhiệt...đôi lúc em nghĩ chú Cm này là của mình rồi.... Quả đúng như lời anh DTH đã nhắn nhủ trên diễn đàn "...phải có chiến thuật..." và em đợi đến phút bù giờ là ăn cây chốt vậy mà phải vào bệnh viện Việt Đức...đưa ông anh...nẹp đinh cái chân gãy 3 khúc:a42::a42::a42:. Với khẩu hiệu Cùng Làm Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn, em Thắngbugi người về đích thứ 2 - là người kém may mắn nhưng bằng tấm lòng của mình em ủng hộ quỹ của diễn đàn SVC 500K. Mong ban quản trị chuyển tấm lòng nhỏ này của em đến cá nhân hoặc gia đình còn khó trong cuộc sống. Hy vọng một ngày gần nhất diễn đàn ta lại có phiên đấu giá sôi nổi, hào hứng và kịch tính từ trong ra đến ngoài sàn đấu.
Cảm ơn các anh, các bạn đã quan tâm theo dõi phiên đấu giá và cổ vũ cho phong trào chơi Chào Mào ngày càng lớn mạnh. Chúc sức khoẻ

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác Blackpanzervn cho em nó vô nam đi bác ơi sao bác chơi giá nữa vậy hả nếu có tiền chắc em cho nó vô trông quá
em kếu cho em nó vô nam mà bây giờ ai ngờ thật vui quá .em nói linh thật chắc chết hỗng ai dám cúng vì linh quá he...........he.he.he
em nói cái câu mà bác Blackpanzervn cho em nó vô nam đi bác ơi sao bác chơi giá nữa vậy hả .vì thấy em nó ở ngoài bắc nên cho em nó vô này làm trùm . chỉ có vậy thôi nhưng bác Blackpanzervn kêu phút 90 cũng chưa muộn như 30 chưa phải là tết ấy em cũng hơi sợ thiệt nhưng giờ hết sợ rồi he he

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính thưa toàn thể ACE trên SVCvietnam.com!

Có thể nói: Cuộc đấu giá CM đã thành công tốt đẹp.

- Trước hết xin cảm ơn BQT đã mở ra hoạt động này theo đúng thủ tục cho mọi người cùng được tham gia, thể hiện nguyện vọng của mình, một phần không thể thiếu theo đúng tiêu chí hoạt động của SVCvietnam.com
- Xin cảm ơn bạn Chaomaonui đã đưa em CM của mình rất có chất lượng để mọi người chiêm ngưỡng, đánh giá và...chào giá. Đồng thời bạn đã thể hiện một tấm lòng xây dựng vô tư tới SVCvietnam.com
- Xin chúc mừng bạn PVQ đã tham gia hết mình cuộc đấu giá này và đã trúng giá. Bạn xứng đáng nhận được phần thưởng này, không chỉ vì giá trị của em CM mà là tinh thần "Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn" của SVCvietnam.com. Chúc bạn mãi mãi giữ được phẩm chất này.
- Xin cảm ơn bạn THĂNGBUGI, người chỉ giữ Đĩa bạc chứ chưa may mắn để giành CUP vàng, bạn cũng có một tâm hồn cao đẹp khi quyết tâm tham gia cuộc đấu giá, một tinh thần FAIRPLAY suốt hành trình cho đến khi kết thúc. (Xin chia xẻ cùng bạn, mình là người xếp gạch đầu tiên và cũng muốn là người cuối cùng, nhưng chiều qua đang bên giường bệnh cho BS chữa..., chắc là duyên chưa đến thui)

Hy vọng rằng BQT sẽ tiếp tục tổ chức những hoạt động phong phú, bổ ích như cuộc đấu giá này. Hy vọng toàn thể ACE thành viên diễn đàn có những đóng góp cụ thể, thiết thực và có ý nghĩa để SVCvietnam.com ngày càng phát triển bền vững, đúng với tinh thần "HÃY CÙNG LÀM CUỘC SỐNG TỐT ĐẸP HƠN".

Kính chào! hungdt,

Chỉnh sửa lần cuối:

maithanhtoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác PQV ơi chim đã về với bác chưa. Mong bác cho em được chiêm ngưỡng tận mắt em nó tại tpHCM.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom