Guest viewing is limited

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Híc . . Sơ sơ thôi đã thấy máu mê rồi . Nay cụ Đề lại thổi thêm cái tiện ích vào thế này thì nhịn sao thấu . . :a44:

Xin đưa giá tiếp cho sản phẩm : 2.050.000đ

Hy vọng nối tiếp hy vọng thôi các cụ nhỉ . . :a01: :a01: :a01:

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Bận bịu vì công việc
Lọ mọ dọn lồng chim
Nhìn sào mê híp mí
Đấu giá vui hết í
Chào cả nhà, lâu rồi mới lại thấy cuộc đấu giá gay cấn và sôi nổi. Nhìn cây sào quá tiện, tiện cho môn thể thao gol và cũng tiện cho cái thú mê mẩn chim cò ( chim cảnh nhé ). Tham gia với anh chị em cho rôm rả nào, đây là giá của Thắngbugi : 2.080.000 đ.
Đấu giá từ từ rồi chốt lại vẫn là em thôi nhỉ cả nhà:a01:

hoahongvang_tn

"không giận không hờn không oán trách"
Thành viên BQT
SVC$
0
Một buổi không vào mà giá đã vầy rồi nhưng em cũng xin theo tiếp. 2 130 000 là giá mà em xin đưa ra

thân

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào các cụ,

He...:a31: Mình làm tròn tiếp lên 2.250.000d

Thân

thuhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào toàn thể ACE.

Vẫn biết là còn rất nhiều anh-em muốn được sở hữu cây sào này sau khi được chính chủ nhân đính chính và có thêm ý kiến khi sử dụng, nhưng các anh-em biết đấy nó chỉ có duy nhất 1 cây (như hiện tại). Vậy thì để cho mình làm kỷ niệm, vì với tôi cây sào đó là vô giá: Rất có ý nghĩa về giá trị tinh thần, giá trị sử dụng... và lại được làm từ thiện cho kỷ niệm sinh nhật lần thứ 3 nữa.
Hy vọng là sau này anh-em có nhu cầu có thể nhờ Bạch Đề mua sau. Nếu không được anh-em cho ý kiến
Giá tôi đưa: 2.300.000 VND.
Thân.

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
@ thuhy : Của độc thì ai cũng ham , cũng thích cụ àh . . Còn phải xem nó có thật sự có duyên với người nào đã chớ . Hy vọng cụ canh giờ tốt để có được vật vô giá (như cụ nói) này . :a01:

Xin theo tiếp giá sản phẩm này : 2.360.000đ

Lại một ngày mới với thêm hy vọng . . :a44: :a44: :a44:

thuhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
@ thuhy : Của độc thì ai cũng ham , cũng thích cụ àh . . Còn phải xem nó có thật sự có duyên với người nào đã chớ . Hy vọng cụ canh giờ tốt để có được vật vô giá (như cụ nói) này .

Lại một ngày mới với thêm hy vọng .

Đúng như MINHHP đã nói: Nếu không có chữ "Duyên" thì không thể gặp may trong cuộc chơi được.
Giá tôi đưa ra: 2.400.000VND.

To MINHHP: Đã canh giờ đẹp để không ai để ý, thế mà bác được vẫn SOI được. Chúc bác vui-khoẻ. Cuối tuần có mang CM đi tham dự cuộc thi không vậy bác.

Thân.

thanhhuyen_mobile

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào toàn thể ace.

Vẫn biết là còn rất nhiều anh-em muốn được sở hữu cây sào này sau khi được chính chủ nhân đính chính và có thêm ý kiến khi sử dụng, nhưng các anh-em biết đấy nó chỉ có duy nhất 1 cây (như hiện tại). Vậy thì để cho mình làm kỷ niệm, vì với tôi cây sào đó là vô giá: Rất có ý nghĩa về giá trị tinh thần, giá trị sử dụng... Và lại được làm từ thiện cho kỷ niệm sinh nhật lần thứ 3 nữa.
Hy vọng là sau này anh-em có nhu cầu có thể nhờ bạch đề mua sau. Nếu không được anh-em cho ý kiến
giá tôi đưa: 2.300.000 vnd.
Thân.

đấu giá ủng hộ thui bác ơi làm gì mà kêu từ thiện nghe gúm quá
để giá trị đấu giá lên cao mình có ý kiến là bác bạch không được hứa mua dùm ai cây nào khác.
Bác này có vẻ mê cây này rồi thôi thì kích thích thêm lòng ham muốn của bác
2.360.000 vnd.
đường còn xa đạn còn nhiều

suoimohg

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhà cháu bid lại(chậm quá): 2.460.000.vnd
Sau đay sẽ phải núp thật kín để bắn tỉa.

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
cuộc đấu giá sôi nổi bất ngờ,hihi
em xin bắn tiếp giá là 2.550.000

suoimohg

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào anh em trong diễn đàn svc mình ở đà lạt cũng hơi sa xôi nhung mình cũng muốn có cây sào đa năng này làm vật kỉ niệm với diễn đàn vì thế nên mình trả cho cây sào này với giá 3000000vnđ (3 triệu đồng )nếu mình là chủ nhan của nó mong mấy anh trong ban quản lí gửi vào trong này cho em nha
thanhks :a36:
Bác Đỗ Quyên bid sai bước, để nhà cháu bid lại cho đúng bước theo quy định nhé.
2.580.000. vnd

thuhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào toàn thể ACE.

Vẫn biết là còn rất nhiều anh-em muốn được sở hữu cây sào này sau khi được chính chủ nhân đính chính và có thêm ý kiến khi sử dụng, nhưng các anh-em biết đấy nó chỉ có duy nhất 1 cây (như hiện tại). Vậy thì để cho mình làm kỷ niệm, vì với tôi cây sào đó là vô giá: Rất có ý nghĩa về giá trị tinh thần, giá trị sử dụng... và lại được ủng hộ gây quỹ cho kỷ niệm sinh nhật lần thứ 3 nữa.
Hy vọng là sau này anh-em có nhu cầu có thể nhờ Bạch Đề mua sau. Nếu không được anh-em cho ý kiến lần nữa.
Giá tôi đưa: 2.640.000 VND và tự nguyện ủng hộ gây quỹ SVC 500.000 VND nếu được làm chủ sở hữu cây sào.

Thân.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào các cụ,

He...:a31: Mình làm tròn tiếp lên 2.750.000d

Thân

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Quan trọng là chọn thời điểm ra giá các cụ à.
Em bắn thêm phát nữa cho xôm: 2.860.000đ
Longkucku.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom