Guest viewing is limited

Hiền cô nương

"Chào Mào"
SVC$
0
Con Này thấy HCN bán đấu giá ủng hộ diễn đàn phải ko? Chim dáng rất đẹp,nhìn rất dữ chim, nhưng hơi già mùa.

Dạ. Con này em đâu có bán đấu giá? Hiền cô nương mà bán thì lấy đâu ra chim để nuôi?
Con này nó có một cọng lông trắng ở cánh! Nhưng cọng ông này hơi ngắn, tuy nhiên nhìn vào vẫn thấy. Để nó đỗ lông xong thì Hiền cô nương làm thêm mấy tấm nữa nha!

Hiền cô nương

"Chào Mào"
SVC$
0
Con này tiếp theo nè! Lông đuôi đã ra dài ( còn 3 cọng lông đuôi đang ra, còn ngắn), lông cánh đang thay. Con này có một cọng lông trắng nhỏ ở cánh, không biết nó có giá trị gì không nữa!

Nhìn kỹ ở cánh sẽ thấy cọng lông trắng của nó.

Còn mấy cái nữa mà up ko được! Có gì bổ sung sau nha!

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Em CM này nhìn tạm được, chim đang còn dấu hiệu yếu đó HCN à. Bộ lông tơi quá, chưa tơ và ốp mình chim được, nên nhìn chim có vẻ to nhờ bộ lông đó em à. Bộ ướm có vẻ như của mùa lông cũ, mùa này chưa chịu thay á em?.

Chú chim CM này cũng ít nhất > 3 mùa rồi, ủng cũng khá và hơi ốp rồi HCN à. Bộ lông đít cũng đang ra, cánh đuôi cũng thế, bộ mũ vừa chứ cao chút nữa thì Ok á em.

Chúc em chăm chú chim căng lửa và mạnh lên...thân.

Hiền cô nương

"Chào Mào"
SVC$
0
Con này em thúc mãi mà nó đỗ lông lưa thưa, Con này tính đúng là 2,5 năm lồng, tuổi trời thì em chịu! Có vẻ bộ lông lần này nó đỗ còn mang dáng vẻ của bộ lông cũ, vì người ta chăm sóc thiếu chất, về đây em cho ăn đầy đủ hơn mà vẫn vậy! Hi vọng nó sẽ Ok hơn!

anhdeptrai

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này của anh máu chiến quá ha, khi nào đem ra nhà em đấu với con em. nhà em là quán làm lốp gần phòng giáo dục của huyện khi nào đem ra nhe

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom