Guest viewing is limited

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Clip Em trời 2 mùa Ngày 30/3/2013 : Quay em nó solo 1 mình buổi trưa đi làm về, em này đi chơi cội rất tốt, kẹp chim chơi từ sáng tới trưa, chiều nắng nóng vẫn lên xuống cầu, cánh đều lắm, trời có mới 2 mùa nên giữ lại chơi á, anh em xem đánh giá giúp hoangvpb á:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

anhson_nghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
2 mùa mà tuyệt quá anh nhỉ? con này 3 mùa chắc nó đỉnh luôn quá,anh chăm chim tốt thật( chim anh thả ra không cắn nhau chứ chim em thả ra là bu lồng cắn nhau liền.) vì sao anh nhi?

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Đúng là chim quý phải ở lầu son thật! Chào Mào của Hoangvpb thì chẳng còn chê vào đâu được! Mình xin phép tải clip này cho mấy em mộc của mình học giọng nhé! Thanks!

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Giọng hay mà dáng còn chuẩn nữa chứ, em này đòn dài quá nhỉ! hay do quay xa nên ko rõ cái xấu em nó:a21: .:a21:..hi hi ! Lần sau nhớ....... quay tiếp nhé!

hoan1988

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim hay quá a ơi,chim tướng dài như cọng dây nhưng mào nhìn ko đẹp.con này mà mào lân nữa nhìn mới đúng chất.chim chơi solo mà sao nó chơi cánh đều vậy a,e nghỉ chắc phải có tí động lực nào đó nữa nên em nó mới sung vậy chứ.a có thể chia sẽ thêm 1 tí kinh nghiệm về chăm em nó được ko a.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
A Đớt sau 1 thời gian đi loanh quanh nhà những người bạn, nay đem về cho chơi tạm với trời 2 mùa (Clip quay khi gần nhà có nhạc đám cưới á):

tuan.nm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh toàn dấu hàng nhé :khoc: hix hix. Thỉnh thoảng tự nhiên lại lôi đâu ra toàn 2 mùa, chẳng nhẽ em lại vào trong đó với anh :a09:

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
oái sao không thấy hình nhỉ hic hic cho mình xin lại cái hình nha ^^

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
anh toàn dấu hàng nhé :khoc: hix hix. Thỉnh thoảng tự nhiên lại lôi đâu ra toàn 2 mùa, chẳng nhẽ em lại vào trong đó với anh :a09:

Tại em không để ý những bài viết của anh đó thôi, A Đớt anh có up trước đây, và em trời 2 mùa anh cũng có úp sau này rồi đó mà, chỉ là anh ko cho mấy con chim chơi với nhau rồi quay Clip thôi em.

Thân
Hoangvpb

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0

Tại em không để ý những bài viết của anh đó thôi, A Đớt anh có up trước đây, và em trời 2 mùa anh cũng có úp sau này rồi đó mà, chỉ là anh ko cho mấy con chim chơi với nhau rồi quay Clip thôi em.

Thân
Hoangvpb

tiendat916

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh hoàng nhiều chim hay và đẹp quá chúc mừng anh:a44:

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Làm tí cho ấm mùa đông xứ Huế ... Trường Túc (Lồng tròn), trời sắp 2 mùa (Lồng có áo lồng đỏ) và em trời lở hơi lân 2 mùa chưa tỏa giọng ... tất cả đều đang lông ải do thời tiết hết.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom