Guest viewing is limited

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Chào mào của nhà em mời các bác nhận xét.

ak.chim đang thay lông mà sung quá, nhìn cái yếm là thấy thích rồi,con này cũng có tuổi rồi đây
chim hay quá:a03::a03:

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0

theo em con này về hình thức thì em thấy con này tương đối tuyệt vời yếm đẹp thêm chút nữa thì quá tuyệt vời. yếm khít và xệ xuống tí. con này xiêng quá đi mất. chắc khả năng đấu của nó không phải vừa, cn tuần này chắc có mặt ở hoàng cầu chứ bác.

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0

theo em con này về hình thức thì em thấy con này tương đối tuyệt vời yếm đẹp thêm chút nữa thì quá tuyệt vời. yếm khít và xệ xuống tí. con này xiêng quá đi mất. chắc khả năng đấu của nó không phải vừa, cn tuần này chắc có mặt ở hoàng cầu chứ bác.
Cũng có dự định đưa em nó đi thi bác ạ . Nhưng khổ nỗi gần đến ngày thi , thì lông lá rụng tơi tả . Thế là hu ...hu ...chán quá đi mất . Cái này gọi là : trời không chiều lòng người . Mình cứ mê mẩn cái tivi 32inch ( nhà nghèo ko có tiền mua ) , nhưng giờ thì đến cái tai cóng cũng không dám mơ . hi hi. À quên em này đã vật vã ở Hoàng Cầu hơn nửa năm nay rồi , là chú chim làm nhiều người mê mẩn vì phong cách chơi của em nó .

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

hay quá cụ này có mấy con thì phải thấy choảng nhau nghê quá
Vâng , hôm đó mang 4 con lên sân thượng cho chũng nó đấu giọng với nhau bác à . May quá chúng nó chịu ra giọng hi ..hi . Thế là có cái mà quay clip.

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0

tiếc thế nhỉ, mua này chim đổ lông nhiều quá anh à, tiêc cho cuộc thi lớn mà nhiều chú chim hay lại dở lông. để tập 3 tháng nữa thì chắc hội đủ anh tài bón phương. cuộc thi này em nghĩ cuộc thi lơn nhưng thiếu những cầu thủ lớn nghe anh em ở thanh đồng hải dương cũng nói mấy em đang thay lông hết khó mà căng kịp.

crazytimes

"Cùng Đam Mê - Cùng Chia Sẻ"
SVC$
0

em này nói về dáng thì đúng là chuẩn khỏi phải chỉnh lại cái chổ nào nữa. Mà nếu có đi chỉnh lại thì chắc chỉ biết thiết kế lại cho em nó cái mào lân mà thôi :a01:. Nói về dáng thì như vậy là rất good rồi. Còn về giọng thì theo crazytimes thấy chưa ổn lắm.

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0

em này nói về dáng thì đúng là chuẩn khỏi phải chỉnh lại cái chổ nào nữa. Mà nếu có đi chỉnh lại thì chắc chỉ biết thiết kế lại cho em nó cái mào lân mà thôi :a01:. Nói về dáng thì như vậy là rất good rồi. Còn về giọng thì theo crazytimes thấy chưa ổn lắm.
Đúng là giọng em này không ổn thật vì em nó là chim má trắng nuôi lên . Chỉ được cái đấu đá thì thôi rồi và còn 1 điểm nữa là : em nó học giọng rất nhanh . Chim đã được 4 mùa lồng , nhưng khi ra cội bắt giọng chim khác khá tốt .

leducthangls

Thành viên tích cực
SVC$
0
2 em này nhìn đep quá,nhưng xin hỏi chủ chim nguồn gốc quê quán em nó ở đâu hehi:a01::a01:

jizhanghao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú này nửa năm là ngon lành ngay!không nhìn chính diện nhưng thấy đôi yếm ngon lành đấy!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom