Guest viewing is limited

anh_hung908

Thành viên tích cực
SVC$
0
xem hình của bác muốn nghẹo cổ luôn hic hic. Nghe danh đã lâu thèm sở hữu 1 em bổi trung mang quá :a17:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
hai chú mồi này của anh rất sung và đấu rất lì à.hehe không biết bao giờ em mới được giống anh đây:a21::a21:

chopmao1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: lồng khủng mới của calongnhan nè các bạn

heee khủng ở đây ko phải vì nó đẹp hay vì một yếu tố nào khác mà là vì kích cỡ
các bạn thử nghĩ coi 1.5m *(90cm đường khính của đáy lồng) nhưng cái lồng này được làm theo kiểu lồng lữa nhưng cỡ thì ..........

cái lồng này chỉ dùng trong trương hợp bổi nhiều quá ko có chổ nhốt thả đại vào cho nó bay cho thoả mái haaaaaaaaaa

Cái lồng của bác đây khi hoàn thành xong nguyên vật liệu chắc hơi bị hao á! Chắc gần nữa bụi tre quá!! hihi! Đùa bác cho vui.
Theo em cái lồng tổng lực này bác dùng nuôi Than hoặc Mi đá mới hợp được thôi...
Chopmao1995

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

trời đất ơi.
ông định nuôi con gì trong cái lồng đó rứa ông calongnhan.
ônh định nhốt ba con Chào Mào tơ của ông để ông đi bẩy chim phải khg.
bà nhà ông mà thấy cảnh đó thì bầy chim Chào Mào của ông mà khg sổng ra ngoài trời mới lạ..........thanhk

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
trời đất ơi.
ông định nuôi con gì trong cái lồng đó rứa ông calongnhan.
ônh định nhốt ba con Chào Mào tơ của ông để ông đi bẩy chim phải khg.
bà nhà ông mà thấy cảnh đó thì bầy chim Chào Mào của ông mà khg sổng ra ngoài trời mới lạ..........thanhk
Trích từ: svcvietnam.com-chaomaovietnam.com
heeeeeeee .bác bemaap vui tính quá nhẩy ,bác còn tinh mắt nữa chứ .Em xin đính chính lại là 2 con CM tơ này ko phải của e bác ạ ,hic nó là của thằng bạn em đem đến gửi đấy ạ .e cũng thích có vài e tơ lắm nhưng lại chưa co con mái nào dính bẩy của e cả haaaaaa​

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Ðề: video chào mào đá của calongnhan các bạn cùng coi nhé

Bữa nào giao lưu với con Chào Mào mình nha, mình cũng ở Hội An, bạn để lại số di động mình sẽ gọi. mình nuôi 2 con mồi nhưng bẫy được 2 con già cũng chiến nhưng còn nhát. Bữa nào gặp nha

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: video chào mào đá của calongnhan các bạn cùng coi nhé

Bữa nào giao lưu với con chào mào mình nha, mình cũng ở Hội An, bạn để lại số di động mình sẽ gọi. mình nuôi 2 con mồi nhưng bẫy được 2 con già cũng chiến nhưng còn nhát. Bữa nào gặp nha
chao Duy
hôm nào rảnh anh e mình gặp nha ,só di động của mình là 0909862841 rất vui được gặp bạn:a21:

sothich

Thành viên tích cực
SVC$
0
đây là con Chào Mào mà em nói ở bài trên xem kỹ và bình luận nha
nên nhớ nha Chào Mào như thế này thì con nào mắt cũng đỏ hết nha coi chừng những kể mất lương tâm nhộm đó nha

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
@beemap : Anh thấy lồng đó vừa với "tay" đứng cầm không >:), con trống này mà đi bẫy, có nước bắt toàn mái không à...hehe

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
heeeeeeeeee anh cadn vui tính quá , e thì làm gì mà bẫy được toàn mái chứ . Haaaaaaa tại vì chưa có nhiều kinh ng như các anh ,:a01::a01:cũng định theo các anh học hỏi vài kn bẫy chim mái đây haaaaaaaaa:a01::a01::a01:

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
thêm hình ảnh về chim bỗi vùng Trung Mang QN .Em này mình nuôi được hơn một tháng llòng rùi

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
hic hic hôm nay lên mạng ngồi xem lại những bức hình của mình bỗng dưng trong lòng buồn quá .Sáng nay mình vừa mất một chú Trung Mang mà mình đã nuôi được hơn 3 tháng .Đã khá đứng lồng rồi đầy tương lai nhưng mà ...hichhic (Ôi Trung Mang của tôi.. )

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Đây là hàng calongnhan mới tuyển về

Em này mình tuyển lại của một người bạn ,chim già mùa đấu rất tốt .Đi bẩy chim hơi hung một tí nhưng cũng ok lắm ,Anh em cùng coi nhé

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Ðề: Đây là hàng calongnhan mới tuyển về

Em này mình tuyển lại của một người bạn ,chim già mùa đấu rất tốt .Đi bẩy chim hơi hung một tí nhưng cũng ok lắm ,Anh em cùng coi nhé

Bạn calongnhan oi!

Xem ảnh của bạn mỏi cổ lắm nha, bạn lên chỉnh sửa ảnh trước khi poss bài nhé.
Chúc bạn có những chú CM đẹp.

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
mong bạn thông cảm vì khi post hình máy chạy chậm quá nên mình cũng ko để ý hiiii thông cảm nha:a04:

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0

gởi ảnh mấy em cùi bắp cho anh e coi cho vui hiiii ,post giọng lên sao mà lâu thế nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
video ngắn, chú mồi mới thay lông

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nmGj0jQ3I14&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nmGj0jQ3I14&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>
đây là cái video ngắn ,mình mới ghi lại hồi sáng. về chú mồi mới thay lông của mìnhmong các bác cho góp ý nha .hơi ngắn vì để up cho nhanh heee:a04:

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
đây là giọng hai em bổi nhà mình

đây là giọng hai bổi nhà mình .chim con chưa đứng lồng nên ko thể quay gần được các bác thông cảm nha .coi như chỉ nghe giọng thôi đừng coi hình cũng được haaaaaaaaaaaa
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/pyDoCbMRFTk&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/pyDoCbMRFTk&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Zjp_0

Thành viên tích cực
SVC$
0
chưa biết chim đẹp xấu thế nào nhưng em nghe thấy giộng bổi mà ra thế là hay quá rồi anh ạ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom