Guest viewing is limited

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
mấy em này dễ chơi trống mái zì cũng chịu hết .đúng là độc.lúc trước mình cũng có con như thế nhưng rất tiếc là mái

itguy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hôm qua lang thang ra quán ngay chỗ cầu vượt Linh trung có 1 chú than đang thay lông, nhưng đặc biệt trên người chú rất ít lông trắng( cách không có lông trắng) nhìn cứ như than đât ( không phải đất nhé bà con). Ai có nhu cầu ra đó xem trực tiếp

đó là than indo đó bạn, nó đen thui, và to hơn than của ta, tuy nhiên hót múa thì thua xa than ta. Nhiều người không biết bỏ ra 1k USD để mua, thiệt là chết vì kém hiểu biết, keke

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lần đầu tiên thấy chòe than đột biến kiểu này. Cảm ơn bác Thành đã chia sẻ thông tin & hình ảnh

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
ec ec. mong các bác thông cảm có gì bỏ qua cho em nhé. nhà em cung co 1 em như thế nhưng tiếc là nó lại không giống con của bạn ĐIEPAITHANH ma nó lai phần nửa cổ trở xuống dưới màu lông đốm vàng mới đầu em nghĩ chú chim của em là chưa thay hết lông nhưng đến mùa sau phần lông đó vẫn moc như thế để mai em up hình em nó cho các bác coi nhe:a43: không biết có phải là lạ không hay chim thiếu chất gì nên vậy nữa.

sodocdac

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ec ec. mong các bác thông cảm có gì bỏ qua cho em nhé. nhà em cung co 1 em như thế nhưng tiếc là nó lại không giống con của bạn ĐIEPAITHANH ma nó lai phần nửa cổ trở xuống dưới màu lông đốm vàng mới đầu em nghĩ chú chim của em là chưa thay hết lông nhưng đến mùa sau phần lông đó vẫn moc như thế để mai em up hình em nó cho các bác coi nhe:a43: không biết có phải là lạ không hay chim thiếu chất gì nên vậy nữa.
Nóng lòng chờ hình của bạn lắm lắm !!! Chim bác DiepDaiThanh quá đẹp, cái lồng còn đẹp hơn !

cutitamda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

thấy bên wed ngockylanphuongbac có mấy con chích chòe này lạ quá nên cho anh em xem

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
chú chim này đúng là dân hai thì rồi. he he, em nó vừa đạp mái vừ đẻ trứng đấy bạn ạ.

datviettri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim lạ quá. mà sao nó chỉ xám 1 nủa thôi nhỉ
thế mới la. chứ

nokuzana

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình có một em chòe Than lạ muốn chia sẻ cùng các bạn. Đây là tài sản vô cùng quí giá của một anh trong hội. Em này 100% trống (male). Điều lạ là 1/2 trên mặt có màu lông xám mái dài xuống đến cổ. Mình lập Topic này để bạn nào có chòe lạ tương tự post lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé. Đây là hình của em nó:

e có một em mái có chấm cũa em trống (7,8 chấm ) nhưng k pk pót hình:a09: tiếc quá al

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ở HN cũng có một em hình dáng giống như vậy nhưng nó là hifi tức là vừa hót được giọng chim đực lại vừa chơi theo kiểu chim mái mới lạ chứ. Con đó mới đủ 100% B-D.

nokuzana

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em k pík gửi hìh em mái lai trống của e s hết các bác nào biết post hình lên thỳ add nik e gởi hình pót lên giúp . tks nhju`````
id : hungprovip1997

hungmannguyen

Thành viên mới
SVC$
0
Đây là chòe của em. Em xin hỏi nó có phải con nhị diện ko? Mặt nó xám bên phải, Trái ngược với con kia.
View attachment 5962

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom