Guest viewing is limited

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin Chào Tất Cả Các bác e lập ra topic này cũng mong những ae thường vào ABV mà ít quá SVC thì chúng ta lên sang bên này trao đổi bình luận về các vấn đề dượt chim
Và mọi Vấn đề khác nữa
Chứ chúng ta cứ ngồi mong chờ ABV sửa song thì ko biết đến bao h nữa ..................:a10::a10::a10::a10:

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Ðề: Hội HM Hà Đông

Chào cả nhà! hôm trước dợt chim(27/12) chưa thấy hoamirung up ảnh.trang svc đã nâng cấp chắc hình up lên sẽ đẹp lắm đấy!

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Hix hix bác bạch mi vương đi đâu rồi mà ko thấy up ảnh lên cho ae mọi người cùng xem

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

bạch mi vương kg biết trang này nên kg tham gia được.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

Ơ hơ, công nhận svc mới đẹp thật, hy vọng anh em vào đây spam nhiều hơn.

Để đáp lại niềm mong đợi của anh em, em xin post mấy tấm hình dượt chim tất niên của hội Hoạ Mi Hà Đông

Buổi dượt thành công ngoài mong đợi với khoảng 30 lồng chim tất cả. Dưới đây là một số hình ảnh

Anh em tụ tập cà phê như mọi khi

KTBim đi soi

Vẫn là Bim

Thành viên này mới, mình ko biết tên, Ko biết có phải bạn Hoạ Mi Hót, người đã góp vui bằng cả ô tô chim ko?

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

NAM-HADONG

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chà lâu lắm rồi mới thấy cảnh chim cò nhiều thế này.Lnah5 nhưng cũng hoành tráng đấy chứ

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

đó là tungnhat đó,thành viên này ở gần hồ hoàn kiếm nhưng vẫn tích cực vào cội với chú KHỈ

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Mà sao ảnh nó bé thế nhỉ?do giao diện mới hay là do kích thước ảnh nhỏ?

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

Tiếp tục, toàn cảnh hội dượt

Ngắm nghía, giao lưu, chém gió

Tahien nè

Em nè

Chim em đây các bác ạ, em khoe luôn cả bộ coóng xương

Chim của Gà bị gió nên mỏ lúc nào cũng ngoác ra

Mấy ca sỹ, em ko biết khổ chủ, các bác vào nhận chim nhé

Bác Vinh, thành viên cao tuổi nhất của hội

Nhìn cha này đẹp zai phết các bác nhỉ

Bà con sống gần cội cũng ra nghe chim hót

Thành viên Quân, chuyên gia bẫy Mi cũng tham gia với 1 lồng

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

đó là tungnhat đó,thành viên này ở gần hồ hoàn kiếm nhưng vẫn tích cực vào cội với chú KHỈ

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Mà sao ảnh nó bé thế nhỉ?do giao diện mới hay là do kích thước ảnh nhỏ?
Vậy à, cám ơn bác.

Ảnh em để 800x600 thôi bác ơi, máy em nhìn ảnh to vật mà bác.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

máy xịn nên ảnh cũng khác nhỉ~! nhìn cỏ héo hon xơ xác quá!

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0

Cái này là mấy tìânn trước mà anh. Sao không có tuần vừa rồi anh ơi. Hôm đó em ko đi được

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

Dượt nhìn từ mọi góc độ

Mường Khương yêu quí đây, lồng sơn son thếp vàng vẫn đẹp như mọi khi

Chim của bác nào đây?

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:23 PM ----------

Cái này là mấy tìânn trước mà anh. Sao không có tuần vừa rồi anh ơi. Hôm đó em ko đi được
Tuần vừa rồi Bạch Mi Vương chụp, giờ đang đi săn chim ở Mường Lát. Chắc mai mới có thời gian up ảnh. Đợi em nhé.

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Các thành phần tham gia dượt chim cùng anh em hội Hà Đông

KtBim chưa vợ đang đi dấm mấy cháu bé này

Nhìn các cụ nhà mình đang phê này

Bác Hải Hà Đông lườm em kinh thế, em nói ko đúng à???

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

BONUS ANH EM NHÀ MÌNH MẤY TẤM ẢNH NÀY NHÉ

Chả biết cô hay cậu nhân viên quán Tara

Phục vụ các bác mệt rồi em phải tầm bổ tý rượu nếp cẩm

Xin lỗi ông Chimcodo nhé, tuần trước em với con em ra xem các bác dượt chim bác tán em. Hôm nay có chồng em ở đây này, bác có dám tán em nữa ko?

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

E phải công nhận cái máy ảnh của A bình chụp sắc nét thật đúng tiền nào của lấy
a Mạnh nói e mới để ý dạo này cỏ cây héo úa thật xem lại mấy phóng sự ảnh cái đợt vẫn trong hè nhìn còn xanh mơn mớt ..bây h nhìn vàng úa bẩn bẩn ....do mùa lạnh nó thế hay là dọ đội quân ae mình dầy xéo lên nó thành ra như thế
Kiểu này có phải truyền thông cho ae sang sới bên này ae chém gió cho vui chứ chờ ông
ABV kia thì e nghĩ chắc qua cái tết ta này cũng chưa song được
ae mình giáp tết còn bù đầu lên nói gì đến mấy ông mod thời gian đâu nữa

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:26 AM ----------

À a bình ơi e đang thử làm cám này đơn giản ko cầu kỳ
E tiên phong làm trước thấy chim ăn mà ổn đỉnh e trade sang cho a làm nhé
A Hưng đang thanh lý hết dàn chim lên bây h cám và dế ae xem như nào tự làm cám hoặc đi mua ở đâu đó nhé bác Hưng ko làm nữa rồi
Còn dàn chim ae xem thế nào suống mà múc bác ý thanh lý hết :a32::a32::a32:
e đang tăm con Hà Giang ...các bác mau mau kẻo hết nhé

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

E phải công nhận cái máy ảnh của A bình chụp sắc nét thật đúng tiền nào của lấy
a Mạnh nói e mới để ý dạo này cỏ cây héo úa thật xem lại mấy phóng sự ảnh cái đợt vẫn trong hè nhìn còn xanh mơn mớt ..bây h nhìn vàng úa bẩn bẩn ....do mùa lạnh nó thế hay là dọ đội quân ae mình dầy xéo lên nó thành ra như thế
Kiểu này có phải truyền thông cho ae sang sới bên này ae chém gió cho vui chứ chờ ông
ABV kia thì e nghĩ chắc qua cái tết ta này cũng chưa song được
ae mình giáp tết còn bù đầu lên nói gì đến mấy ông mod thời gian đâu nữa

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:26 AM ----------

À a bình ơi e đang thử làm cám này đơn giản ko cầu kỳ
E tiên phong làm trước thấy chim ăn mà ổn đỉnh e trade sang cho a làm nhé
A Hưng đang thanh lý hết dàn chim lên bây h cám và dế ae xem như nào tự làm cám hoặc đi mua ở đâu đó nhé bác Hưng ko làm nữa rồi
Còn dàn chim ae xem thế nào suống mà múc bác ý thanh lý hết :a32::a32::a32:
e đang tăm con Hà Giang ...các bác mau mau kẻo hết nhé
Hê hê, anh em toàn cho mình đi tàu bay giấy, ảnh đẹp là do anh em chụp đúng tốc độ, khẩu độ và ánh sáng tốt chứ máy cũng chỉ quyết định phần nào thôi.

Vụ cám, Gà xem làm thế nào rồi phổ biến cho anh nhé. Hôm qua xoay trần mấy tiếng đồng hồ mới làm được mẻ cám trứng mà chả biết chim nó có ăn không???
Oh, thế sư phụ em định giải nghệ à? Sao chán chim nhanh thế??? Anh em cứ bắt hết hàng khủng đi, còn lại anh gạ Chimcodo để lại cho anh để làm chả. Hoặc anh em làm bữa tất niên lẩu chim Hoạ Mi

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Thế nhà ta sắp tạm biệt một cánh chim đầu đàn rồi!có lẽ chim hót kg còn là niềm đam mê của chimcodo nữa rồi!Hôm nào anh em ta off chai chia tay với bác chimcodo. Thôi,kg chơi chim nhiều bác cũng giữ lại vài con,lúc nào buồn thì cứ mang về cội với anh em cho vui.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

Thế nhà ta sắp tạm biệt một cánh chim đầu đàn rồi!có lẽ chim hót kg còn là niềm đam mê của chimcodo nữa rồi!Hôm nào anh em ta off chai chia tay với bác chimcodo. Thôi,kg chơi chim nhiều bác cũng giữ lại vài con,lúc nào buồn thì cứ mang về cội với anh em cho vui.
Không phải đâu ông Tahien ơi, Chimcodo chuẩn bị lập "phòng nhì" nên bận 1 thời gian thôi, bao giờ ổn định lại chơi tiếp cả anh em mà.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Không phải đâu ông Tahien ơi, Chimcodo chuẩn bị lập "phòng nhì" nên bận 1 thời gian thôi, bao giờ ổn định lại chơi tiếp cả anh em mà.
<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>
Đã lập phòng nhì thì kg còn hy vọng quay lại với chim cò nữa rồi.

Thông báo!
Các bác ơi!Theo như kế hoạch 1 tháng trước thì Chủ nhật tới sau khi dợt xong off chai thịt chó nhé!Lạnh thế này mà nhâm nhi thịt cho thì phê lắm các bác ah.địa điểm em sẽ thông báo sau

boyht

Thành viên tích cực
SVC$
0

Hehe cái này là lịch dợt chim hôm 20/12 mà. hum đó em cũng có mặt nhưng chim vợ bắt để nhà nên ko được mang đi.:a43::a43::a43:
hôm đó hoành tráng thật, cả 1 otô chim mang đến.:a19:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0

Hehe cái này là lịch dợt chim hôm 20/12 mà. hum đó em cũng có mặt nhưng chim vợ bắt để nhà nên ko được mang đi.:a43::a43::a43:
hôm đó hoành tráng thật, cả 1 otô chim mang đến.:a19:
Chán chú Boyht quá,

Phóng sự ảnh này là buổi dượt hôm 27/12. Chú thử save as 1 cái ảnh về xem ngày chụp là ngày mấy??? Mà sao đến hội mà ko thấy ra mặt??? Chú chỉ cho anh xem chú có mặt trong tấm ảnh nào ở trên ko nhé để lần sau đến anh còn biết.

boyht

Thành viên tích cực
SVC$
0

Anh trai oi em chính là người gọi điện cho anh mà bảo là ở cầu tó đó. Ak có khi hôm rồi được nghỉ 3 hôm niền, nên nghỉ nhiều quá lên ko biết ngày nào là chủ nhật roài hehe...

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Nhắc lại mới nhớ,đúng rồi hôm đó HỌA MI HÓT cho ô tô chở cả bầy chim sang,đi theo hộ tống hình như là người nhà thì phải.Ông ấy dằn mặt anh em theo kiểu đó thì thua thật luôn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom