Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác thuanthuynguyen cứ để chúng trong mấy lồng tập thể như hiện tại mang lên cho tiện, ra hội quán mở cửa thông lồng em nào tình nguyện sang lồng của ai thì đó là cái duyên cái số nó tự tìm đến với nhau rồi.
Anh em trêu nhau cho vui thôi, bác không nhất thiết phải cầu kỳ thế. Bác đã quá nhiệt tình và vất vả với anh em rồi.
Chúc bác ngủ ngon nhé !

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
@ Diabay
Cháu thì khoái mấy em tơ hơn chơi mau gáy,tuy nhiên cháu cũng có một chú già rừng dành riêng cho Chú(con này cháu đoán phải tầm ngoài 6 năm tuổi).Chơi Gáy già nâu thuần,nấu gáy nhưng khi đã gáy thì ko phải bàn.[/QUOTE]

:)) A Thuận ơi,chú Diabay ko thích hàng già đâu,chú ấy thích trẻ cơ.Phải ko chú Diabay ?
Chỉ có e thích"gừng càng già càng cay" thôi á ;))

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cả nhà.
Sau đây là danh sách và chim Gáy các bác được nhận.
Số:01 Đĩabay

Em này quả thật là khó chụp.

Bác Đức cao tuổi lên có em chim già nhất:a31::a31::a31:

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Số:02+03 chung 1 lồng
Chích bông đầu gấu và Hùngdt

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Số:06+07
Huy 1984 và Thắng Bugi

Chim của anh Thắng chân có đeo số 01

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Số:10
Hiểu không em

Số:12
Dũng nhi

Chúc mừng hai bác chim đang thay lông em tách lồng gáy ngay thì chim ko phải vừa

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim nào cũng được.Được nhận quà là may mắn lắm rồi:a04::a04:.Có mấy em hình như lông hơi xấu thì phải Bác Thuận àh.Chắc phải thay lông xong thì mới đẹp được.:a31::a31:.Bác ThachThung thì chỉ thích 'Gừng càng già càng cay' còn em thì chỉ thích nuôi tơ cho mau thuần.:a04::a04:.Vì cái vụ chim nhẩy và giẫy em ko có đủ nhiệt để nuôi:a15::a15::a15:.Chúc mọi người nuôi Cu Gáy khoẻ,Gáy đẹp....

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Số:08+09
Hoa Lan và Lam cuty

Chim của hai bạn mã khá đẹp

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Cuối cùng là chim của bạn Lee Minh
@Lee Minh mình sẽ gửi chim trong vài ngày tới

@ Cả Nhà: Hầu hết đều là chim đang thay lông nên ko được đẹp,nếu nuôi hai tháng thì chim sẽ đẹp ngay.
Hẹn gặp tất cả ACE vào sáng mai nhi nhi tí.

chích bông đầu gấu

Tình yêu nào phải trò chơi
SVC$
0
Chân thành cảm ơn đ/c Thuận, thế là tôi lại đc thêm 1 chú chim của anh em trong 4 rum tặng rồi, những chú chim này tôi tin chắc là sẽ rất hay vì tình cảm của anh em chúng ta đã gửi gắm vào chúng.
Hy vọng sẽ đc nhiều chú nữa he.he.he......

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
hehe hôm nay vẫn chưa hết hạn, bác cho em đăng ký với nhé, :smiles_39: bac':a04:

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0

@ Diabay
Cháu thì khoái mấy em tơ hơn chơi mau gáy,tuy nhiên cháu cũng có một chú già rừng dành riêng cho Chú(con này cháu đoán phải tầm ngoài 6 năm tuổi).Chơi Gáy già nâu thuần,nấu gáy nhưng khi đã gáy thì ko phải bàn.

:)) A Thuận ơi,chú Diabay ko thích hàng già đâu,chú ấy thích trẻ cơ.Phải ko chú Diabay ?
Chỉ có e thích"gừng càng già càng cay" thôi á ;))[/QUOTE]

@ Sùng ởi....... :-@ :D

Hôm trước tớ đã bày cho Sùng cách để được toại nguyện rồi đó còn gì ( :pray: ) . Nhưng chắc Sùng làm chậm sau tớ nên chỉ về thứ Nhì ha ? :yahoo: =))
Em này so với tớ còn trẻ chán :blow:. Tớ còn phải chiều chuộng em nó nhìu nhìu, Sùng nhỉ ? :a01: .

@ Thuận:

Mình rất cảm ơn sự ưu ái của bạn, và sự chia sẻ của các bạn khác dành cho mình.

Chú Cu gáy tơ mình đang nuôi đã thuần khá nhanh, đã ra cườm và mở mỏ. Hy vọng sẽ tạo điều kiện cho chú già rừng này vui vẻ, dễ khởi thanh hơn.
Minh sẽ chăm em nó thật tốt, và cố gắng làm quen nhanh với em nó, để sớm gửi giọng gáy của em nó lên giao lưu với các bạn trên diễn đàn thân yêu này.

Thân.

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay em ốm mất rồi:a17::a17:.Ko ra được HQ nhận Chim :a17::a17::a17::a17:.Hic ko biết có được nhận chim nữa hay ko.Sao số em đen quá:a43::a43:.Mong là em vẫn nhận được Chim.hic hic

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Hôm nay em ốm mất rồi:a17::a17:.Ko ra được HQ nhận Chim :a17::a17::a17::a17:.Hic ko biết có được nhận chim nữa hay ko.Sao số em đen quá:a43::a43:.Mong là em vẫn nhận được Chim.hic hic

Sáng nay đúng hẹn, tại HQHN hầu hết ACE trong danh sách được phê duyệt đã nhận được chim Cu gáy do thuanthuynguyen tặng, ai cũng hài lòng ưng ý (Hic hic, riêng bác Diabay chắc chưa có duyên với em nó...hy vọng dịp gần nhất bác có thần tài khác).

Một lần nữa xin cảm ơn thuanthuynguyen đã tận tình chu đáo để đưa lại niềm vui và kỷ niệm cho mọi người.

Riêng em Cu gáy của hieukhongem đã được Đạilinh đưa về chăm sóc hộ. Hy vọng bạn sớm đón em về để nâng niu sớm chiều, em nó sẽ trở thành bạn tri kỷ của bạn.

ngochaxd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tuy không được nhận chim đợt này nhưng em cũng xin gửi lời cảm ơn tới bác Thuận. Bác đã không quản ngại thời gian và tiền bạc ( chọn chim,mua rồi mang tận lên đây cho mọi người ) tất cả vì lòng nhiệt tình với mọi người. Điều đó ở xã hội bây giờ hiếm có ai làm được đó bác. Cảm ơn bác đã làm cho mọi gười được xích lại gần nhau :d. Thân ái ....

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Bạn đã đăng kí và sẽ được nhận chim như mọi người . Hiện tại em CU GÁY của bạn mình đang giữ hộ ! Bạn có phải đang ở tại Ninh Hiệp _Gia Lâm . nếu đúng thì chiều mai mình có việc đi Ninh Hiệp sẽ mang qua cho bạn! Bạn có thể PM số dt qua cho mình ! khi nào đi mình sẽ alo cho Bạn !

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vâng! Em đang ở tại Ninh Hiệp-Gia Lâm,Bác lại vất vả quá rồi.Sáng nay em thấy hơi mệt nên ko ra HQ được định nhờ Ông Bác ở gẫn chỗ đấy ra nhận chim hộ,nhưng em nghĩ lại thôi.Nếu mình ko nhận thì tặng lại cho người khác vậy:a26::a26:.Nhưng may là em vẫn được nhận Chim:a16::a16:.SDt em là 01679454438 nếu bác sang được thì nháy em phát để em đón.Còn ko thì để hôm nào em sang chỗ Bác lấy cũng được Bác đỡ vất vả:a04::a04::a04:
Mà sao dạo này "Forum" bị làm sao ý nhỉ em vào mãi mà ko được:a43:

Chỉnh sửa lần cuối:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Sáng nay đúng hẹn, tại HQHN hầu hết ACE trong danh sách được phê duyệt đã nhận được chim Cu gáy do thuanthuynguyen tặng, ai cũng hài lòng ưng ý (Hic hic, riêng bác Diabay chắc chưa có duyên với em nó...hy vọng dịp gần nhất bác có thần tài khác).

Con gáy lão làng của chú Diabay gặp trục trặc gì hay sao thế các bác?
Em ko tham gia đc vụ sau nên ko biết sự tình về e nó.Gì thì cũng chia buồn với chú Diabay.Hình như chú còn thừa cái lồng Gáy mới sắm đúng ko ạ ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom