Guest viewing is limited

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Chú mồi 4 mùa chân đau:

Còn đây chú mồi mùa thứ 5, Mũ lân, ức kín ... :(Hình có thẻ anh em đã xem qua bên Aqua, POST lại cho 4RUM SVC được phong phú)

Mời anh em thành viên cho ý kiến á...

N

__Nick__

Guest
đẹp , đẹp quá anh hoàng ơi. em thích con mũ lân ức kín đó đó. hihihi. ko nuôi nữa cho em nghen hahaha:D:D:D

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Hihi! nhìn thấy là hết ý kiến rồi Hoàng ơi! Post mấy chú ấy làm khổ anh em á!:43::D

N

__Nick__

Guest
sao mấy pác này sắm mấy em nhìn đẹp thía nhểy ? em đi kiếm lòi mắt chả đc em nào ưng ý hết ??? hay là tại em gà:confused::confused:

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
hihi biết là anh em thích , và Hoangvpb tôi đây cũng ghiền lắm lắm....

Rồi có cơ hội Hoangvpb tôi sẽ lùng (nếu có) để anh em diễn đàn SVC cùng có ít nhất 1 chú mồi khá gốc Huế nhé ... Thân...!!!

quangthi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đẹp lắm.
Khi nó đứng hót trông oai ghê.
Mà hình như anh nuôi từ chim lứa lên chứ ko phải chim bổi nhỉ?

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Trả lời QuangThi

hì , chú nghĩ sao mà nghĩ là anh nuôi từ chim lứa lên nhỉ ?.. ... hihi. Chim lứa cũng là bổi mà hihi. Phân biệt dễ nhất như ở Huế là chim tơ chưa đỏ tách gọi là Chim lứa, chim trời đã đỏ tách bẩy về gọi là Chim trời.

Tất cả 5 chú mồi của anh đều từ chim Trời đã đỏ tách về nuôi lên cả, mua về từ trời nuôi lên mồi cũng có, mua về từ chim lở đã > 1 mùa lồng rồi cũng có quangthi à... hihi

Đây mới 2 chú, còn mấy chú nữa, hôm nào mình POST tiếp để hình ảnh chim diễn đàn anh em SVC ngày càng phong phú hơn nhé. ....

N

__Nick__

Guest
trời đất ..............................anh hoang2 lên làm ADMIN lúc nào vậy? sao chuyển đổi mà ko thông báo anh em vậy ?

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Trời __Nick__ ơi là Nick... Anh Admin từ đầu mà em ơi .... Quản trị cao cấp = Administrator đó

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0
đẹp, khi nào chán không muốn chơi nữa bạn Phone cho mình qua lấy về chơi nhe!

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
hihi làm sao em chán được chứ anh...

Những chú mồi này đều đã nuôi khá lâu ở nhà rồi anh à, em ghiền Chào Mào từ thuở nhỏ, đến bây giờ nhớ lại nó đã qua bao nhiêu kỷ niệm thời thuở nhỏ của em, hihihi trừ khi... thôi chứ không bao giờ em chán được á ...:)

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Hình chú Mồi 4 mùa chân đau sau khi hoàn thành bộ lông thứ 5 ...

Tình hình hiện tại của chú mồi 4 mùa chân đau, luôn tiện đổi tên gọi cho nó là 5 mùa chân đau á, còn 1,2 lông đuôi nữa là OK bộ lông, lông cánh cũng thế, mũ và ướm đã xong rồi các bác ạ, các bác cho nhận xét thẳng thắng nhé:

Mùa lông thứ 5 này nó thay lông cũng mất hết 6 tháng hơn, trong khi đổ lông cũng đưa người bạn đem đi đánh cùng với thêm 2 mồi của 2 người bạn nữa, kết quả là 1 chú bổi trời đánh được từ 8h sáng đến 2h chiều á:

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
POST tiếp chú mồi Mồng lân, Ướm kín, hôm 29/8/2007

Chú mồi Mũ Lân, Ướm kín cũng đang đổ lông mùa thứ 5, híc nhưng bộ lông cũ lâu rụng quá, hihi, Bốt chân thì to hơn hẳn so với chú Châu đau ....

Anh em diễn đàn cho nhận xét chú này hôm này với hình trước cách đây mấy tháng, cũng cỡ 2 tháng rồi á.:)

N

__Nick__

Guest
đẹp đấy anh hoàng. em nghe nói anh định kĩ niệm cho em con này đúng hok? ừhm vậy đi, ko ngờ anh hoàng tốt thiệt hihihi!!:D:D

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
đẹp hả nick,niềm mơ ước của tui đó
a hòang ui sao chú đau chân thay lông lâu wá vậy?

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi

Mơ gì nữa Huy ơi!
Bạn cũng có em bộ lông xám rồi, giống này cũng quý lắm. Nó ra đuôi chưa? Nhìn tướng cậu cũng gấu lắm.
Và còn lòng đam mê, và không ngừng lùng chúng, thì có ngày cũng gặp thôi.
Tôi từ xưa mơ có chú một đuôi trắng, hoặc một cánh trắng, 1 móng trắng thôi.
Mà giờ cũng có rồi hihi.

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
tại e mê CM wá mà
hehe,có rùi lại mún có thêm,chứ chim khác thì e ko vậy đâu,chỉ có CM thui a à
e có tham wá ko a hihi

N

__Nick__

Guest
hình như huy hơi tham rùi đó. nhường nick bớt đi hihihi. chừng nào tặng em vậy anh hoàng hahaha :D:D ( có khi nào chọc ảnh nóng lên ảnh choảng tui hok ta ??)

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0

cho tui khoe chú CM của mình với, cũng đẹp trai chứ bộ, mặc dù cái đuôi hơi bị bể 1 chút, hihihi, các pác cho ý kiến với nhe!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom