Guest viewing is limited

haichep

Thành viên tích cực
SVC$
0
ở Định Công có công viên chỗ bể bơi ý, bác thử ra đấy xem. Mấy lần em đi bơi thấy Chào Mào hót ác lắm đấy. Chúc bác tìm lại được em nó :a16:
Thân

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
Bạn ơi đây là chuyên mục CM mà, đúng như anh DUNG_NHI nói, mấy hôm nay chẳng làm ăn được gì, nhìn hai cái lồng không treo ở góc phòng mà tiếc đứt ruột. Đúng là mất tiền không tiếc bằng mất chim các bác à...:a09:
chào doantuyet03
xin chia buồn cùng bạn.
thôi thì tản tài hơn tản mạn,đừng tiếc nhiều mà mất sức khỏe,mùa này có chim tơ rồi,nuôi chim tơ mau chơi hơn chim trời bổi.
hi hi mà nick của bạn ĐOẠNTUYỆT03 hi hi phải đoạn tuyệt 03 con mới yên đó bạn,còn một con nữa coi chừng đó nha hi hi hay là bạn ra quày chim mua một con chim bổi rồi tự tay đoạn tuyệt cho đủ 03 rồi từ từ tậu chim đẹp về nuôi sau hi hi vài lời nói vui................thânk

Nguyễn Lam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thôi đừng buồn nữa em. Chim cưng bị mất ai mà không tiếc. Anh cũng có cảm giác như vậy rồi. Lần sau chú ý hơn khi cho chim tắm nhé. Anh cũng suýt bay mất một em CT lúc cho em nó tắm ( có đặt máy quay lại toàn bộ sự việc song ko post được vì file quá nặng 3min/250MB). Chúc em vui.
PS: Dạo này a cũng bận nên ko có thời gian bẫy nữa. Lúc nào rảnh ae cafe nha.

doantuyet03

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có lẽ bác bemaap nói đúng đó, em phải phóng sinh một con bổi nữa cho an tâm. Mà bác Nguyến Lam ở khu nào đó, lúc nào ae ta gặp nhau giao lưu cái cho biết. Em ở khu ĐỊNH CÔNG chỗ gần sân bóng đó. Lúc nào bác rảnh alo cho em ae mình cafe giao lưu bàn chuyện chim cò cho đỡ buồn.:a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom