Guest viewing is limited

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
em xin đăng ký một xuất đợt trước đã ko đựợc tham gia rùi lần này được đăng ký là phải vào làm ngay một vế biết đâu lại được chú chào maò đó yêu mến về với mình :D

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
tặng quà gì vậy ? Các bác cho cuti tham gia góp vui với nha !
Vui là 9 phần thưởng là 10 .Hy vọng.........

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
hay quá anh bạch đề ơi.xin chân thành cám ơn anh nhiều nhá.
em xin đăng kí một vé nha.
chúc cho diễn đàn luôn phát triển mạnh và lmãi mãi à sân chơi bổ ích cho tất cả mọi người.<:p

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Cuộc vui mới lại bắt đầu ! nhào vô ! nhào vô ! Em thử vận may lần nữa vậy ! lần này mà không được nữa thì...lần sau xin thề quyết phục hận bằng cách cho Bà Xã đăng ký Nick thành viên SVC đặng có thêm thăm .... Hai hơn một ...tỉ lệ thành công sẽ cao hơn :a04::a04::a04::a04:

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Cuộc vui mới lại bắt đầu ! nhào vô ! nhào vô ! Em thử vận may lần nữa vậy ! lần này mà không được nữa thì...lần sau xin thề quyết phục hận bằng cách cho Bà Xã đăng ký Nick thành viên SVC đặng có thêm thăm .... Hai hơn một ...tỉ lệ thành công sẽ cao hơn :a04::a04::a04::a04:

Tại sao không nhỉ ???

Mình vẫn thường thấy Linh tháp tùng đi cùng cơ mà .:a01:

Hạnh phúc quá ! mấy ai có được ?

Linh ởi........... , đòi công bằng ngay lần này đi............ :))

Thân.

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
hi hi CHÀO CẢ NHÀ
lần trước chậm chân quá lên ko vào đăng ký đc,lần này phải đăng ký ngay một vé vip,để được may mắn:a19::a20:

ngochaxd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các bác ơi cho em xin 1 vé với ạ. Hy vọng kiếm thêm được chú chim, thêm tiếng hót mang lại niềm vui :D:a07:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
nhà nhiều chim rồi chăm không nổi nên cũng đứng ngoài cổ vũ thôi.chúc mọi người vui vẽ và may mắn

hieumap

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cho xin một chân nha !!!!!!!!!!!!!! biết đâu xui xui lại được thì sao , hehehe . Nói thật từ nào giờ mua có , bẩy có nhưng toàn là cùi chuối kg hà . :a09:

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0

Oh yeah,
May mắn không có cơ hội lần sau đâu.
Bây giờ cho bà xã của anh đăng ký nick thành viên luôn đi để được 2 thăm, tỉ lệ thành công và may mắn sẽ cao hơn.
Lỡ lần sau không có cuộc vui này nữa, anh Đại Linh không có cơ hội phục hận, ôm hận cả đời. :a40:

Ha ha ha, thành viên BQT svc hận svc kìa ACE ơi. Híc. Buồn cười nhỉ.

Vui vẻ là chính, anh ĐạiLinh đừng giận em mà chết cả đời em luôn nhé.

Thân

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Oh yeah,
May mắn không có cơ hội lần sau đâu.
Bây giờ cho bà xã của anh đăng ký nick thành viên luôn đi để được 2 thăm, tỉ lệ thành công và may mắn sẽ cao hơn.
Lỡ lần sau không có cuộc vui này nữa, anh Đại Linh không có cơ hội phục hận, ôm hận cả đời. :a40:

Ha ha ha, thành viên BQT svc hận svc kìa ACE ơi. Híc. Buồn cười nhỉ.

Vui vẻ là chính, anh ĐạiLinh đừng giận em mà chết cả đời em luôn nhé.

Thân
Hi..hi... Tớ không Hận SVC đâu ! chỉ hận là mình mê CM thế ... kể cũng có chút duyên với nó .... :a09::a09::a09: Hix....hix...vậy mà Bốc thăm may mắn có dính đến nó là chẳng có duyên bao giờ ! Mặc dù khấn mãi mà vẫn trượt ... hận là thế đó ! Hi..hi.... Nếu lần này trượt bảo Bà xã mua cho một em về hai Vợ chồng bốc với nhau xem cái Số mình đen cỡ nào ...Khà ...khà..:a42::a42::a42:.

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
kiểu này chắc tớ đặt cho vợ con mỗi ng một nick để có cơ hội tham gia chương trình bàn tay vàng lần này quá, cảm ơn cụ trung_apolo đã hiến kế nhá, nếu lần này thành công tôi sẽ lại quả phần cụ vài quả chuối cho Chào Mào nhà cụ, hihihihi.

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0
kiểu này chắc tớ đặt cho vợ con mỗi ng một nick để có cơ hội tham gia chương trình bàn tay vàng lần này quá, cảm ơn cụ trung_apolo đã hiến kế nhá, nếu lần này thành công tôi sẽ lại quả phần cụ vài quả chuối cho chào mào nhà cụ, hihihihi.

Các cụ toàn chơi kiểu lướt sóng thế này từa tựa như cò nhà đất nói bác đừng giận nhé chỉ là ví dụ thôi:a39:. Bác có nhiều bàn tay vàng quá còn em bàn tay bạc hu hu đến bao giờ mới tới lượt he he. Kiểu này phải mời anh bạch đề về bẫy thêm để bổ sung thêm các bàn tay khác....:a20:

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hồi hộp quá, sắp đến ngày tổ chức bốc thăm rồi. :a04:

boyvipprokute

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hehehe cho em xin một vé nha! lần đầu thử vận may thử coi em có may mắn hay không !^_^:a31: Hồi hộp gê sắp tới ngày mod bốc thăm rùi!:a30: mong sao em được bốc chúng hehehehe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

minabe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng xin bon chen 1 vé xem sao, bốc thăm may rủi nên biết đâu được...hì hì

MaluiuMun

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác cũng cho em góp vui 1 phiếu với,em mới vào nghề nên còn bỡ ngỡ hi vọng may mắn sẽ đến với em,Cám ơn toàn thể ACE SVC

phutdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mod ơi, có cơ hội dành cho thành viên mới ko?
Nếu được thì cho mình đăng ký 1 vé nhaaaaaa...
"Có khi nào giữa dòng đời vội vã.
Ta vô tình bốc được em Huế thương"....:a16:

Ae vui là 9/ Bốc thăm trúng thưởng là 10..:a04:

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hi vui quá mất thôi, trúng hay không trúng cũng là một niềm vui, thế nên cho mình xin 1 vé Bốc Thăm Trúng Thưởng với vì ngày này (11/12) cũng chính là ngày sinh nhật của mình, biết đâu trúng CM cũng là quà sinh nhật của diễn đàn tặng cho mình thì sao nhỉ? Cảm ơn mọi người rất nhiều:a03:.

n73dotsis

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vì ngày này (11/12) cũng chính là ngày sinh nhật của mình, .

hihi thường thì ngày sinh nhật người ta hay làm việc thiện lắm... nếu có trúng giải thì gửi cho mình nhé... :a15: ........ Sinh nhật zui zẻ...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom