Guest viewing is limited

ÂuSìGòn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: chào mào mà khg có mào của bemaap

đây là con chào mào tớ nuôi được 15 tháng rồi đã thay một mùa lông mà vẫn khg lên mủ lại lên một ssợi lông trắng úp trên đầu (khi bẩy vào đã khg có mũ)

hàng độc đấy bác. thông thường mấy con này chơi bền lắm (nhưng đi thi thì không được ) , chúc bác có một chú chim good !
thân !

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chào quý ace.
khi mìng bẩy chú chim này về cho đến khi up lên DĐ được 15 tháng.nay chú đã được gần 3 năm.vẫn chưa xong lông nhưng đã chớm nổi.hôm qua đem ra trường chơi thấy nó chơi tạm tạm nên quay clip bằng đt nên khg rõ lắm.quý ace xem tạm nha.:a01:
hình được 15 tháng
misc.php

hình đã được gần 3 năm

và đây clip cả em nó.hic mong các bạn **** nhẹ tay cho =))

<object width="640" height="505"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nS1XLA5zMoA?fs=1&hl=vi_VN"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nS1XLA5zMoA?fs=1&hl=vi_VN" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="505"></embed></object>

xin up lên DĐ thêm phong phú.thânk

vietthuan1997

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Clip

mấy anh cho em xin chút kinh nghiệm
mấy con Chào Mào nhà em sao dạo này cứ thế nào ấy
hay xù lông?, hay ngáp , ít hót wa', và lạ e phân lỏng màuc xanh nữa ?
cho em hỏi luôn làm cách nào giúp chim chào mào nhà emm dạn hơn ko??????
gíup em luyện mây; con chim này hót siêng và hay hơn dc ko?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chào mào khe nước rưng(huế)

hôm nay ngẫu hứng nên làm cái clip em mồi 4,5 màu khe nước rưng up lên chia sẽ cùng quý cụ =)).

<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" width="640" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/Wl166Q1jLuw" frameborder="0" allowFullScreen></iframe>​
.
:a08::a08::a08:​

duc_dn1210

"Đam mê và đam mê"
SVC$
0
Ðề: chào mào khe nước rưng(huế)

chim ghê wa,tướng chim đẹp và gọn gàng có khác.Chỉ có 1 lời nhắn gởi tói cụ là

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào anh Be!
Anh vẫn khỏe chứ, Tết nhứt sao rồi anh?

Chà lâu ngày show hàng em chim được ghê hè?

Nói chung các giọng âm tiết đầu thì cũng trung bình, nhưng.....

tới ngày giây phút: 2:15 to 2:17

giọng vậy cũng theo các cụ ý cũng gọi là lùa lẹ và giọng dài rồi đó anh ạ.

hihi nghe giọng CM hót quen rồi, hễ em nào lùa giọng dài nghe thấy lạ liền cụ nhỉ?

thân mến và chúc cụ cùng gia đình có một năm mới đầy măn mắn!

Bạch Đề

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chúc mừng năm mới.​
chào mào dòng chim phong sơn 5 mùa.em này mới xong lông,hôm nay đem ra trường dợt thử xem em nó sau 3 tháng cấm cung,h em nó đã trở lại phong độ.​

<iframe title="YouTube video player" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/5VuAXsNgC4E" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

:a20: :a20: :a20:​

choi_cm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chà chà a bé có nhiều chim hay ghê ,e củng mê chim Chào Mào huế có dip vào huế chắc phải ghé thăm nhà a bé mới đc hehee chúc a ngày càng có nhiều chim đẹp

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
Chào Mào mồi nước rưng năm mùa mới xong lông.
chia sẽ cùng ae.

<iframe width="480" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/KaVEvnD1NAM" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
lâu quá mới thấy anh bé mập. chim ra giọng chuẩn già ghê. chúc anh có nhiều sức khỏe(để bẫy chim, để up clip cho anh em xem:a01:)

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chào ae.
mình có hai em bỗi lỡ mới xong lông em bên trái là em ở vườn quốc gia bạch mã huế và em lavang quảng trị,hiên mình đang tập cho hai em nó đi trường và đã chịu đấu.
xin chia sẽ cùng ae.

<iframe width="853" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/FWBdg9-2qA8" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

luongdd

Thành viên tích cực
SVC$
0

đây là con chào mào tớ nuôi được 15 tháng rồi đã thay một mùa lông mà vẫn khg lên mủ lại lên một ssợi lông trắng úp trên đầu (khi bẩy vào đã khg có mũ)
Chú này có tuổi giống cụ bemaap rồi mũ chỉ rụng đi chứ lám sao mà mọc lên được hả cụ...:27:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

Chú này có tuổi giống cụ bemaap rồi mũ chỉ rụng đi chứ lám sao mà mọc lên được hả cụ...:27:

hi thânk cụ.chú chim nó như với bóng với mình.h nó mới xong lông và chơi cũng khá tốt rồi,có nhịp mình quay clip chia sẽ cùng ae.
thânk

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cụ Bé dàn chim của cụ thật là đã quá. Ngưỡng mộ nên khi nào vô đó tham quan một chuyến. Bởi vậy cụ cứ nuôi em nào ngon ngon đi để hihi em vào thì...biếu em con nhé. Khà khà có chim hay chơi rùi. Mà vào đó cụ phải truyền cho em ít nghón nghề với đó. Cảm ơn cụ đã chia sẻ. Thân

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
Cụ Bé dàn chim của cụ thật là đã quá. Ngưỡng mộ nên khi nào vô đó tham quan một chuyến. Bởi vậy cụ cứ nuôi em nào ngon ngon đi để hihi em vào thì...biếu em con nhé. Khà khà có chim hay chơi rùi. Mà vào đó cụ phải truyền cho em ít nghón nghề với đó. Cảm ơn cụ đã chia sẻ. Thân

hehe chơi vành thì an phận chơi vành khuyên đi cụ ơi son xen qua bên Chào Mào làm chi cho thâm mất thời gian vả chào mào nó bắt chướt theo khuyên lôn nhào thì hỏng hết.
thânk

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
hehe chơi vành thì an phận chơi vành khuyên đi cụ ơi son xen qua bên chào mào làm chi cho thâm mất thời gian vả chào mào nó bắt chướt theo khuyên lôn nhào thì hỏng hết.
thânk
Vâng cụ cứ yên tâm là em chơi thì em phải tính toán thời gian chớ. Với lại khuyên của em nó có lộn nhào con nào đâu, đôi khi còn đứng yên hơn cả Chào Mào nữa ấy chớ. Cụ không phải lo, mới nói xin CM là khuyên anh em thế ngay kakaka vẫn không thoát bị em xin đâu cụ. Nói vui thôi chơ em cũng mê cả CM mà cũng đang nuôi mấy con rồi hihi khi nào vô học kinh nghiệm cụ tý để về chăm không mở rộng thêm mệt. Thân

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
Thânh chào ACE.
Lâu lắm khg up bài,nên hôm nay có con chim lở vùng tà ve,mụ nú,bình điền Huế mới nổi được mấy hôm đem ra trường chơi thử nhưng khg dám vào chim cứng chỉ cho đấu ở vòng ngoài nhưng nó chơi cũng mát lòng sau 3 năm nuôi lấy phân trồng ớt mà ớt thì ăn hết rồi mà chim h mới nổi :a24: :a44:.
AE ủng hộ cho em nó chơi được bền hơn.

<iframe width="480" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/EjjIwzz2lWY" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
<iframe width="480" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/EjjIwzz2lWY" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>​

Chim hay cụ Be. Ché ầm ầm, chơi cặp cánh cũng linh hoạt. Chúc mừng cụ

Thân_Thuận

dong113

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim bác căng thật, chéc ầm ầm. Bác có cho mấy em nó "sài doping" không mà con nào con nấy "thăng hoa" thế?:a05: Phục bác đó!

thandieu16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim hay nhưng không có duyên với giải nào cả hay sao cụ bé map

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom