Guest viewing is limited

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình từng có 1 con bổi múa xòe cứng.cặp 4 con chim đá sát lồng vẫn múa hót chứ ko xù chụp.lúc mua về chim chưa ra lông đuôi và nhảy kinh khủng.nhưng đổ 1 mùa lông bắt đầu chơi.và đặc biệt không bao giờ lạ cội.nhưng số mình không may đã bị bọn ăn cắp vào lấy mất.mình đi tìm đủ chỗ nhưng vẫn chưa tìm ra.sau này cũng có cầm vài con hót múa nhưng chưa thấy con nào được như vậy nữa.
Tuyệt vời, đấy mới đúng là chuẩn hót múa đấy! Cho mình hỏi tại sao chưa ra lông đuôi mà bạn lại mua? Ý mình là bạn nhìn được đặc điểm của Than hót múa k?

flowerhorn_121

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cũng không có bí quyết gì đâu bạn.Là do cái duyên.Nó dc chủ trước nuôi 1 mùa lông nhưng lông xấu.Nhưng vì tướng chuẩn của hót múa cao cầu dài đòn cổ thắt nên mình mua.Với lại nó có 1 đặc điểm là khi kè chim vào nó không hót đấu mà chỉ đứng hót bình thường và nhảy tạt lên xuống.Mình nghĩ có khả năng sẽ hót múa nên mua về.Khi đem ra cội dợt thử thì đúng như mình đoán nó hót suốt, không hề xù một chút xíu nào.Và khi mình nuôi ra bộ lông mới thì xách đi cội nào là người ta cũng hỏi mua ngay.

chichchoemua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn than mi lưa này có nhiều kinh nghiệm đấy mình chỉ đánh bạn vài câu ấy thoi

chichchoemua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
than hot múa đâu ko thấy mà thấy dá ko vậy. thấy mấy bạn ai củng có cái tôi lớn quá nên tôi có vài lời than hót múa hay ko là do tố chất của con chim đó có nhửng con ra côi chơi ko xù nhưng ở nhà lại xù đấy con th la dòng máu đánh lộn mà còn con th có khi 2 3 mùa ko lọn mùa thứ 4 lộn binh thường đói với con gì ko thể nhưng đối với con th cái gì củng có thể

storm_0110

Thành viên mới
SVC$
0
đọc một hồi thì phát hiện than-mi-lua đúng chuẩn hót múa luôn, hehe...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom