Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Ngoài lề buổi dượt 1 chút, sau khi dượt về em tắm cho chim, thấy con Mi và con choè của em hình như trúng gió hay sao? Thấy nó cứ ngả nghiêng, sợ quá có bác nào bắt bệnh giúp em ko ạ?

Đây là em Mi của em, anh em chắc chả lạ gì con Mi xấu nhất hội dượt. Đúng không Choè than??? Nói vậy thôi, xấu nhưng chiến đấu cũng tạm đấy. I love it

Còn đây là em choè, chả hiểu sao nó cứ nghiêng ngả xoè xoẹt

Lại còn xoè xoẹt nữa chứ, nhìn ghét dã man

Nghiêng bên này, ngả bên kia

Các bác bắt bệnh giúp em nhé.

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ngoài lề buổi dượt 1 chút, sau khi dượt về em tắm cho chim, thấy con Mi và con choè của em hình như trúng gió hay sao? Thấy nó cứ ngả nghiêng, sợ quá có bác nào bắt bệnh giúp em ko ạ?

Đây là em Mi của em, anh em chắc chả lạ gì con Mi xấu nhất hội dượt. Đúng không Choè than??? Nói vậy thôi, xấu nhưng chiến đấu cũng tạm đấy. I love it

Còn đây là em choè, chả hiểu sao nó cứ nghiêng ngả xoè xoẹt

Lại còn xoè xoẹt nữa chứ, nhìn ghét dã man

Nghiêng bên này, ngả bên kia

Các bác bắt bệnh giúp em nhé.
Chém gió cái nào!:a18::a18::a18: ! Hôm nay con Mi của em căng đấy chứ, dám chiến con của anh hoamirung. Mà ảnh chụp dàn chim cuối cùng có cả em nữa mà sao ko thấy ( chắc mình xấu quá:a41::a19::a28:) Chú Mi và choè than tắm nắng đẹp quá! Ảnh đẹp chim đẹp:a37::a37::a37:( anh em chặt chém con choè than này đi :'' Nó đang hô con nào ngon thì nhào vô kìa...:a31::a31::a31:)

donghaiduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chà chà hội của anh càng ngày càng đông vui ghê anh Bình nhỉ, tiếc rằng em ở xa quá ko tham gia đc. Chúc cho hội của các anh càng ngày càng đông vui nha !!!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chém gió cái nào!:a18::a18::a18: ! Hôm nay con Mi của em căng đấy chứ, dám chiến con của anh hoamirung. Mà ảnh chụp dàn chim cuối cùng có cả em nữa mà sao ko thấy ( chắc mình xấu quá:a41::a19::a28:) Chú Mi và choè than tắm nắng đẹp quá! Ảnh đẹp chim đẹp:a37::a37::a37:( anh em chặt chém con choè than này đi :'' Nó đang hô con nào ngon thì nhào vô kìa...:a31::a31::a31:)
Chào Picachu,

Cám ơn em đã ghé thăm, cái ảnh tập thể anh chọn cái đông người nhất post lên mà. Sao ko có mặt em được? Để anh check lại xem sao. Chú đẹp zai nhất hội sao rớt được :a21::a21::a21:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
CLIP MI CHỌI - HỘI HOẠ MI HÀ ĐÔNG

CHIM CỦA BÁC KHÁNH HÀ ĐÔNG VÀ COBBER (sau 4 phút thì mộc dở đuôi cộc của bác Khánh chạy)

<embed width="448" height="361" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://i603.photobucket.com/player.swf?file=http://vid603.photobucket.com/albums/tt119/binhdc75/Chim%20Co/06-09-2009/MVI_8800.flv">

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mấy cái clip hay quá anh ơi. Hôm nào anh quay thêm đi up cho anh xem lâu lâu tý:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom