Guest viewing is limited

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hì hì anh Hai cắc cớ quá, em út chỉ khoe cá chứ có "khè" ai đâu hahaha.

(Lúc này mà nuôi bột thì nó lớn nhanh như thổi... bong bóng nghen) - nhưng kẹt cái nhà thanhdo chưa có bột tiếc hùi hụi.

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chung độ thì em từng xung phong là 1 trong những người đầu tiên rồi, nhưng điều quan trọng là chung xong thì phải học hỏi được cái gì chứ, vì vậy quyết tâm đi tham quan cùng BGK để thu về 1 số kinh nghiệm xứng với tiền chung độ chứ, kakaka.

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Chung độ thì em từng xung phong là 1 trong những người đầu tiên rồi, nhưng điều quan trọng là chung xong thì phải học hỏi được cái gì chứ, vì vậy quyết tâm đi tham quan cùng BGK để thu về 1 số kinh nghiệm xứng với tiền chung độ chứ, kakaka.

Ý tui là vậy đó, mong anh em ráng "gở lại" những gì bị con cá dĩa nó "chôm" trước giờ

levotong2212

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào chú Cốc chủ, chào các anh trên diễn đàn, em xin đăng kí 1 vé ... chung độ.:a36:

Từ tết giờ em bận lu bu với việc thực tập và tốt nghiệp nên cá cứ cho vô hồ tập thể, không có bầy nào hết. Nhìn hình cá của anh Thanhdo thích quá nhưng không có nhiều thời gian chăm sóc, sắp tới thư thả hơn em sẽ đua tiếp với anh, hihi.

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào chú Cốc chủ, chào các anh trên diễn đàn, em xin đăng kí 1 vé ... chung độ.:a36:

Từ tết giờ em bận lu bu với việc thực tập và tốt nghiệp nên cá cứ cho vô hồ tập thể, không có bầy nào hết. Nhìn hình cá của anh Thanhdo thích quá nhưng không có nhiều thời gian chăm sóc, sắp tới thư thả hơn em sẽ đua tiếp với anh, hihi.

Chú em này lâu quá ko thấy onl .Cứ học tập và tốt nghiệp đã rồi thỏa chí đam mê của mình Tòng.
Chúc chú em khỏe và thành công.

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

[Q

Tui nghe đồn dữ lắm mà, bỏ sớm cuộc ha???

Mong là có bửa tổng kết hoành tráng, để anh em cùng giao lưu và học- hỏi lẫn nhau

(Lúc này mà nuôi bột thì nó lớn nhanh như thổi... bong bóng nghen)[/QUOTE]

Tại lúc anh em tới thấy là lúc mình mới trang điểm cho cá xong nên có lời đồn vậy thôi anh cocchu à.
Khi nuôi ít thì o bế suốt nên củng coi được chút, nay có nhiều hơn chút thì lại ko đc bằng trước anh à.,nên khi ngắm cá của anh em khác thấy cá mình ẹ quá nên nhanh chóng giơ tay lên trời...
Nay em đang nâng cấp (xắp xếp lại hồ kệ- nước ) cho có bài bản hơn và đễ luyện nghề tốt hơn nên chưa ra bột đc nhiều.
Mong buổi tổng kết đông đủ anh em giao lưu học tập kn lẫn nhau.

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Từ giờ đến buổi trao giải (sau các lần chấm thi mà điều cần được tư vấn vẫn chưa thỏa đáng) anh em nên ghi ra giấy những gì cần thảo luận, đóng góp, cần tư vấn,.... nói chung là tất tần tật về chủ đề cá dĩa và có liên quan đến cá dĩa....rồi chúng ta (là BTC + thí sinh) cùng bàn bạc, tư vấn cho nhau. Bởi:

1. Nếu không ghi ra giấy trước, khi gặp nhau vui quá sẽ quên hết những điều mình cần được tư vấn

2. Lần off hoành tráng nhất xưa giờ (với cá dĩa. SVCVN thôi nghen).

3. Cho xứng đáng với việc "chung độ" (luôn là phần đông)

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Từ giờ đến buổi trao giải (sau các lần chấm thi mà điều cần được tư vấn vẫn chưa thỏa đáng) anh em nên ghi ra giấy những gì cần thảo luận, đóng góp, cần tư vấn,.... nói chung là tất tần tật về chủ đề cá dĩa và có liên quan đến cá dĩa....rồi chúng ta (là BTC + thí sinh) cùng bàn bạc, tư vấn cho nhau. Bởi:

1. Nếu không ghi ra giấy trước, khi gặp nhau vui quá sẽ quên hết những điều mình cần được tư vấn

2. Lần off hoành tráng nhất xưa giờ (với cá dĩa. SVCVN thôi nghen).

3. Cho xứng đáng với việc "chung độ" (luôn là phần đông)

Thanhdo xin được đề nghị lộ trình chấm điểm của BGK, anh em xem xét và cho ý kiến nha:
1. CN ngày 10/4/11 BGK sẽ đến nhà Hoangtk chấm điểm lúc 9g và off cùng anh em ơn BH. Dự kiến 10g30 sẽ rút về Thủ Đức đến nhà anh Tonda chấm điểm tiếp.

2. CN ngày 17/04/11 BGK sẽ đến nhà Thanhdo chấm điểm lúc 9g, sau đó sẽ qua Gò Vấp đến chấm điểm cá nhà anh PH6X và off tại GV.

3. 9g30 CN ngày 01/05/11 sẽ off kết thúc chương trình cuộc thi tại nhà anh Acnhancocchu.

Trong thời gian BGK chấm thi, anh em đam mê cá dĩa có thể cùng đi để học hỏi, có thắc mắc gì xin nêu ra để cùng giải đáp và tháo gỡ, nếu vấn đề nào chưa được giải đáp 1 cách thỏa đáng, Thanhdo xin làm thư ký ghi lại để buổi off tại Tân An sẽ nêu ra và nhờ anh Acnhancocchu giải đáp hộ.

Trước mỗi CN dự kiến đi, anh em chủ xị đề nghị hướng dẫn chi tiết địa chỉ nhà để anh em có thể tìm được nhà nhanh chóng nhất, đồng thời có thể hẹn 1 địa điểm nào đó để cùng đi cho vui.

Xin chúc các buổi off thành công tốt đẹp, xin chúc tất cả anh em sẽ thu hoạch được nhiều điều sau các chuyến off. Thân chào.

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Đồng ý!

BTC thu xếp đi theo lịch trình, đưa ra địa điểm, thời gian tập trung, thời gian xuất phát...rồi cứ vậy mà đi...

Anh em thành viên nếu trễ liên lạc bằng điện thoại...

(Đi xa nên 2 người 1xe thì khỏe hơn)

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chào BTC và tất cả anh em!
UT9 xin đại diện và rất vui được đón tiếp BTC về Biên Hòa chấm thi cá dĩa!
Bài viết về địa chỉ có lẻ hơi dài hay sao, mà không gởi lên đây được, nên UT9 đã pm cho anh PVH6X và anh Thanhdo rồi.

Xin hẹn gặp lại các anh!

Thân ái!

UT9

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin chào BTC và tất cả anh em!
UT9 xin đại diện và rất vui được đón tiếp BTC về Biên Hòa chấm thi cá dĩa!
Bài viết về địa chỉ có lẻ hơi dài hay sao, mà không gởi lên đây được, nên UT9 đã pm cho anh PVH6X và anh Thanhdo rồi.

Xin hẹn gặp lại các anh!

Thân ái!

UT9

Khi đến gần ngày off, mình sẽ có thông tin mời off để anh em có thể cùng nhau đi chung

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình đã nhận đc tin của Ut rồi. Cám ơn đã hướng dẫn và chia sẻ thông tin.
Mình sẽ đi theo hướng Kha vạn Cân qua Linh xuân đi thẳng xuống cầu Hóa an vào TPBH.Nhà Hoangkt ở phường nào lúc đó ĐT Ut9 nhờ hướng dẫn tiếp.
Lộ trình như vậy có đc ko hay có lối nào thuân lợi hơn Ut 9 chỉ dẫn giùm nha. Cám ơn nhiêu nha. Hẹn ngày găp măt tại BH.

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình đã nhận đc tin của Ut rồi. Cám ơn đã hướng dẫn và chia sẻ thông tin.
Mình sẽ đi theo hướng Kha vạn Cân qua Linh xuân đi thẳng xuống cầu Hóa an vào TPBH.Nhà Hoangkt ở phường nào lúc đó ĐT Ut9 nhờ hướng dẫn tiếp.
Lộ trình như vậy có đc ko hay có lối nào thuân lợi hơn Ut 9 chỉ dẫn giùm nha. Cám ơn nhiêu nha. Hẹn ngày găp măt tại BH.

Chào anh PVH6X,

Anh đi đường này cũng được, vậy nếu có đi xuống Biên Hòa, BTC và tất cả anh em, hẹn gặp tại cầu Bình Triệu, rồi sau đó cùng đi, khi đến cầu Hang, em sẽ đứng đó chờ và dẫn phái đoàn đến nhà anh Hoangtk.

Đúng 8:30 giờ là em có mặt ở cầu Hang.

Cập nhật lại danh sách đăng ký dự thi để anh em tiện xem:

1. Levotong2212
Đăng ký dự thi mục 2 và 3

2. Tieumieu
Đăng kỳ dự thi muc 2

3. Tonda

4. Trunchi69
Đăng ký dự thi mục 3

5. Xichcon
Đăng ký dự thi mục 2

6. Thando
Đăng ký dự thi mục 2

7. Hoangtk:
Đăng ký dự thi mục 2

8. Anh PHV6X

9. Tuananhvienngoc
Đăng ký dự thi mục 1 2 và 3

Xin gởi một số điểm anh em lưu ý:

1. Khi đến nhà chấm thi cho thành viên, yêu cầu trật tự, và chỉ 2 người vào chấm thi, sau đó thì 2 ngừoi kế tiếp vào chấm thi, cho đến khi hết thì thôi . Chú ý, không làm cho cá của người đăng ký chấm thi hoảng sợ.

2. Tất cả những thành viên đăng ký dự thi, đồng thời cũng là người được quyền chấm thi, khi đi chấm thi sẽ được nhận một biểu chấm thi cá dĩa. (Tổng cộng là 9 thành viên)

3. Khi chấm thi, mỗi thành viên tự chấm thi, không thảo luận với thành viên khác trong khi chấm thi.

4. Ngày chấm thi đã được công bố ở trên, xin toàn thể anh em xem kỹ và lưu ý, thành viên nào đăng ký thi , vui lòng ghi rõ thông tin đường đi, để BTC sắp xếp cho tiện việc đi chấm thi, thành viên nào không yêu cầu chấm thi, coi như tự thua.

5. Những thành viên không đăng ký dự thi, không được quyền chấm thi và bình luận, chỉ bình luận bên ngoài khu vực chấm thi.

6. tất cả các biểu chấm thi sẽ tổng kết lại và lấy số điểm tổng cao nhất do tất cả thành viên bình chon, người có điểm cao nhất, sẽ nhận giải.

7. CN ngày 01/05/2011 sẽ off kết thúc chương trình cuộc thi tại nhà anh Acnhancocchu.

Tuy rắng cuộc thi này không chính thức được công nhận bởi các tổ chức uy tín lớn, nhưng cơ bản qua cuộc thi này, anh em đựoc học hỏi trao đổi những gì thành viên khác làm được trong thực tế, giúp nhau cùng tiến bộ, vì niềm đam mê cá dĩa và thắm chặt tình đoàn kết anh em tại đây.

(Nếu có sự thay đổi, BTC sẽ cập nhật sau, anh em chú ý theo dõi thường xuyên và tham dự đông đủ)

Trân trọng!

UT9

Chỉnh sửa lần cuối:

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
7. CN ngày 01/05/2011 sẽ off kết thúc chương trình cuộc thi tại nhà anh Acnhancocchu

Vất vã... vất vã cho anh em ngược xuôi.... Cá dĩa hành.....khúc...khút...!

Mình đang phân vân, ngày off 1/5 về địa điểm:

1. Tại SG ngày chấm thi cuối cùng mình sẽ đến rồi off luôn; (tiết kiệm cho anh em 1 ngày + 1 quãng đường khá xa và thời gian off chắc là phải ngắn lại)

2. Tại ANC, lúc đó sẽ không còn cá để trình diễn vì mình đang dọn, bố trí lại hồ kệ nhưng bù lại sẽ rất thuận lợi cho anh em mới luyện Kungfu ANC (và nhận cá thưởng luôn)

Anh em cho ý kiến, lựa chọn luôn dùm

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo Thanhdo, nếu ngày chấm thi cuối mình kết hợp off với anh Acnhancocchu luôn thì hình như thấy thiếu thiếu một thứ gì đó và cảm thấy hơi bị loãng.
Mỗi lần về Tân An, mình lại cảm thấy háo hức hơn, thấy tăng thêm niềm đam mê hơn và học hỏi được nhiều điều hơn và có cảm giác tập trung hơn, vui vẻ hơn, nên Thanhdo vẫn muốn về T.A, không biết ý anh em khác thế nào?

coidoiotroc

Thành viên tích cực
SVC$
0
5. Những thành viên không đăng ký dự thi, không được quyền chấm thi và bình luận, chỉ bình luận bên ngoài khu vực chấm thi.

Như vậy là " quan sát viên " hổng được có ý kiến gì hết ........tiêu rồi...

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0

Như vậy là " quan sát viên " hổng được có ý kiến gì hết ........tiêu rồi...

Đã gọi là "quan sát viên" ...chỉ được " tọa lộ quan...anh em đấu thôi....:a01:....:a01:....:a01:...............:a01:
Chạy mau thôi ko lại chát bùm bùm......hự.....:a43:....:a43:......:a43:

Note

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vầy đi:

- 03/4: Hết hạn đăng ký chấm thi

- 10/4 : Đồng Nai (đã có ĐK)

- 17/4 : Thủ Đức (nếu có ĐK... ????? .....khàkhàkhà)

- 24/4: Sài Gòn (đã có ĐK)

Ui trời ....đường xa quá ..... nhưng nếu BTC và các thí sinh đồng ý thì mình cũng muốn được tham quan và học hỏi với các bạn để mở rộng kiến thức chút nha . nhất là buổi off tại nhà Anh Cocchu.
Thân All !!!

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Theo Thanhdo, nếu ngày chấm thi cuối mình kết hợp off với anh Acnhancocchu luôn thì hình như thấy thiếu thiếu một thứ gì đó và cảm thấy hơi bị loãng.
Mỗi lần về Tân An, mình lại cảm thấy háo hức hơn, thấy tăng thêm niềm đam mê hơn và học hỏi được nhiều điều hơn và có cảm giác tập trung hơn, vui vẻ hơn, nên Thanhdo vẫn muốn về T.A, không biết ý anh em khác thế nào?

Như vậy là vẫn LA... Kết .....hả thanhdo?

Đồng ý thôi... chỉ sợ anh em vất vả ngược xuôi... đuối

hoangtk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em cũng khoái đi T.A hơn, mà cứ nghĩ tới thấy gì gì đó khác lạ..hihihi

Mọi việc tiếp đón A/E xuống BH, anh Ut9 đã hướng dẫn do giúp em rùi.. thiệt tình em ngại quá, đường xá xa quá với lại cá có ít với ... nhưng lỡ thi rồi .. đành phải làm phiền BTC một phen thôi. Tks

Trunchi69

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em thích xem "bản chánh" hơn . Cho em đăng ký 1 vé đi TP.Tân An.hehe!

Chỉnh sửa lần cuối:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom