Guest viewing is limited

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Hội HM Hà Đông

có gì đâu bác Mạnh. Bác Họa mi hot định lập hội riêng mà anh. :a04::a04::a04:

bachmivuong

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

Hic quên không để ý em lại lập topic riêng cho buổi dợt ngày 03/01/2010. các bác thông cảm nhé chịu khó qua đó ngó tý lần sau em sẽ up vô đây :D

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

Chào buổi sáng toàn thể anh em. Chúc anh em có 1 ngày làm việc hiệu quả chém gió nhiều hơn cho thớt nó xôm :a21::a21::a21::a21:

cuong.ngoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chào cả nhà! em vào svc được mấy hôm rùi mà ko biết nhà mình ở chỗ này lâu không gặp các bác buồn ghê.

cuong.ngoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chào buổi sáng toàn thể anh em. Chúc anh em có 1 ngày làm việc hiệu quả chém gió nhiều hơn cho thớt nó xôm :a21::a21::a21::a21:
không hiểu sao em gửi bài không được nhỉ, hay bị pam mất rùi. hic hic

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

không hiểu sao em gửi bài không được nhỉ, hay bị pam mất rùi. hic hic
Lý do cực kỳ đơn giản. Đó là lười đi dượt quá nên Mod ko biết mặt => ko post được bài. Thế thôi
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

cuong.ngoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Em chỉ vắng mắt mỗi tuần vừa rồi thôi đấy bác ạ, hôm đấy mấy anh em đi cùng nhau, về đến cội thì muộn các bác về ăn trưa hết rùi, em lang thang bên này mấy hôm mà không để ý thấy thớt nhà mình, hôm em pm cho bác có viết hẳn hoi không hiểu sao bác lại không nhận được gì nhỉ, tinh thần là cuối tuần đi dợt về thì mổ chó hả bác?
Thèm quá!
:a39::a39::a39:

Chỉnh sửa lần cuối:

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Giao diện mới này khó xem hơn cả giao diện cũ phai kg các đồng chí.nó kg có điểm nhấn nên khó khi xem khó tập trung được.Những khoảng trống hơi lớn nên nhì kg gọn gàng cho lắm.Mod nên để cái cũ hay hơn đấy

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

Em chỉ vắng mắt mỗi tuần vừa rồi thôi đấy bác ạ, hôm đấy mấy anh em đi cùng nhau, về đến cội thì muộn các bác về ăn trưa hết rùi, em lang thang bên này mấy hôm mà không để ý thấy thớt nhà mình, hôm em pm cho bác có viết hẳn hoi không hiểu sao bác lại không nhận được gì nhỉ, tinh thần là cuối tuần đi dợt về thì mổ chó hả bác

tại chú ngọc không cập nhật thông tin thôi chứ mình có cái box riêng nầy gần nữa năm rồi đó.
Cuối tuần này kg mổ chó được vì kg tìm được địa điểm rộng rãi nên anh em ta dợt xong sẽ tìm ra quán thịt chó nhâm nhi thôi.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0

Hội của các bác có một công viên dượt chim thật là đẹp, thoáng mát!
Chúc hội thu hút nhiều fan mê Họa Mi hội tụ!

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chào Các Bác !
e cũng lang thang bên này nhiều nhưng tìm mãi mới thấy thớt HM HĐ tại nó nằm ở góc khó nhìn quá
Bác Cường , Bác Hải coper , Bác Việt ngựa là dạo này hơi bị lơ đãg trong việc dượt chim hót rồi đó nhé ...hay lại chán cái món hót rồi chuyển sang cái món đấm
A cường ơi xl a nhé hôm nọ a gọi e ra ăn sáng e ko ra được tại hôm đó e bận việc của ông anh ....bê cháp cho ông ý lên ko ra chỗ được để tết ta nhé a

cuong.ngoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Mấy ae vẫn tụ tập đều đấy chứ, ngày nào cũng nghe hót uống nước chè. chim hót vẫn là chính mà. mấy ae chưa biết thớt nhà mình ở chỗ này đâu, bác Mạnh nhắn tin em mà không nó rõ nên em tìm mãi không được, nhắn tin bác Bình thì lại là tin nhắn rỗng, chán!

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chậc chậc chú gà có nhiều chim khủng nên thế thôi chú bọn anh kiếm được em như chú hơi khó nên có nhiều chim mang đi đâu cơ chứ.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

:a19:
Mấy ae vẫn tụ tập đều đấy chứ, ngày nào cũng nghe hót uống nước chè. chim hót vẫn là chính mà. mấy ae chưa biết thớt nhà mình ở chỗ này đâu, bác Mạnh nhắn tin em mà không nó rõ nên em tìm mãi không được, nhắn tin bác Bình thì lại là tin nhắn rỗng, chán!

Chủ nhật này sau khi dợt có off chai chú Ngoc mang máy ảnh đi nhé.Huy đông thêm bachmivuong,hoamingrung và anh nữa chắc cũng có một số ảnh khá khá đấy.
kg biết tới ngày chủ nhật thì trời hết mưa kg,chứ nhìn cái cảnh sang nay mà rầu quá!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

:a19:

Chủ nhật này sau khi dợt có off chai chú Ngoc mang máy ảnh đi nhé.Huy đông thêm bachmivuong,hoamingrung và anh nữa chắc cũng có một số ảnh khá khá đấy.
kg biết tới ngày chủ nhật thì trời hết mưa kg,chứ nhìn cái cảnh sang nay mà rầu quá!
Mưa bẩn nhưng được cái, chén thịt chó thì nhất quả đất rùi. Ôi quốc hồn quốc tuý!!!
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chậc chậc chú gà có nhiều chim khủng nên thế thôi chú bọn anh kiếm được em như chú hơi khó nên có nhiều chim mang đi đâu cơ chứ.
Hix Khủng gì đâu a nó cũng bt thôi mà
Nhữg con như của chú Hải
anh Bình
anh Mạnh
Mới gọi là hàng khủng con chỉ dám xếp sau thôi ....còn mấy con ở nhà e có mang đi hót đâu để lúc nào có dịp thì ae đá vui vẻ thôi ...đợt vừa rồi e cũg hay ở dưới nhà a Hưng lên cũng tóm được nhiều chim hay mà giá nó hợp lý ko chát như ở những hàng chim ở bên ngoài ....chứ bây h mua chim bên ngoài chán lắm anh ạ

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0

Nhữg con như của chú Hải
anh Bình
anh Mạnh
Mới gọi là hàng khủng con chỉ dám xếp sau thôi ....còn mấy con ở nhà e có mang đi hót đâu để lúc nào có dịp thì ae đá vui vẻ thôi ...đợt vừa rồi e cũg hay ở dưới nhà a Hưng lên cũng tóm được nhiều chim hay mà giá nó hợp lý ko chát như ở những hàng chim ở bên ngoài ....chứ bây h mua chim bên ngoài chán lắm anh ạ
Vậy hôm nào phải qua anh hưng rồi kiếm em về chơi xem sao tìm mãi mà không được

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Nhữg con như của chú Hải
anh Bình
anh Mạnh

Gà nhà ta khiêm tốn rồi!
Con mi của em hót hay thế còn gì nữa!
Đừng có chuyển hết chim hay từ nhà chimcodo về kẻo kg có sức mà chăm nhé!mai này vợ con vào nữa thì chỉ có chuyển nhượng bớt cho người khác chơi thôi.Lạnh nên nó chẳng hót hét gì cả thế mới chán chứ!

bachmivuong

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

Anh Mạnh ơi sợ chủ nhật này em ko đi off chai thịt chó được với các bác rồi, em phải thứ 2 tuần sau mới về dc HN hic hic con nhợn đất tổ trưởng nó bắt em ở thêm 1 ngày rồi, vừa nhận quyết định sáng nay sóng oải vãi, nói chuyện điện thoại 22 phút mà nản *** muốn làm nữa lần này về em viết đơn xin nghỉ ở nhà chơi chim =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chimcodo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Thấy các bác gặp nhau giao lưu sum tụ quá ta ! Chủ nhật này em phải vào gặp mặt các bác mới được, thèm rồi...hehehe !
Thân chào !

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Anh Mạnh ơi sợ chủ nhật này em ko đi off chai thịt chó được với các bác rồi, em phải thứ 2 tuần sau mới về dc HN hic hic con nhợn đất tổ trưởng nó bắt em ở thêm 1 ngày rồi, vừa nhận quyết định sáng nay sóng oải vãi, nói chuyện điện thoại 22 phút mà nản *** muốn làm nữa lần này về em viết đơn xin nghỉ ở nhà chơi chim =))
Vậy là chú đang bị đưa đi cải tạo ở Mừong lát chưa về à!Thế là một thành viên tích cực vắng mặt rồi!thôi phải cố mà công cải tạo cho tốt rồi về đi dợt cùng anh em!
Anh và các đồng chí khác sẽ post ảnh để em thưởng thức buổi dợt và thịt cho qua màn ảnh nhỏ.

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Thấy các bác gặp nhau giao lưu sum tụ quá ta ! Chủ nhật này em phải vào gặp mặt các bác mới được, thèm rồi...hehehe !
Thân chào !

Chào bác chimcodo,vắng bác cội hơi buồn đấy! Rất vui vì bác lại quay lại chiến đấu!còn mấy cái hộp nhựa đựng dế và 10 hạt nút hoamirung gởi cho bác mà chưa chuyển cho bác được,áy náy quá!Bác đi nhớ ới khỉ vàng một tiếng nhé,bác vắng mấy buổi vừa rồi nó cũng vắng theo luôn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom