Guest viewing is limited

kajuha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: chào mào 8 năm

con CM này của anh 8 năm rồi moà chơi ngoài rừng có bắt được bội không

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

con CM này của anh 8 năm rồi moà chơi ngoài rừng có bắt được bội không

thân chào kajuha
chú Chào Mào 8 năm của anh là chú mồi chủ lực dầy dạn kinh nghiệm đồng thời chú nó cũng dìu dắt một số chim lỡ lên thành chim mồi.chú nó là cánh tay phải của anh.
năm nay anh lên được một chú mồi phải nói là tuyệt có thể còn hay hơn chú 8 năm đó nữa........hi hi rất mãn nguyện....thânk

tranhuusang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

mình cũg có 1 con già hơn con này em nó khõang 9 năm mấy ? cũg dòng chim Huế hùi ông bố mình mua ỡ quy nhơn !

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

THÂN CHÀO
mình có clíp của chú nó mới xong lông

[VIDEO]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/xLsCa2is7ZE&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&hl=en&feature=player_embedded&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/xLsCa2is7ZE&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&hl=en&feature=player_embedded&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="425" height="344"></embed></object>/VIDEO]​

liem.ht133

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Con này mà ra trận chắc chơi sướng lắm bác nhỉ. Bác rảnh post lên file âm thanh cho anh em trong diễn đàn thưởng thức nhé.:a29:

copden

Thành viên tích cực
SVC$
0

chim huế che khiếp thật mà hình như con nào xung củng ché nhiều như thế.chim ở em xung lắm thì chỉ ché đc 3 đến 4 lần thôi.đưa mấy con Huế này về là toi.vừa to con lại to môm nữa:a08:

Revolution

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chim anh Bé chiến thật, con nào cũng hay cả, dàn sao đầy mơ ước của đội hình cúp C1, Đà Nẵng có 1 con giọng giống vậy và Hội An cũng có một con giọng nghe hay

Cảm ơn đã cố gắn chia sẻ video

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chào mao...............!

thân chào quý vị
kính chúc quý vị mấy ngày năm cũ được vuông tròn.tai qua nạn khỏi,khỏi miệng tiếng hao tài,tiền lương nhận đủ, tiền nợ cũ cũng thanh toán xong....hihi để có tiền xài tết.

sáng nay ngẫu hứng đạo diễn một cái clíp chú chim vừa xong lông,định khg úp nhưng xem đi xem lại thấy vui vui là lạ nên úp lên để ace xem cuối năm.
ace đánh giá xem giọng hai em Chào Mào này con nào hay hơn :he::he:

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/N2UVVFym8wY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/N2UVVFym8wY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

lin dự phòng YouTube - 06022010021.mp4

KÍNH CHÚC QUÝ VỊ MỘT NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Ðề: chào mao...............!

:he::he: hè hé he em này của cụ em cũng chưa nghe đc hết giọng do mạng lỗi quá,nhưng phải công nhận em ý có điệu ngoáy cổ điêu luyện thật,nhìn cứ như vận động viên múa ba lê ngoáy ngoáy trong "hồ thên nga" ý:a01:
năm mới chúc cụ và gia đình an khang-thịnh vượng (nhớ sắm 1 con cm cho riêng mình cụ nhé!:a22::a14:)

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0

em không rành về chim nên không dám có ý kiến gì mà xin nhường lời cho các đại cao thủ khác, nhưng nhìn cái lồng thì thèm quá...Ước gì em cũng được như anh ấy!

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0

Anh Bé ơi Chào Mào của anh thì hay rồi ,em chẳng bình luận thêm ,kẻo mang tiếng khen ( phò mã tốt áo) . Nhưng bác để em bé khóc ghê quá , thế mà vợ bác cũng không nói gì à? Nhất bác đấy ,Năm mới chúc bác mạnh khỏe có nhiều chim hay ,gia đình hạnh phúc ,các cháu mau ăn chóng nhớn.

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

Anh Bé ơi chào mào của anh thì hay rồi ,em chẳng bình luận thêm ,kẻo mang tiếng khen ( phò mã tốt áo) . Nhưng bác để em bé khóc ghê quá , thế mà vợ bác cũng không nói gì à? Nhất bác đấy ,Năm mới chúc bác mạnh khỏe có nhiều chim hay ,gia đình hạnh phúc ,các cháu mau ăn chóng nhớn.

thânk cụ DUNG_NHI
cháu nhỏ nhà mình mỗi lần ăn đều như vậy đó cụ,vợ mình thì ạ ơ,cháu lớn thì gõ nắp son thì mới mong ăn hết chén cháo.
năm mới chúc cụ cùng gia đình luôn sức khỏe và hạnh phúc

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0

thânk cụ DUNG_NHI
cháu nhỏ nhà mình mỗi lần ăn đều như vậy đó cụ,vợ mình thì ạ ơ,cháu lớn thì gõ nắp son thì mới mong ăn hết chén cháo.

Nghe anh bemaap nói cháu nhỏ ăn cháo sao giống em bé nhà em quá, mổi lần ăn là cả nhà cứ như đang làm hát bội hoặc đóng cải lương ấy, phải hết tuồng thì bé mới ăn hết chén cháo/cơm.
Chúc bác & cả nhà ăn tết vui vẻ hạnh phúc, thịnh vượng, chúc đàn CM của bác năm mới luôn luôn sung.:a03:

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0

thânk cụ DUNG_NHI
Bác khỏi lo đê.vụ ép con nít ăn cháo em rành lắm.thời mẹ nuôi đứa em.và hiện giờ có đứa con nít trước nhà ý.ngày nào em chả chạy ra ép nó,dụ dỗ nó vài thìa cháo.hehehe.:a21:
Bữa nào vào,em ép cho nó 1 bữa là bác biết tài em liền mà.hihi.Nhờ bác ép cho em con Chào Mào ổn ổn để em làm con mồi tương lai luôn ấy nhỉ.:a44:.thèm quá.thèm chaóooooooooooooo...............chaòooooooooooooo.................maòoooooooooo.........quá.....:a20:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0

khổ thân cụ be đại hiệp-đẹp trai nhất nhà,có đoạn clip gửi ae thưởng thức và đánh giá thì bài nào vào cũng bình và phẩm rằng:a01:-toàn spam không àh.lần sau có quay thì cụ nhớ chờ em bé ngủ trưa đã nhé,nếu không thì clip của cụ em thấy bị spam hơn cả là đánh giá đó.em mà là MOD thì em ban nick tuốt:a01::a01::a01:(kể cả em):a01:.

thanks cụ đã có clip để anh em thưởng thức,chú chim đẹp lắm nhưng hôm nay em mơi nghe đc hết giọng;giọng em nó hay lắm,em nó có phải là 1 trong 2 em bánh tẻ mà bác nói k ạh?em nó có phải là em móng trắng không bác be? chim mới nên vẫn còn hơi nhát anh nhỉ?
thân!

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

khổ thân cụ be đại hiệp-đẹp trai nhất nhà,có đoạn clip gửi ae thưởng thức và đánh giá thì bài nào vào cũng bình và phẩm rằng:a01:-toàn spam không àh.lần sau có quay thì cụ nhớ chờ em bé ngủ trưa đã nhé,nếu không thì clip của cụ em thấy bị spam hơn cả là đánh giá đó.em mà là MOD thì em ban nick tuốt:a01::a01::a01:(kể cả em):a01:.

thanks cụ đã có clip để anh em thưởng thức,chú chim đẹp lắm nhưng hôm nay em mơi nghe đc hết giọng;giọng em nó hay lắm,em nó có phải là 1 trong 2 em bánh tẻ mà bác nói k ạh?em nó có phải là em móng trắng không bác be? chim mới nên vẫn còn hơi nhát anh nhỉ?
thân!

thân cụ cốm
hihi đang quay clip tự dưng bà xã bồng con tới chứ đâu có cố ý quay vậy đâu cụ,mà tui nghe đi nghe lại thấy hay hay,hay là hay tiếng con khóc và giọng bà xã tui la làng hihi.
chú có là chim trời già rừng đã 4 mùa lông rồi nhưng còn nhác lắm mình sờ vào lồng mà con tung lồng,còn người lạ tới thì thôi khỏi nói,tung thì tung vậy chứ đi rừng tuyệt lắm.
thânk

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0

Hi bác Bémap, chim của bác đổ giọng rất tốt mỗi lần ra giọng đều dứt khoát trong và rất rõ tiếng. Chắc em bổi này ở ngoài đồng cũng phải có tuổi rồi đây nên nuôi 4 năm lồng rồi mà vẫn còn nhác nhưng ko sao vì em cũng rất khoái chơi chim bổi lên mặc dù nhác nhưng khi vừa máng rời ra là nó đổ nghe rất đã tai thỏa niềm đam mê:a01: :a01: :a01:. Năm mới chúc bác và gia đình cùng các anh em của hội quán Huế An Khang Thịnh Vượng_ Dồi Dào Sức Khỏe và bẩy thêm được nhiều em CM hay nữa nha. Thân:a14: :a14: :a14:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
:a01: :a01: :a01: có vài hình ảnh mấy chú chào mào mới bắn sáng nay :a01: :a01: :a01:
:a44: :a44: giúp vui cung 4 rum :a44: :a44:​

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

và cuối cùng là em bạch đề hai móng

a>

:a14: :a14: :a14:​

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
dàn chim anh bé sau mùa thay lông em nào cũng đẹp quá.chúc mừng anh.
mà sao hôm nay mà huế nắng đẹp quá.trên em đang mưa và sương mù dày đặt luôn.hic

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào anh Bé

Lâu rồi mới thấy anh online. Hình như chim của anh ngày càng tăng về số lượng và vẫn chưa show ra hết (không thấy lồng vuông thổ cẩm).
Con chơi hay và được cưng có phải là con lồng dơi không ạ vì em thấy dáng hót đẹp đó. Anh có khoảng không như thế phơi và tắm chim thì con gì bằng

Chúc mừng anh Bé nhé.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom