Guest viewing is limited

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
Ðề: Chim vợ...tặng BatmanV

Ước gì mình được như anh ấy!!!!!. Nhất cụ rồi đó người dơi ạ. Chơi chim mà được vợ ủng hộ dến mức như thế thì không còn gì bằng. Mà cụ có bí quyết gì để được như thế không? Lần này phải đề nghị với các cụ trong BQT lập thêm chuyên mục "Những kinh nghiệm để Vợ ủng hộ nuôi chim" do cụ làm mod mới được hehhe. Chúc mừng có chim đẹp. Thân
Anh sir_thanhle cũng có kém cạnh gì đâu, có đồng đội mặc dù đang mang bầu bí mà vẫn chu đáo phụ anh 1 tay lo cho dàn chim còn gì, hihi. Em thấy BQT lập thêm chuyên mục " Những kinh nghiệm để Vợ ủng hộ nuôi chim" như anh sir_thanhle gợi ý là quá chuẩn, tiện thể lập thêm chuyên mục con "Kinh nghiệm để người yêu ủng hộ thú chơi sinh vật cảnh" nữa. Như vậy thì quá hay, hehe. Vụ này chắc nhờ đến những cao thủ có kinh nghiệm như anh sir_thanhle và anh BatmanV thôi. hehe!

zedo_ng

Thành viên tích cực
SVC$
0

Bạn BatmanV chắc dùng chiêu "mưa dầm thấm lâu", cứ nỉ non bên tai vợ suốt thì vợ cũng đành ủng hộ để khỏi bị quấy rối. :a01:
Mà vợ bạn cũng tài ghê, phụ nữ mà biết tuyển...chim đẹp về cho chồng thì thiệt là ngưỡng mộ quá đi. :a04:

supernoob

Thành viên mới
SVC$
0

Chắc vợ bác BatmanV nhờ người mua hộ thôi chứ mà biết cả tuyển chim nữa thì cũng căng.
Bác Batman cho em hỏi con chim đó mua bao nhiêu tiền thế ah

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0

Hehe! Em nhắc đến làm anh mát ruột quá, nhưng mà chưa bằng cụ Người dơi được đâu, cụ ấy vợ còn đi tìm chim cho nữa mà Vỹ ơi. Híc vợ của BatmanV chắc cũng yêu mà mê chim BatmanV lắm lắm mới thế đó hihi Thân

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0

Kakaka ! Chúc mừng Cụ được vợ tự cấp thêm cho 1 quơ ta nữa .Ông chơi cái tựa đề gì đọc bủn rủn cả tay chân . =)) =))
Cụ này, cứ hở tí là nghĩ bậy =)). Em ghi tựa đề có gì đâu, chẳng qua là cụ nhạy cảm quá thôi. nếu mà cái...cái làm cụ bủn rủn chân tay thì em post ở chỗ khác rồi.

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0

hic.....sao cụ sướng thế nhỉ,em cũng ước ao đc như cụ,có con người yêu nó hay về quê nhà nó chơi vậy mà nhờ nó mua 1 con là nó chửi ầm ầm trong điện thoại à,nghĩ lại thấy tụi thân á.............em cảm kích vợ cụ quá

ÂuSìGòn

Thành viên tích cực
SVC$
0
thông báo tin vui cho mọi người là chú này chuẩn bị chuyển hộ khẩu qua nhà em.............................

Chitxixon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chỉ biết nói là chú ý rất đẹp.
Đẹp như một nàng tiên Chào Mào ý
Chủ chăm tốt thật.
Chăm vừa vừa thôi chứ không Người yêu lại ganh tị thì khổ.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
30.4 rảnh rỗi treo chim ra tự dợt tại nhà, dợt để lên tinh thần ngày mai lên rừng đi bẫy :
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/tSJVmzgqwlc" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

dhkhanh84

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim ở nhà mà sung thế anh,
coi chừng nó ị lên đống đồ em bé phơi bên cạnh

Chitxixon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chym ai chứ chim của anh batman thì nức tiếng gần xa roài...

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Sáng nay treo ra phơi nắng thấy nó độc diễn nên lấy điện thoại quay lại :

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/ozRC6VPqWbQ" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Sáng nay treo ra phơi nắng thấy nó độc diễn nên lấy điện thoại quay lại :

<iframe src="http://www.youtube.com/embed/ozRC6VPqWbQ" allowfullscreen="" width="420" frameborder="0" height="315"></iframe>

Ngay 1:03-1:04 em ý cũng wồ như ai đó thôi.. mà điều hơi khác âm wow của chim TM tí.

hihi chim chơi căng á cụ!

thân mến,

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Cuối tháng 9/2011 Cụ Đề có nhờ gửi tặng mình con Chào Mào Khe Sanh mà thực sự là lúc nhận chim về chả biết nó phải chào mào hay không vì đang mùa thay lông + vận chuyển trong hộp giấy nên lông lá + chuối + vài thứ không tiện kể ra bết lại với nhau, kết quả là nhìn em nó như 1 con gà chọi :

Sau 2 đợt thay lông em nó đã ra dáng vẻ đẹp trai :

Hiện nay đã vào lửa, hót đều đều, xáp chim cũng bung cánh xòe đuôi rồi. Sắp tới cho em nó vào lụp tập luyện là vừa. Con này ở nhà em đặt tên nó là Bạch Đề dù nó chẳng có móng trắng nào :a01:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Cuối tháng 9/2011 Cụ Đề có nhờ gửi tặng mình con chào mào Khe Sanh mà thực sự là lúc nhận chim về chả biết nó phải chào mào hay không vì đang mùa thay lông + vận chuyển trong hộp giấy nên lông lá + chuối + vài thứ không tiện kể ra bết lại với nhau, kết quả là nhìn em nó như 1 con gà chọi :

Sau 2 đợt thay lông em nó đã ra dáng vẻ đẹp trai :

Hiện nay đã vào lửa, hót đều đều, xáp chim cũng bung cánh xòe đuôi rồi. Sắp tới cho em nó vào lụp tập luyện là vừa. Con này ở nhà em đặt tên nó là Bạch Đề dù nó chẳng có móng trắng nào :a01:

Èo hic kể ra mạng nó cũng lớn lắm rồi đó cụ à!

Đợt bổi đó vào có vài em to đẹp yếm dài đậm mà teo hết trơn hic! Còn 1 em tơ tặng bên Tuann Anh giờ có ra trò gì chưa không biết.
Vài em già còn lại cũng tàm tạm tặng đi mà giờ chả còn tông tích gì cả. Riêng em này thì còn.
Dũng lựa ra được con ni bảo là đổ cũng được lắm. Còn hỏi cụ Bảy là: "thằng nớ có thân không tặng uổng con chim" kakaka =))

Hic nhớ năm ngoái là cụ đưa hình mình coi thì phải... mà nhìn thấy sợ luôn nói cụ Dũng sao gửi con bổi tệ vậy.
Giờ thì em ý đẹp trai và có vẻ tương lai là em mồi VIP của cụ đấy. Bởi vì.... tướng em ý y em mồi VIP đầu đời của mình.
Tướng vừa phải và đều thế này thì sát! Cũng đâu thua cho con cụ Bảy.
Cơ mà em ý ra rừng sát em bổi cái là....=)) cũng là mền vui và hãnh diện.

thân mến và cũng cảm ơn cụ Dơi đã chăm em chim tốt.

Bạch Đề

PS: cụ chăm em ý đẹp thế này làm mền cũng vui.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Vậy hóa ra có mỗi em Bạch Đề này là còn tung tích hả anh. Để cuối tuần rảnh làm tiếp cái clip em nó hót lên nữa

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Như đã hứa, đây là clip em Khe Sanh :
Gây với em mồi DTH :

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/D4Au1qqMhW8" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

Choảng nhau với em bổi Huế vợ mua tặng
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/peTPTNOBO38" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom