Guest viewing is limited

quayphimchupanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Quythuong cu binh tinh em ah . con của em phai chiu khó dạy nhiều vào vì nó già rồi lên khó nói . cố gắng là ok em ah. đừng nóng ruột mà hỏng em Yểng đấy , chăm sóc tốt là ok

TDuc

Thành viên mới
SVC$
0
hehe,quay phim da nhin thay yeng cua quy thuong chua ma keu no gia.neu yeng gia ma chua noi dc thi se chang bao gio noi dc dau.day cung mat cong thoi.a em nao o ha noi thi cu cho sdt len,neu thich thi gap nhau giao luu,mang ca cac em yeng di.neu a e nao con thieu kinh nghiem nuoi se trao doi de cung phat trien thu choi Yeng.ca nhan minh co 1 dieu la la da choi Yeng thi chi yeu yeng thoi.cac loai khac cho ra ze het.cu thay yeng la thich.hy vong 1 ngay nao do a e gap nhau,co gang cang dong cang vui.tui o doi can ba dinh ha noi.sdt 0912738633.ten Duc.co gi lien lac nhe.cu nhan tin trc.tui hay di dg co khi ko nghe dt.iu cac ban nhiu.ca cac em yeng nua,hehe.cuc Cung ma,bay gio cac em Yeng vao sach Do roi,quy va hiem lam phai yeu thuong cac e nhiu hon.chuc thanh cong.

hoang_sontung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay đi qua HHT, cái nhà bán chim, có mặt tiền to nhất ( mình không nhớ rõ số nhà), mới về 2 em yểng non, khá mập con! Ae có nhu cầu thì qua đó xem nhé!! Chú yểng nhà mình, chưa biết ăn nhưng đã huýt gió rất rõ:a21::a21::a21:. Mong là nó mau miệng để còn dạy nói và cho anh em bình luận!!

quythuong

Thành viên mới
SVC$
0
http://www.arowana.com.vn/forum/att...hoi-nhung-nguoi-choi-chim-yeng-hii-nh0105.jpg

http://www.arowana.com.vn/forum/att...hoi-nhung-nguoi-choi-chim-yeng-hii-nh0115.jpg

http://www.arowana.com.vn/forum/att...hoi-nhung-nguoi-choi-chim-yeng-hii-nh0112.jpg

http://www.arowana.com.vn/forum/att...hoi-nhung-nguoi-choi-chim-yeng-hii-nh0113.jpg

http://www.arowana.com.vn/forum/att...hoi-nhung-nguoi-choi-chim-yeng-hii-nh0108.jpg

nghe bac TDuc noi ma em buồn quá :a36::a09::a09::a09: bao nhiêu tâm huyết vậy ma em yểng cua em chang noi gi ca ( tại em ít kinh nghiệm thấy các bác chơi yểng em lại có máu yêu chim ' chỉ chơi chim không chơi bướm' nhà ông hàng xóm có 2 em yểng ông ấy nuôi mà ko dạy nói ) chán quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:a43::a43::a43::a43::a43:

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

day la anh em yểng của em bác đánh giá cho em nhé em nuôi dược hon 2 thang roi mà chẳng thấy noi gi ca

datnetpro

Thành viên mới
SVC$
0
E cũng xin đăng ký vào hội. Hiện tại e đang nuôi 1 e Yểng mua hồi tháng 3 lúc đang còn lông ống hiện giờ e nó mới thay lộng và đang bập bệ nói . Mong a e giúp đở nuôi dạy e nó nên người . e xin nợ hình.

hoang_sontung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gui datnetpro:moi mua tu thang 3,con long ong thi gio da bap be noi lam sao dc.den sang nam noi dc la nhanh.co o ha noi ko,co gi nhan tin vao so 0912738633.ten Duc.minh trao doi kinh nghiem.minh o ba dinh ha noi.
gui quy thuong:tra lai con yeng ve chu cu,tim mua yeng non,hoac 2,3 tuoi gi day biet noi roi ma choi.choi cai loai mao dai ma chua bit noi ay chi di rua chuong thoi.
Bác làm ơn viết có dấu nhé, đây là diễn đàn của người Việt kia mà! :a10::a10::a10:

buibinh02

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chào ace...TV mới xin mọi người chỉ giáo cho em cách lột lưỡi chim nhồng. Chân thành cám ơn.

quanvusatthu123

Thành viên mới
SVC$
0
Xin 1 slot nha mình vừa tậu 2 chú mất 3 chai 2 nuôi đc 3 tháng rồi , cho mình nợ hình chuyến sau sẽ úp lên co các pác **** ^^!
P/S Theo kinh nghiệm của em các pác chớ dạy mấy chú nhồng hút sáo sao này nó sẽ mê hút sáo mà ko chịu nói

minhhai1711

Thành viên mới
SVC$
0
Chào mọi người, em tên Hải, ở Biên Hòa Đồng Nai, hnay em lên mạng search cái lồng cho con nhồng nhà em, thế là thấy trang web này, bay vào ngay, đọc rồi thấy cái hội của mình, xin tham gia mà chưa có hình,hihii, các bác cho em nợ hình nhé! hihi, lại nợ, ah! yahoo của em là minhhai1711@yahoo.com, dt 0903357458, xin các bác chỉ bảo! chúc các bác đầu tuần vui vẻ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dangbao0409

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác cho mình hỏi, bay giờ có còn nhồng con không vậy, mình mới bị đạo chích trộm mất em nhồng 2 tháng tuổi chăm từ bé lên, nên tiếc lắm, nay muốn nuôi lại em khác. Các bác có biết chỗ nào còn nhồng con, hay còn non chỉ giúp em với. thanks các bác trước nhé. Mong tin các bác.

phong_quang

Thành viên mới
SVC$
0
Em cũng đam mê chim nói, nuôi nào là Vẹt, Sáo, Yểng... Giờ đã bán mấy chú Vẹt đi rồi vì nó hét điếc tai quá. Còn lại 2 con Yểng và Sáo, muốn gia nhập để học hỏi anh em.

hungla

Thành viên mới
SVC$
0
từ giờ cho tới tháng mấy thì hết mùa yểng non hả các bác.cố gắng trong hè này tậu được 3 e non là : sáo,nhồng,yểng
cho e hỏi thêm là phiên chợ bưởi mở họp vào những ngày nào,tại e ở Sóc sơn cũng hơi xa lên hỏi cho rõ để lên là mua được ngay.giá yểng non giao động trong khoảng bao nhiêu ?

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
Mọi năm thì tới tháng 9 dương lịch vẫn còn thấy Yểng non, năm nay không biết thế nào. Hiện tại đang có rất nhiều Yểng với Sáo nâu non (sáo đen và cưỡng có muộn hơn). Giá sáo nâu ~150k, Yểng tầm ~1800k. Chợ Bưởi thường họp ngày 3 và ngày 7 âm lịch hàng tháng (3, 7, 13, 17, 23, 27) Nhưng chợ này chim cò nói chung là không phong phú bằng Hoàng Hoa Thám với Hà Đông. Chợ HHT họp ngày 4 và 9, chợ HĐ họp ngày 5 và 10. Chợ HHT chắc vẫn ở cuối Văn Cao (lâu chả đi), chợ HĐ thì dạo này chả biết về đâu nữa, trước chuyển về chỗ gần Cầu Đen. Nếu muốn đi Khu vực Bưởi thì bạn xuống thẳng đường bờ sống Kim Ngưu ấy, đấy có hàng chim chắc lúc nào cũng có hoặc qua Hoàng Hoa Thám. Chúc bạn kiếm được bộ 2 như ý (vì Nhồng với Yểng là 1 thôi mà) !:a06:

svcbs

Thành viên mới
SVC$
0
xin các pro chỉ giáo giờ này đã co nhồng con chưa? và sáo đen nữa giá cả thế nào?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom