Guest viewing is limited

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào các cụ,
Hôm vừa rồi mình ko vào đc diễn đàn, xin tiếp tục ... 4.830.000đ
Thanks

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cả nhà SVC , lần trước SN mình may mắn trúng được cái lồng vuông Chào Mào Huế rất đẹp..........
Hy vọng lần này may mắn lại vào TP HCM , em xin tiếp ....
Giá : 4.890.000 vnđ
:a44:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Mình xin tiếp tuc... 4.950.000đ
Thanks

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cả nhà , mình đã 2 lần may mắn hihi . Đó là 1 chú CM đấu giá , 1 cái lồng... hix hix phải cố gắng để đủ bộ thôi .
Em xin tiếp : 5.010.000 vnđ
Hồi hộp chờ đợi.....
DTH
:a44:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,

Mình xin tiếp tuc... 5.070.000 đ

Thanks

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào các cụ,
Lâu lâu không thấy cụ nào theo tiếp :a21:.
Nếu cụ nào muốn thì thông báo trước nhé, vì sợ gần hết giờ các cụ lại tiếp tục ra cây chốt thì nguy :a01:.
Thanks

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Còn mấy tiếng nữa là hạ màn đấu giá. Thể theo đề nghị của anh Nokia71, và để khỏi bất ngờ và bị coi là no fairplay, hungdt thông báo tham gia cuộc chơi này. Trước khi đi họp, trả giá 5.100.000đ cho sản phẩm.
Nếu may mắn khi họp về hết giờ mà mọi người "quên" theo tiếp thì xin cảm ơn. Nếu về kịp giờ mà có người trả giá cao hơn thì thêm "phát đạn" nữa.
Dù trúng hay không cũng cảm ơn BQT đã tổ chức và mọi người đã tham gia ủng hộ cuộc chơi có ý nghĩa này.

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Chiều nay cố gắng vào diễn đàn nhiều lần nhưng ko được :a33:. Nếu cụ Bạch Đề gia hạn thêm thời gian thì mình sẽ theo tiếp :a01:.
Dù sao cũng xin chúc mừng cụ hungdt :a15: :a33:.
Xin cảm ơn diễn đàn đã tổ chức cuộc đấu giá.
Thanks

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Như vậy là cụ Hùngdt nhà mình đã giành chiến thắng trong cuộc đấu giá này,xin được gửi lời chúc mừng tới người chiến thắng.:a15::a15::a15::a15:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào quý anh chị em thành viên thân mến!

Trước hết Bạch Đề xin gửi lời cảm ơn đến quý ACE thành viên đã hết lòng tham gia cuộc đấu giá cháy lửa này, và cũng như những lời chúc tốt đẹp đến cuộc vui này! Kế là chúc mừng anh hungdt đã thắng trong cuộc đua rinh cây sào mang đậm ý nghĩa của ngồi nhà chung SVC VN này!!! Bạch Đề tin là cũng có thể có sản phẩm như cây sào này, tuy nhiên giá trị không thể so sánh được cũng như có anh em trong cuộc đã nói nó là vô.

Vâng, cụ nokia ạ! Cũng như anh hungdt đã nói rồi đó, thật sự no fair/o công bằng nếu BQT gia tăng thêm thời gian, vẫn biết nếu gia tăng thêm thời gian cuộc đua sẽ vui với không khí nóng thêm. Vì là quy định đã rõ cho nên hihi cho dù BĐ cũng là thành viên BQT nhưng cũng không làm gì hơn được. Em cũng gửi lời cám ơn đến anh đã tham gia tích cực ạ!

Bạch Đề cũng xin cảm ơn những người anh người & bạn đã giúp đở để cuộc đấu giá này thành công và đã gây không khí diễn đàn nóng lên những ngày qua, :biggrin: cho dù trời đã có mưa mát lại phần nào.

Thân mến và chúc anh chị em diễn đàn SVC VN có cuộc vui sinh nhật sắp đến thật là vui và ấm cúng!!!

PS: cũng như BĐ đã có chia sẻ trên, thứ 7 này BĐ đã có mặt ở VN và cùng cụ 75 sẽ hoàn tất những phụ kiện/thẩm mỹ đi kèm theo cây sào để gửi đến người thắng cuộc đấu giá như đã nói.

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Khà khà, thường thì phút gay cấn nhất của mỗi cuộc đấu giá là chờ đợi chuông rung khi kết thúc và biết người thắng cuộc. Vậy mà, kể từ khi trả giá, tối về vội vàng vào xem kết quả thì không sao vào được trang SVCvietnam?.....Cho mãi tới phút này, tức là hơn 2 ngày sau khi ấn nút mình mới biết là đã thắng cuộc. Hi hi, cũng may chưa ai nói gì nên vẫn được gọi là tin nóng sốt.

Thưa "gia đình" SVCvietnam! trong mỗi một sự kiện, ngoài yếu tố chủ quan của con người thì may rủi luôn song hành. Trong cuộc "chơi" này và những cuộc "chơi" trước đây, không riêng bản thân hungdt, chắc toàn bộ những ACE khác tham gia không đặt giá trị vật chất của sản phẩm lên trên, mà luôn coi trọng ý nghĩa và giá trị tinh thần đem lại. Bởi vậy hungdt thấy rằng chiếc sào treo chim này sẽ là vật kỷ niệm những tháng ngày đẹp đẽ mà mình đã được sống cùng gia đình SVCvietnam. Không những thế, chắc chắn nó sẽ còn theo suốt phần còn lại cuộc đời như những vật kỷ niệm sâu sắc khác mà mình lưu giữ.

Một lần nữa xin cảm ơn BQT đã cho hungdt có được vật kỷ niệm đẹp đẽ này, cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ hungdt và những người chơi khác. Và một lời xin lỗi nho nhỏ tới những người chơi chưa may mắn như mình đợt này, hi vọng may mắn sẽ có dịp mỉm cười với các bạn lần sau.
Thân ái, hungdt.

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Chúc mừng Bác Hungdt đã có được một sản phẩm phụ kiện phục vụ cho niềm đam mê SVC đầy kỉ niệm !

Vậy là Lịch trình mỗi lần bẫy chim của em lại phải vòng qua nhà Bác ! bác đi thì tốt ! không đi ...he..he... cho em mượn đỡ cái sào tiện dụng này đi đánh ! hôm nào lại gửi trả ...khà..khà..

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chúc mừng bác Hungdt đã thành công trong việc chinh phục một tác phẩm đầy ý nghĩa trong ngôi nhà svc chúng ta.Chúc bác cùng cây sào này chinh chiến đc nhiều em Chào Mào hay đẹp ...:a15:

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Chúc mừng bác Hungdt là người chiến thắng. Em cũng đưa giá 5.100.000 đ ngay sau khi đăng bài thông báo sinh nhật 5/9/2010 nhưng hôm nay mới vào được diễn đàn svc...và bất ngờ quá, bài của em chạy đi đâu rồi...Nhưng điều quan trọng bác là người chiến thắng...hehe...Thỉnh thoảng bác đi bẫy cho em được móc ké cái lồng là khoái rồi...
Miền Bắc năm nay thắng lớn rồi

Chitxixon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em mừng cho Bác Hùng....hihihiii
Có cây sào này roài thì Chym cứ phải nói dính bẫy của Bác đều đều...

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Hungdt đã chuyển đủ số tiền "trúng thầu" vào tài khoản của Tổng quản SVCvietnam (Huy_chuot) rồi nhé. Chỉ còn rung đùi ngồi đợi Cây sào này ship ra HN một ngày gần đây.

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc mừng bác Hungdt nhé khi nào cho cháu mượn mang đi bẫy nhé bác hiiiiiiiiii:a21::a21::a21:

thuhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hungdt đã chuyển đủ số tiền "trúng thầu" vào tài khoản của Tổng quản SVCvietnam (Huy_chuot) rồi nhé. Chỉ còn rung đùi ngồi đợi Cây sào này ship ra HN một ngày gần đây.

Chào cả nhà.
Chào bác hungdt.
Mùa bẫy chim vẫn còn, bác triển khai phép màu của cây sào bẫy chim xem sao.
Kết quả cuối cùng sẽ là thước đo đánh giá công năng sử dụng và tính thực tế của người bẫy nữa.
Mong bác sớm có hình ảnh của buổi bẫy gần nhất.
Kính chúc bác khoẻ.
Thân.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào quý vị!

Vâng, năm này hàng đấu giá thì không có nhưng quà tặng thì có đây. Nhìn lại topic đấu giá này cũng đã 2 năm về trước....

Đợt đấu giá theo thiết kế cái vòng vừa gắn vào sào vừa gắn vào liềm vẫn không như ý cho nên Bạch Đề có hứa là khi tìm được vòng ưa ý sẽ gửi tặng.... để đầy đủ bộ đồ nghề :D

Vì vậy cả ba cây sào đã được đấu giá 1 vài cụ mền cũng có tặng liềm và sào thì... mền cũng sẽ tặng luôn cái ring cho nó đúng bộ.

đấu thắng giá có các cụ sau:

cụ hungdt
cụ thănngbugi
và cụ nokia71

Giờ tới 30 tháng 7 các cụ nên confirm lại để mình đặt.

mẫu chiếc vòng:

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
"cụ hungdt
cụ thănngbugi
và cụ nokia71
Giờ tới 30 tháng 7 các cụ nên confirm lại để mình đặt."

He he, nhất định là phải "Confirm" với anh Bạch Đề để cho vật kỷ niệm được đồng bộ, hoàn chỉnh. Nhưng quan trọng hơn cả là có dịp đem ra để ngắm nghía và ôn lại kỷ niệm cùng SVCvietnam.
Cảm ơn Bạch Đề nhiều.

Read more: Đấu giá sào treo chim ủng hộ sinh nhật diễn đàn tròn 03 năm tuổi - Trang 12 http://svcvietnam.vn/forum/showthre...iễn-đàn-tròn-03-năm-tuổi/page12#ixzz20vtrRsfX
SInh Vật Cảnh Việt Nam

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom