Guest viewing is limited

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Em thích xem "bản chánh" hơn . Cho em đăng ký 1 vé đi TP.Tân An.hehe!

Nhất trí với anh em, lần này đến xin chớ thất vọng (càng lúc càng ít cá và cá càng xấu.....)

1/5/2011 sau 9 giờ chổ 2 con trâu dời qua chút cạnh bờ hồ, ai đến trước cứ uống cà phê và....chờ

(Còn 31 ngày nữa lận)

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình đã nhận đc tin của Ut rồi. Cám ơn đã hướng dẫn và chia sẻ thông tin.
Mình sẽ đi theo hướng Kha vạn Cân qua Linh xuân đi thẳng xuống cầu Hóa an vào TPBH.Nhà Hoangkt ở phường nào lúc đó ĐT Ut9 nhờ hướng dẫn tiếp.
Lộ trình như vậy có đc ko hay có lối nào thuân lợi hơn Ut 9 chỉ dẫn giùm nha. Cám ơn nhiêu nha. Hẹn ngày găp măt tại BH.

Sắp đến ngày đi Biên Hòa rồi, anh em nào cùng đi thi vui lòng gặp nhau tại:

- Địa điểm: từ SG qua cầu Bình Triệu, vừa xuống dốc cầu có ngã tư, bên tay phải là đường KHA VẠN CÂN, gặp nhau tại địa điểm này nhé.

- Thời gian: nhóm sẽ đợi từ 8g00 đến 8g15 sẽ xuất phát đi BH theo hướng Kha Vạn Cân --> Linh Xuân --> Cầu Hang.

- Anh em ở Thủ Đức hoặc các anh em khác có thể đi đến cầu Hang, có anh UT9 đón ở đây. Sau đó sẽ nhập nhóm và cùng đến nhà Hoangtk.

DT: 0908176100 - Thành.

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Tới ngày rồi héng!

"Việc học như đi trên dòng nước ngược, không tiến (hay tiền???) ắt lùi"

Mới có cái hay của mới, cũ có cái dỡ của cũ

Chúc anh em vui vẽ, nhưng an toàn là trên hết!

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào tất cả anh em!

Em bổ sung một xíu để rõ hơn về đường đi:

Ngay ngã tư cầu vượt Linh Xuân, các anh em đi thẳng 6 km gặp trạm thu phí, đi tiếp phía trước khoảng 70 mét là cầu Hang, em sẽ đón các anh em ở đó.

Các anh em ghi lại số anh Thanhdo: DT: 0908176100 - Thành, và số của anh Hòa, để tiện liên lạc dọc đường.

Đi theo con đường này, ít bị rải đinh so với đường xa lộ Hà Nội.

Xin chúc anh em sức khỏe, vui và thượng lộ bình an!

Chào thân ái!

UT9

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bổ sung số đt cùa mình để anh em liên lạc cho thuận tiện, gom lại đi chung cho vui.
ĐT: 0983035135. Tên Hòa.

carodong

Thành viên mới
SVC$
0
Theo Thanhdo, nếu ngày chấm thi cuối mình kết hợp off với anh Acnhancocchu luôn thì hình như thấy thiếu thiếu một thứ gì đó và cảm thấy hơi bị loãng.
Mỗi lần về Tân An, mình lại cảm thấy háo hức hơn, thấy tăng thêm niềm đam mê hơn và học hỏi được nhiều điều hơn và có cảm giác tập trung hơn, vui vẻ hơn, nên Thanhdo vẫn muốn về T.A, không biết ý anh em khác thế nào?
chào Thanhdo nếu ngày nào về T.A thanhdo pm mình với mình ở T.A mà chưa có dịp ra mắt anh Acnhancocchu
thanks

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Sáng 10/04/11 theo đúng kế hoạch, BGK đã đến nhà anh Hoangtk và anh Tonda để chấm thi (kết quả chấm thi sẽ công bố sau), thành phần tham dự gồm có: anh Tonda, anh PH6X, anh UT9, anh Binh-dan34, anh Note, anh Hoàng (chú của Tuananhvienngoc) và Thanhdo. Chuyến đi thật vui, xin cảm ơn anh UT9, anh Tonda và các anh thiệt nhiều, mình có đem máy chụp hình theo, chụp một vài con cá đẹp (tay nghề chụp hình tệ quá, mong anh em thông cảm - cá ở ngoài đẹp hơn trong hình rất nhiều) và quên mất việc chụp hình các thành viên cùng đi (hehehe).<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
Anh Hoangtk nuôi toàn hàng độc: bắt 4con albino vàng size 5cm, về ra đúng 2 cặp, và ra được nhiều bột albino, red,… nuôi cá đẻ quá OK, cá thương phẩm gồm 1 hồ trắng 7-8 và 1 hồ albino 3-4. Cá đẹp, đòi ăn liên tục và đặc biệt tìm không thấy 1 hột tiêu nào:<o:p></o:p>

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

Albino tiếp theo:

---------- Post added at 08:37 AM ---------- Previous post was at 08:36 AM ----------

Albino tiếp:

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Cá trắng:

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:38 AM ----------

Trắng tiếp theo:

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:39 AM ----------

Trắng tiếp theo:

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:40 AM ----------

Bột albino:

---------- Post added at 08:42 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

Bột albino tiếp theo:

---------- Post added at 08:43 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

Bột albino tiếp theo:

---------- Post added at 08:43 AM ---------- Previous post was at 08:43 AM ----------

Cặp red cực đẹp:

---------- Post added at 08:44 AM ---------- Previous post was at 08:43 AM ----------

Cá khác:

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

Tiếp nữa:

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Tấm cuối:

---------- Post added at 08:52 AM ---------- Previous post was at 08:46 AM ----------

Kế tiếp là cá anh Tonda, một tay nuôi cự phách, cá nuôi cực đẹp, tròn đều, nhưng rất tiếc gần tới ngày chấm thi thì cá anh bị sự cố, nên chủ nhân đang tiếc hùi hụi cho cuộc chiến hôm nay:
Chào khách tham quan:

---------- Post added at 08:53 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

Red tiếp theo:

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:53 AM ----------

Red tiếp:

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

Red tiếp tục:

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

Thêm 1 tấm nữa:

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

Red cặp:

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

Cảm ơn anh em đã quan tâm theo dõi...........................................
Thân chào

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào tất cả anh em!

Trước hết UT9 xin gởi lời chân thành cám ơn: anh PVH6X, anh Thanhdo, anh Tonda, anh Binh Dan, Note, chú của Tuananhvienngoc và tất cả các anh em (xin lỗi không nhớ hết tên! ...) đã không ngại đường xa, đã đến tỉnh Đồng Nai, Biên Hòa để giao lưu tình cảm anh em và chấm thi cho thành viên Nick: Hoangtk!

Trong thời gian lưu trú tại Biên Hòa, nếu sự đón tiếp hay có điều gì sơ sót mong anh em bỏ qua và góp ý, để các buổi tham quan sau này, mọi người đôi bên thật vui vẻ hơn.

Xin chúc tất cả anh em, sức khỏe và tiếp tục chấm thi tích cực cho những ngày chấm thi kế tiếp!

Chào thân ái!

UT9

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tiếp đến SG, anh em nào đến nhà Thanhdo thì vui lòng gặp nhau tại:

- Địa điểm: từ Quận 5 qua cầu NGUYỄN TRI PHƯƠNG, qua tiếp cầu CHÁNH HƯNG, vừa xuống dốc cầu CHÁNH HƯNG gặp ngã tư đèn xanh đỏ đầu tiên (đường số 12) quẹo tay phải, chạy thêm khoảng 500m thì hết đường 12, đối diện là ỦY BAN NHÂN DÂN QUẬN 8, và hẹn gặp tại đây.
Lưu ý: từ Quận 5, để lên được cầu NGUYỄN TRI PHƯƠNG anh em phải đi theo bảng chỉ dẫn giao thông nha, phải chạy theo luồng xe vì ở đây phân lại luồng xe tránh kẹt xe, nên anh em cần hết sức lưu ý, kẻo cảnh sát "vịn" là mệt.

- Thời gian: nhóm sẽ đợi từ 8g30 đến 8g45 (vì trưa CN này mình bận đi đám cưới, nên thời gian hẹn có hơi sớm, mong anh em thông cảm. Cảm ơn nhiều) sau đó mình sẽ dẫn vào nhà mình xem cá và chấm điểm, đến khoảng 9g30 sẽ xuất phát sang nhà anh PH6X ở Gò Vấp xem cá và off tại đây.

- Anh em ở Thủ Đức, Biên Hòa hoặc các anh em khác có thể hẹn tại một địa điểm nào đó rồi cùng đi chung cho vui.

DT: 0983035135 - anh Hòa (GV).
Thân chào.

chuonghm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lưu ý: từ Quận 5, để lên được cầu NGUYỄN TRI PHƯƠNG anh em phải đi theo bảng chỉ dẫn giao thông nha, phải chạy theo luồng xe vì ở đây phân lại luồng xe tránh kẹt xe, nên anh em cần hết sức lưu ý, kẻo cảnh sát "vịn" là mệt.
Hôm trước em tốn hết 2 xị ngay chổ này nè!:a43::a43::a43:

carodong

Thành viên mới
SVC$
0
Tiếp đến SG, anh em nào đến nhà Thanhdo thì vui lòng gặp nhau tại:

- Địa điểm: từ Quận 5 qua cầu NGUYỄN TRI PHƯƠNG, qua tiếp cầu CHÁNH HƯNG, vừa xuống dốc cầu CHÁNH HƯNG gặp ngã tư đèn xanh đỏ đầu tiên (đường số 12) quẹo tay phải, chạy thêm khoảng 500m thì hết đường 12, đối diện là ỦY BAN NHÂN DÂN QUẬN 8, và hẹn gặp tại đây.

- Thời gian: nhóm sẽ đợi từ 8g30 đến 8g45 (vì trưa CN này mình bận đi đám cưới, nên thời gian hẹn có hơi sớm, mong anh em thông cảm. Cảm ơn nhiều) sau đó mình sẽ dẫn vào nhà mình xem cá và chấm điểm, đến khoảng 9g30 sẽ xuất phát sang nhà anh PH6X ở Gò Vấp xem cá và off tại đây.

- Anh em ở Thủ Đức, Biên Hòa hoặc các anh em khác có thể hẹn tại một địa điểm nào đó rồi cùng đi chung cho vui.

DT: 0983035135 - anh Hòa (GV).
Thân chào.

CN này cho mình đứng ở ngoài nhìn xem được ko bạn, mới tham gia diển đàn nên chưa có dịp tham gia cùng anh em

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
CN này cho mình đứng ở ngoài nhìn xem được ko bạn, mới tham gia diển đàn nên chưa có dịp tham gia cùng anh em
Quéo còm bạn, lại sắp có một con nghiện nữa (hay nghiện nặng thâm niên rồi?).
Rất vui khi được làm quen!

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay lại phải về thăm con gái gửi ở nhà bà ngoại, tiếc quá không tham gia cùng với mọi người được, chúc mọi người có 1 buổi of thật vui vẻ nha.

carodong

Thành viên mới
SVC$
0
sorry ae nhe hôm nay mình có việc đột xuất nên ko tham gia với ae được vậy hẹn ae đợt sau nhe
thanks

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vì nhiều anh em có công việc đột xuất, nên chuyến đi đến nhà thanhdo chỉ có 2 anh em: anh Hòa và thanhdo, đến nhà anh Hòa thì đông hơn: anh Hòa, anh Tonda, anh Binhdan-34, anh Note và Thanhdo. Sau đây là hình ảnh một số cá của anh em:
Bồ câu của Thanhdo:

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Bố câu size 9-10cm tiếp theo:

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Thêm 1 tấm cho bồ câu:

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

Bồ câu 9-10cm còn thiếu bông:

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Bồ câu thiếu bông tiếp theo:

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

Thêm 1 tấm cho bồ câu thiếu bông:

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

Red 7-8cm:

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

Red tiếp theo:

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

Thêm 1 tấm cho red:

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

Tiếp đến là cá anh Hòa, chủ yếu là bồ câu size 3-4, 5-6, một số cá giống và cá ma để làm vú:
Bồ câu:

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

Bồ câu tiếp theo:

---------- Post added at 10:02 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

Tiếp:

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

Tiếp thao:

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Tiếp nữa:

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Tiếp nũa:

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

Cá giống:

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

Giống tiếp theo:

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Giống tiếp:

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Giống tiếp:

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

Cá Gost:

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

Tiếp theo:

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:09 AM ----------

Hình kệ đẹp, nếu thi thì anh hòa đã thắng chắc rồi:

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

Tiếp theo:

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Anh em cùng chiến tuyến: từ phải qua trái: Note - Tonda - PH6X (anh Hòa) - Binh-dan-34:

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

Vì chỉ có 2 anh đi xuyên suốt đến nhà 4 thanh viên đăng ký chấm thi, nên thật khó cho điểm, đề nghị anh Hòa cho ý kiến về cá của các thanh viên này (về phần thi cá đẹp) và đợt này có 2 anh PH6X và anh Tonda có đăng ky thêm mục nuôi mau lớn nữa.
Cảm ơn các bạn đã xem tin. Thân chào

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
[

[/

[/COLOR]Vì chỉ có 2 anh đi xuyên suốt đến nhà 4 thanh viên đăng ký chấm thi, nên thật khó cho điểm, đề nghị anh Hòa cho ý kiến về cá của các thanh viên này (về phần thi cá đẹp) và đợt này có 2 anh PH6X và anh Tonda có đăng ky thêm mục nuôi mau lớn nữa.
Cảm ơn các bạn đã xem tin. Thân chào[/QUOTE]
Qua đợt đi tham quan, chấm thi cá của các thành viên dự thi (cá đẹp)mình nhận thấy cá của Thanhdo xuất sắc hơn cả , đây là ý kiến rất vô tư và khách quan của mình...vì đến Thanhdo chấm thi chì có mình (các anh em khác bận việc ) mà mình lại làm BTC cùng Thanhdo...
Nên để khách quan hơn mình đề nghị anh em xem hình ành và cho nhận xét về cá của các thành viên dự thi.
Rất mong được đón nhận những nhận xét và ý kiến khác của anh em.
Trân trọng cám ơn anh em.Thân chào.

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Gian nan gian nan, đăng ký nhiều mà đến ngày chấm chỉ còn le hoe, giờ sao ta? mục 2 đông nhất mà hết giờ nộp bài rồi, chỉ duy nhất có bài của "chợ ný " Bự Tổ Chảng, không biết nói gì hơn -ĐẸP- (chẹp chẹp, .........hư bàn phím rồi)
Vote 1 phiếu cho TD

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em cũng xin vote 1 phiếu cho anh Thanhdo, dạo này gửi con gái nhỏ cho bà ngoại nuôi nên cuối tuần nào cũng phải đi thăm, khó có cơ hội tham gia off cùng anh em, dịp 30/4-1/5 này chắc cũng vậy. Nhờ BTC thông báo dùm cách thức góp phần thưởng cho người thắng cuộc để em thực hiện ạ.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom