Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Xin được trân trọng kính báo cùng toàn thể bà con trên SVC . Hôm nay ,mình đã nhận được chim trúng thưởng.
Tình trạng chim : chim đang thay lông ,không có đuôi , lông sau gáy cũng ko có , mào lơ thơ vài sợi (chắc phải bôi thuốc mọc tóc =)) ). Chim ra đến Hà Nội an toàn và khoẻ mạnh, nhảy vô tư , chim cũng chưa hót ( chắc bị nhốt vào gầm xe , đi đường bị xóc quá đây ).
Tình trạng chủ chim : Vui khi nhận được chim , mỗi tội buồn ngủ vì sáng phải dậy sớm .
Xin gởi lời cảm ơn trân thành và sâu sắc đến toàn thể BQT diễn đàn , cảm ơn Bác Bạch Đề , bác Vinh ( người đã giúp chuyển chim hộ ). Một lần nữa xin chúc sức khoẻ toàn bộ anh chị em trên diễn đàn.
@ to Bạch Đề: khi nào em nó thay lông xong , mình sẽ chụp vài tấm hình gởi bác , để bác yên tâm.

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
:a43: :a43: :a43: Xin được gửi lời chúc mừng tới bác . Chúc mừng em nó đã ra đến Thủ Đô an toàn . Cho dù em nó có te tui đến cỡ nào thì cũng xin chia sẻ tí vui vẻ với bác . Đề nghị bác làm thủ tục nhập khẩu cho em nó Hoành Tá Tràng tí để em nó khỏi tủi thân với đồng loại . . :a04: :a04: :a04:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
A Dũng sướng nhá.Cuối cũng thì cũng thấy mặt chim.Chim đc tặng,lồng cũng đc tặng lun
Cứ bình tĩnh chăm sóc a á.Đợt tới mưa rét kéo dài trong vài ngày,a chủn bị máy sấy,máy sưởi,lò vi sóng ủ ấm cho chim nhá.Lông tóc ngon lành cái,sang năm mới là có chim chơi rồi,cùng lắm tới 2012 là chơi đc a á ;))

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin được trân trọng kính báo cùng toàn thể bà con trên SVC . Hôm nay ,mình đã nhận được chim trúng thưởng.
Tình trạng chim : chim đang thay lông ,không có đuôi , lông sau gáy cũng ko có , mào lơ thơ vài sợi (chắc phải bôi thuốc mọc tóc =)) ). Chim ra đến Hà Nội an toàn và khoẻ mạnh, nhảy vô tư , chim cũng chưa hót ( chắc bị nhốt vào gầm xe , đi đường bị xóc quá đây ).
Tình trạng chủ chim : Vui khi nhận được chim , mỗi tội buồn ngủ vì sáng phải dậy sớm .
Xin gởi lời cảm ơn trân thành và sâu sắc đến toàn thể BQT diễn đàn , cảm ơn Bác Bạch Đề , bác Vinh ( người đã giúp chuyển chim hộ ). Một lần nữa xin chúc sức khoẻ toàn bộ anh chị em trên diễn đàn.
@ to Bạch Đề: khi nào em nó thay lông xong , mình sẽ chụp vài tấm hình gởi bác , để bác yên tâm.

Chúc mừng anh DUNG NHi!
Tình trạng chú chim đang thay lông nhìn như Cái Bang, nhưng có võ nghệ thật.
Như hôm bỏ chung lồng với một em chim tặng chung ra HN thì em kia bị rượt cắn, khiếp quá! Cụ Vinh phải chọn bổi khác, bởi sợ em bổi đó hoảng sợ hư con chim tặng ra e :(

Như thế đủ thấy triển vọng của em nó, vâng anh chăm tốt thay lông xong mùa này thì sẽ có chim chơi rồi, vì nó đã dạn.

manfuture9000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các cụ tổ chức bốc thăm như vậy là hay rồi nhưng thiệt thòi cho ace mới vào SVC hy vọng lần sau mình có cơ hội nhận Chào Mào >>>.
:a22:

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:02 AM ----------

bác nào mà nhận được Chào Mào thật là may mắn đó, Chúc mừng trước nha.

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Hóa ra bác Dũng trúng giải à?? theo quan niệm thì số 3 không đẹp nhưng còn thùy thuộc vào tay người bôc thăm nữa có đúng không bác.
Xin chúc mừng bác nhé.

huutoan75

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi , nghe hay quá ,chúc mừng những người trúng bốc thăm nhé

tksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

minhgas

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a01::a01:chúc mừng cụ Dũng em nó trọc đầu mà võ nghệ cao thế.Đúng là tu ở Thiếu Lâm Tự ra có khác thành chín quả rồi.Cụ chăm đẹp đẹp lên làm cái c-lê cho a e chim ngưỡng nhé.Thanks cụ Đề đã tạo cho a e cơ hội tốt hy vọng có thêm nhiều vụ bốc thăm nữa thể nào em cũng trúng:a44::a44::a44:

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Ặc hình như chú này đã được thay lông một lần tại nhà anh Dũng rồi, nghe thiên hạ đồn là em nó giờ đã là một cao thủ.

Hjx mà vụ này sẩy ra gần năm rồi:a01:

Chim đã có chủ rồi các bạn,vừa qua anh Bạch Đề có tặng chim mới đây mời các bạn đủ điều kiện vào đăng ký nào:

Bốc thăm chim CM gốc Quảng Nam | Boc tham chim CM goc Quang Nam - Diễn Đàn Sinh Vật Cảnh Việt Nam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom