Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Đây là tên và số đăng bài và là số để bốc thăm:

Batmanv = #2
A. Hungdt= #3
A. Dung_Nhi= #4
Bác Diabay = #5
Thuanthuynguyen =#6
Đại Linh = #7
A. Phoenix108=#8
Thachthung =#9
zen =11
vànhkhuyêntrắng=#15
davang =#20
Nguyen Van Nam=#25
ThăngBugi =#32
Linhu =#36
Victory_HN =#38
Dolphin121 =#39
Hòang ĐL =#41
Trungapolo =#43
HòangHà =#46
Vinh75 =#49

Trên là tổng số các anh chị em đã đăng ký và hợp lệ. Như vậy, chỉ còn chưa đầy one hour nữa thôi là chuông reng chấm finish ạ.

Chúc may mắn mỉm cười với anh chị! giống ri nề :biggrin:

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chào Cả Nhà !
HiHi ... mình không đăng ký bốc thăm nhưng mình cũng xin chúc ngày mai hội quán có một buổi bốc thăm vui vẻ , thành công tốt đẹp , chúc ai là người số đỏ được em Chào Mào hay .
Chúc Anh Em :

" Kỳ Khai Đắc Thắng
Mã Đáo Công Thành "

Thân Chào !!!!!!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
reng reng reng...... thời hạn đăng ký đã kết thúc, đã quá 12 giờ.

Em này đang thay lông vì thế cũng rất chi là tốt khi về chăm và thay lông xong sẽ lên lửa.
Đây có hình tạm của nó:

Dưới là danh và số thứ tự để bốc thăm vào sáng mai:

Batmanv = #2
A. Hungdt= #3
A. Dung_Nhi= #4
Bác Diabay = #5
Thuanthuynguyen =#6
Đại Linh = #7
A. Phoenix108=#8
Thachthung =#9
zen =11
vànhkhuyêntrắng=#15
davang =#20
Nguyen Van Nam=#25
ThăngBugi =#32
Linhu =#36
Victory_HN =#38
Dolphin121 =#39
Hòang ĐL =#41
Trungapolo =#43
HòangHà =#46
Vinh75 =#49

Một lần nữa xin chúc quý anh chị may mắn!

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cảm ơn anh Đề nhiều, tuy món quà chỉ có hạn (chỉ có 1 phần) nhưng tất cả ACE cùng hưởng ứng, ngay cả các thành viên chưa đủ điều kiện để tham gia.

Bản thân thiết nghĩ, mình có may mắn hay không điều đó không quan trọng. Quan trọng nhất là làm sao, ACE mình (nhất là những thành viên chính thức) phải thêm nhiều bài, nhiều cuộc thảo luận, nhiều cuộc gặp mặt, ... để tình cảm ACE thêm khắng khít, gắn chặt mọi người trên cùng một niềm vui, cùng sở thích, cùng trao đổi kinh nghiệm, giúp nhau như tình ACE, cũng như góp phần đóng góp trách nhiệm chia sẻ cùng với xã hội, với thiên nhiên thêm tươi đẹp trên tình hữu nghị giữa các ACE mê chim nói riêng và mê sinh vật cảnh nói chung.

Chia sẻ cùng các ACE diễn đàn. Nào, chúng ta cùng hô vang "1....2.....3", cùng nâng ly chúc cho ACE nào may mắn nhận món quà này, đồng thời như là một phần trách nhiệm của bản thân đóng góp thế nào, đóng góp ra sao đối với trang svcvietnam thân thương này nhé.

Chúc các ACE thật nhiều niềm vui, thật nhiều hạnh phúc.

Thân.

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
=)) thanks cụ Đề nhiều nhiều
May mà em nó đang kì thay lông.Vì quà là duy nhất nên cũng chỉ có 1 mem may mắn nhất nhận được.Để gọi là an ủi,động viên khích lệ các mem tham gia bốc nhưng kém may mắn.Em để nghị tặng mỗi cụ 1 cọng lông rụng trong lồng cho đỡ tủi thân =))
:a28:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
nếu mà lông có vô tình bị gió cuốn đi thì còn mấy cái gì nặng nặng dưới đáy lồng đó?tặng cho anh em mỗi người 1 ít về chăm cây:a04::a04::a04:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Giờ có lẽ bốc thăm đã xong ! không biết ai ........ phải nuôi em này nhỉ :a16::a16::a16:

dolphin121

Trăng Sao
SVC$
0
Hội quán TpHCM xin chúc mừng số 04 đã may mắn nhận đc con Chào Mào này , mọi việc đã diễn ra suôn sẻ :D hehe
Cám ơn cụ Đề và các anh chị em đã tham gia bốc thăm , chúc sức khoẻ mọi người .
Trân trọng,
dolphin121

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Hix...Hix... Hội Quán Hà Nội có vẻ may mắn ghê ta ! Thói đời thật bất công khi chim luôn vè tay người chuyên xẻ thịt nấu Miến ! Hi vọng em này quá nhỏ không bõ cái công ..... nên sẽ được sống !
Chúc mừng anh Dũng ..... tuần sau ra Hội có được uống Cafe miễn phí không ta ?/????:a39::a39::a39:

Hoang ĐL

Chim cò xứ hoa
SVC$
0
Chúc mừng bác Dung_Nhi, hic, mình hơn hẳn một số (1) mà lại trượt!
Đành canh me giải đấu khác thôi.:a16:

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ẹc cụ TT nói thiêng thật, tưởng đùa hóa ra cụ Dũng đc thật heheh chúc mừng cụ Dũng, mọi người chờ bữa khao cafe sáng CN tuần sau của cụ:a04:

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Ôi sao mình lại sung sướng thế này ,nghe tin bác Thạch Thùng alo cho từ buổi sáng . Trong lòng cũng đã khấp khởi mừng thầm , vừa về nhà là phải vào ngay SVC. Đọc xong bài thấy chính xác mình là người may mắn trúng thưởng ,cảm giác lúc này thì đúng là không còn gì vui bằng. Phải xì pam ngay một bài , xin cảm ơn bác Bạch Đề người đã tạo ra cuộc vui hôm nay, Xin cảm ơn anh em HQSG , cùng toàn thể anh em trên diễn đàn. Mình vui quá chẳng biết nói gì hơn , chỉ biết cảm ơn ...... và ........cảm ơn...........

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
Ôi sao mình lại sung sướng thế này ,nghe tin bác Thạch Thùng alo cho từ buổi sáng . Trong lòng cũng đã khấp khởi mừng thầm , vừa về nhà là phải vào ngay SVC. Đọc xong bài thấy chính xác mình là người may mắn trúng thưởng ,cảm giác lúc này thì đúng là không còn gì vui bằng. Phải xì pam ngay một bài , xin cảm ơn bác Bạch Đề người đã tạo ra cuộc vui hôm nay, Xin cảm ơn anh em HQSG , cùng toàn thể anh em trên diễn đàn. Mình vui quá chẳng biết nói gì hơn , chỉ biết cảm ơn ...... và ........cảm ơn...........
chúc mừng anh đã là người may mắn nhất.em cũng mong con chim đó về nhà anh sẽ chơi tốt.và thể hiện 1 con chim vùng khe sanh cho mọi người biết

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
He............. he.................. Từ nay ra HQ không được đi người không nữa, DN nhé. :a01:

Chúc mừng DN đã có được chú chim quý này. (mới tối hôm qua anh em mình chát còn đang ghẹo nhau "tứ tử trình làng". Hê........... Hê....................)

Cảm ơn Bạch đề và ACE HQ SVC HCM đã tạo ra một cuộc vui thú vị và ấm áp, cho không khí của diễn đàn thêm sôi động, vui tươi.

Chúc anh chị em luôn vui trên diễn đàn này.

Thân.

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
He............. he.................. Từ nay ra HQ không được đi người không nữa, DN nhé. :a01:

Chúc mừng DN đã có được chú chim quý này. (mới tối hôm qua anh em mình chát còn đang ghẹo nhau "tứ tử trình làng". Hê........... Hê....................)

Cảm ơn Bạch đề và ACE HQ SVC HCM đã tạo ra một cuộc vui thú vị và ấm áp, cho không khí của diễn đàn thêm sôi động, vui tươi.

Chúc anh chị em luôn vui trên diễn đàn này.

Thân.
Dạ chú Đĩa Bay , hôm đó cháu bận đi làm nên chỉ tạt qua chơi, buôn chuyện với anh em cho vui thôi ạ . Chứ mọi chủ nhật cháu ra ,thì toàn có đem theo chim Chào Mào mà. Hôm nay ,cháu cũng ra và cũng có đem theo chim. Tuy hôm nay trời rét buốt nhưng anh em cũng họp mặt đủ , Meci_Lavie cứ nhắc chú mãi. Không biết ở nhà chú có bị hắt ....xì không?? =))

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Hi........... Hi.................. CN tới ra ngắm chim mới của DN nha. :a01:

Hôm nay trở trời, mình thấy người không được khỏe nên không ra HQ được.
Mà.......... cũng đang bận giải quyết "nơi ăn chốn ở, và cơm bưng nước rót" cho em CM Nhật tân mới bẫy được hôm qua. :a31: . Nó tông lồng ghê quá, cứ như Mi vậy, phải làm thêm một lớp chống va bên trong vì nó chảy máu ghê quá. Sau khi có lớp chống va nghe chừng ổn rùi. :a01:
Khi nào nó tạm thuần thì cho ra HQ học bài ha. :a04:

Thân.

HoàngHà

"Vạn Sự Khởi Đầu Nan"
SVC$
0
Sao số 4 lại không thêm số 6 đằng sau nhẩy hi`. Chúc mưng bác Dũng nha. Năm nay bác may mắn quá :d

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Đấy chưa.Chả ai cập nhật thông tin nhanh bằng em.Báo tin chúc mừng a Dũng mà bị nghi ngờ cứ như đang có âm mưu cho người khác ăn thịt lừa :-w
Số a Dũng là số tử (4) nhưng hum qua quên mất a Dũng là ng đăng kí hợp lệ thứ 3 (tài) nên cứ nghĩ chắc chắn là xịt.Ai dè tài tử tất tiến.Quả thật số lượng chim nhà a lại đc tăng lên.Lồng đã có sẵn chỉ cần đợi chim.Bác chiếm hết may mắn của ae trong thời gian gần đây rồi đấy nhá.Chúc mừng a :a04:

@@chú Diabay:Chim CM Nhật tân có 1 bí quyết thuần riêng mà ae ở khu đó rỉ tai nhau.Treo lên nóc lồng 1 đôi củ Riềng hay 1 vài gốc Sả.Chim sẽ đứng lồng và hăng máu hơn chú á ;))

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi, phóng sự của hãng tin thông tấn xã con rùa bò đã có ở đây, thân mời quý anh chị em xem kết qủa xổ số:
http://svcvietnam.vn/forum/showthread.php?t=16454

Thân
HLong_ce

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng anh Dung_nhi đã có được chú chim quý của cụ Đề.Xin chân cảm ơn Bạch đề và các cụ ông cụ bà hội quán SVC HCM đã tạo ra một cuộc bốc thăm thú vị,sôi động và vui tươi.:a04::a04::a04:
nhân đây em cũng xin lỗi do mấy hôm rồi có việc bận không thể tham gia buổi bốc thăm và giao lưu cùng các anh chị hội quán SVC HCM.rất mong các anh chị bỏ quá cho em.:a03::a03::a03:
thân ái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom