Guest viewing is limited

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Nhìn dàn chim của Anh đã quá, con nào nhìn cũng lực hết, chả bù cho chim trong này vừa bé vừa xấu trai... Anh em trong này mơ ươc cũng khó mà được như Anh.

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
Anh Bé ơi, anh show dàn chim chiến của anh làm chi để ace trong này thèm giỏ dãi luôn rùi nè. Đúng là chim Huế có khác, em nào cũng to, cũng dài, mỗi khi tụi nó nổ chắc là như pháo anh nhỉ.

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
thân chào
to chú tuấn:thời tiết tốt lắm rồi.ngày mai mình sẽ bẩy chim ở tà rụt.
sao lại tạm biệt với sở thích của mình thế,hihi chọn vợ khỏi chon chim :a24:
to chú thành:chà chú thành nhớ dai quá hem,đúng vậy đó là mấy chú chim lỡ hai mùa có ba mùa có,còn mấy chú cưng của mình đã vào lồng bẩy trước để ngày mai xuất quân vào rừng.:a22:
to chú hải :chà chú hải khiêm tốm quá hem :a03:,phong cách chơi chim của chú dàn chim của chú đâu có thua kếm ai đâu:a44:

có em chim tơ được ba mùa mới có lửa chơi đã lắm.đi rừng rất tốt,đi trường cũng đã lắm các cụ ạ

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
:a09: Cụ be "sâu" hàng mà chẳng nói với ẻm 1 câu :a09:. CHYM và lồng của cụ nhiều và đẹp thế? Cụ hẹn với em là nhượng lại cho em 1 chú trong mớ chim này đâu rùi nhỉ? k biết chú nào ở đây hả cụ?

Không biết có phải ẻm này k nhỉ?:a37::clap_1::-":-"

phutdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Dàn chim của anh Bé chiến nhỉ. Con trong lồng vuông chạm có phải là con lở 3 mùa giọng dài mà bữa trước anh có up cái clip lên rồi, đúng ko anh? Cái lồng cũng đẹp nhỉ, nhìn nó đơn sơ mà ... giản dị ...:a43:
Chúc dàn chim của anh ngày càng chiến đấu...:a15:

nammon0401

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cụ Bé có giàn chim kinh khủng quá, nhìn mà ước gì mình có được vài chú như thế. Bác chăm tốt thật đấy, nhìn em nào em nấy cũng mượt mà và ác chiến. Bác nuôi nhiều như vậy thì đi dợt thế nào được hết nhỉ, hay là bác chuyển nhượng cho em 1 chú em đem đi dợt giúp cho:a20::a20::a20:

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Sao lạ nhỉ.chỗ em trời âm u tùm lum.chim xù bông hết.chán quá.chiều nay có vẻ đỡ rồi nè.mong ngày mai cho chim tắm rửa.hihi.
Thấy dàn chim của bác bemaap nhìn khoái quá.k biết lúc nào mới được như thế nhỉ.
Chúc chủ chim và chim ngày mai lên đường gặp nhiều may mắn.Tăng thêm quân số.(có chăm nổi k đấy bác,cần phụ một tay k bác).

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bác Bé
Hôm trước được vào thăm tư dinh nhà bác mà ngưỡng mộ dàn Chào Mào quá
Công nhận bác Bé sưu tầm nhiều Chào Mào và có nhiều chim hay.
Bác Bé còn cái số của anh Căn làm lồng mà hôm bác dẫn em đi không, em định đặt mấy cái lồng Huế mà không tìm thấy các card của nghệ nhân lồng Huế đâu nữa !

hoahongvang_tn

"không giận không hờn không oán trách"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bác bémaap nhìn đàn chim nhà bác ghê quá:a02::a02: à mà em cm không mào của bác đâu rồi mà bác không pôt nên cho ae được chiêm ngưỡng vậy.Chúc bác ngày mai mã đáo thành công:a15::a15::a15::a15:

thân

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
thân chào
to chú tuấn:thời tiết tốt lắm rồi.ngày mai mình sẽ bẩy chim ở tà rụt.
sao lại tạm biệt với sở thích của mình thế,hihi chọn vợ khỏi chon chim :a24:
to chú thành:chà chú thành nhớ dai quá hem,đúng vậy đó là mấy chú chim lỡ hai mùa có ba mùa có,còn mấy chú cưng của mình đã vào lồng bẩy trước để ngày mai xuất quân vào rừng.:a22:
to chú hải :chà chú hải khiêm tốm quá hem :a03:,phong cách chơi chim của chú dàn chim của chú đâu có thua kếm ai đâu:a44:

có em chim tơ được ba mùa mới có lửa chơi đã lắm.đi rừng rất tốt,đi trường cũng đã lắm các cụ ạ

chào các cụ
sáng nay ngẫu hứng đem máy bắn một quả clip về chú chim to này.

[VIDEO]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/C1tB24Nxxt0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/C1tB24Nxxt0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>/VIDEO]​

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Nhìn thấy cm Huế của anh thì máu lại nổi lên rồi... chứ sg toàn Huế dạt... chán lắm anh ah.

ghitasau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hix nhìn dàn chim của bác mà chỉ " Ước gì mình được như anh ấy...":a36:. Em cũng rất thích chim ở Huế và cũng mong muốn sở hửu 1 em Huế chính gốc nhưng mà vẫn chưa được. Lúc nào có dịp vào Huế chắc phải nhờ mấy bác SVC ở Huế kiếm dùm 1 em mới được:a20:

dy_hy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim anh Bemaap toàn chim hay và độc nhỉ.!
mình cũng rất thích chim Huế, nhưng chưa biết dòng Kim Phụng.
Mình mới được ông anh ở Bình Điền gửi vào cho 1 con, ảnh nuôi 2 tháng mình mới nuôi được 5 ngày, mình thấy chim bổi nhỏ con, nhưng dài đòn, giọng cũng hay, mũ lân, mới nuôi 5 ngày mà thấy đã có nước đấu rồi, hy vọng huấn kuyện được em này hay, vì ở nhà còn 2 con mồi Huế cũng rất dữ.
Thân.!

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
có vài hình ảnh và clip em nó hiện nay úp lên giúp vui cùng ace.
đây là hình ảnh em nó khi còn lứa.

giờ em nó đã được một năm rồi.

và đây là clip của em nó.

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/lJLCX2EGZgk&hl=en_US&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/lJLCX2EGZgk&hl=en_US&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Ôi cái họng nó....mỏ thì bé xíu....nhìn phê quá Anh Thành ơi! Nhìn con này mới thấy là chim tơ khó mà lựa được chính xác...chỉ có cái yếm là rõ nhất.

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Tại sao nó ko đứng hót mà cứ nhảy nhót lung tung, nhưng ko nhảy giữa cầu chính cầu phụ mà toàn nhảy bám lồng vậy anh :(

phuc 53

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn cái họng của em nó kìa......:a44: dã man quá đi . chim như vậy thì còn gì mà chê em nó nữa , nó mà đổ giọng chắc nghiêng nước nghiêng thành hết quá .... chim cũa cao thủ nuôi mà lị.....:a01::a01:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
có em tơ này còn thiếu hai tháng nữa là được 3 niên,chơi đấu trường cũng tạm đựơc,nước non đầy đủ cánh bung điều nhưng có cái tội ít đảo giọng.đây clip em nó độc diễn.
quý cụ **** nhẹ tay cho em đỡ thẹn.:a01: :a01: :a01:

<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/2OkjAUjKrf8&hl=en_US&fs=1?color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/2OkjAUjKrf8&hl=en_US&fs=1?color1=0x234900&color2=0x4e9e00" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>​

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
Nhìn chú tơ trên thì quả thật khâm phục tay nghề chăm sóc và tuyển chim của cụ Bé thật, anh em nhìn kỹ để ý sẽ thấy lông mào của chú nào lúc ban đầu nó hơi cong về sau, vậy mà lúc đang thay lông và thay lông xong thì quả thật như câu nói" Vịt con xấu xí thành Thiên Nga" đấy nhỉ, quả thật nhìn từ má trắng vậy và lúc xong lông vậy thì quả là cả 1 quá trình. Chú này thì mình kết nhất là hầu bò, yếm đậm, trường chim, mào đinh cao còn giọng thì chưa nghe vì đang ở cty k nghe dc hihihi nhưng quả thật nhìn mẫu chim Huế phê quá:a20:

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em rất kết Chào Mào huế chơi. và cũng thấy giờ có đc em hay thì khó quá. Mà bác Bé mập nuôi hay quá. kết cái dít đỏ của em nó.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom