Guest viewing is limited

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
hic các mod và admin nhanh tay thế, đã đk rùi,các cụ mod có nhiều chim hay rùi nhường lớp trẻ bọn em đi hihiih bác BĐ ơi, cho em đăng ký nữa, mong lần này ko chậm chân như lần cu gáy của cụ Thuận hihih thank các bác!!!!:a16:

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Ðề: Mời quý anh chị em thành viên đủ điều kiện tham gia bốc thăm CM

cỡ như tui chắc ko làm ăn gì đc rùi, nếu đủ đk thì xin một vé để mang kỷ niệm của SVC về gắn vô tấm thẻ làm của quý, các cụ có cho em cơ hội ko ah?

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0

Vui quá
Không biết may mắn có đến với mình không hè , em xin đăng kí 1 phiếu .
Cám ơn các ace SVC đã ltạo ra 1 không khi vui vẻ , tạo phần đoàn kết hơn cho ngôi nhà chung của chung ta

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0

Hic nghe nói tới CM là em ghiền rồi,mà em là thành viên mới chắc không đủ đk tham gia rồi :a09:.Phải cố gắng tham gia vào mái nhà SCV thật nhiều mới được hihi:a15:.Chúc mấy AE đủ đk tham gia bốc thăm may mắn rước em nó về để mà chăm sóc cho tốt.
Thân chào cả nhà...:a04:

haidang_ductrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Mọi người cho em tham gia với! Em rất mê Chào Mào hi vọng là mình sẽ gặp may!!

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0

Anh ơi có thể mở rộng diện đối tượng được đăng ký không hả anh? Vì thiết nghĩ đam mê không chỉ riêng ai, với cả đó cũng là nguồn động viên các bạn cùng cố gắng xây dựng diễn đàn mà anh. Có đôi dòng góp ý mong các anh chị xem xét, nếu được cho em xin đăng ký với ạ, em xin chân thành cám ơn...

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0

:a42: Chả gì thì cũng phải có cái duyên với em nó . Trong số các thành viên tham gia ứng viên cho việc bốc thăm không biết ai là người may mắn nhất nhỉ :a43: . . Chả biết mình có đủ điều kiện để tham dự không nữa ..
Nếu các bác xét em có đủ điều kiện thì cho em xin 1 vé tham dư với nhé ! Được hay không được thì ít nhiều cũng có tiếng nói để kèn kựa với bác DUNG_NHI , hungdt và chú N béo chứ nhỉ :a04: :a04: Tí thì quên cả chú ThachThùng nữa :a43: :a43:

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0

Hix Em đánh liều đăng ký 1 vé luôn. Đang tập chơi Chào Mào với anh em. hix

rabbit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chào cả nhà .....!! lâu quá rồi không vào thăm anh em. mấy cái dzụ tặng này em khoái lắm:a37:. cho em 1 vé thử vận may nhé!!! ( mặc dù dang nuôi 10 chú:a39:) em bữa giờ bảo vệ đề tài tốt nghiệp. em có tin vui nè.... trước khi đi làm đề tài có nuôi 1 ổ 2 Chào Mào, đi 3 tháng về bà già bảo có 1 con cái miệng bị gì..... coi kỹ thì mỏ dưới em nó co màu trắng:a42:. bạch hầu. hehehe. dù sao cũng chưa bao giờ nuôi chim miền trung. không biết có cơ hội không nữa đây :p . chúc cả nhà mình luôn vui vẻ.

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Híc .. híc buồn quá mình chưa có gì hết ko tham gia được rùi. :a17:

DươngQ11

Thành viên tích cực
SVC$
0

Cho em tham gia với nha :a20:
Đăng kí 1 vé
Cám ơn:a04:

xuanoanh10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

E tuy ở hơi xa nhưng cũng xin đăng kí 01 phiếu, bít đâu lại kiếm được sư phụ cho 2e CM nhà e. Hj:)

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0

Ha Ha vui quá xá, biết hơi muộn nhưng méo mó có hơn không, cho em bon chen một xuất bàn tay vàng, bổ xung vào bộ tứ nhà em. Bác bạch đề cho em một vé nhé, cầu cho tay đẹp bốc phải haiphateco,
Cám ơn nhiều nhiều...:a04:

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0

em đang tập tễnh bước vào niềm đam mê Chào Mào đây.he..hy vọng sẽ được bóc trúng tên mình. cho em đăng ký 1 vé nha. chúc buổi bóc thăm thành công tốt đẹp.:a04:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Thưa quý anh chị em thành viên! Trong khi chú chim cưng đang chuẩn bị về Thủ Đô thì...
vừa qua Bạch Đề đăng tặng chú chim quý của mình, quá trình đăng bài bốc thăm thì nhiều anh chị em vào muốn nới rộng hơn, để nhiều anh chị em có thể tham gia. Như đã hứa! Cuộc vui lại tiếp tục với toàn thể anh chị em "từ thành viên mới cho tới admin đều có thể tham gia cho vui"

Chú chim lần này là chim bổi không rõ nguồn gốc, nhưng đã chọn ra tướng và giọng.
Thời gian kết thúc vào đúng 12:00 tối ngày 11 tháng 12. Sáng CN ngày 13 :D sẽ nhờ anh chị em hội quán SVC VN tại HN tổ chức cho vui vậy. Lồng và tiền vận chuyển chim người trúng sẽ phải lo.

PS: hihi =)) lần này chắc cấm cụ DUNG_NHI tham gia quá :D

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em xin mở hàng đây. Hy vọng có em Chào Mào để còn mang đi ra hội cùng anh em Hà Nội chứ ra người không cũng hơi ngại.
Vui là chính, mọi người tham cùng cho rôm rả đi nào !

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
hi không biết lần này có nhận đc lộc từ cụ đề không,nhưng cũng mạnh dạn đăng kí 1 xuất cho vui nhà vui cửa các bác nhỉ?"cho em xin xuất cơm bụi cụn đề ơi?":a04:

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
Hay quá lần này bốc thăm tiếp tục nữa rồi,em cũng xin đăng ký 1 vé cho nó hào hứng với anh em.Anh em nào có may mắn trúng giải thì phải khao anh em khác k có may mắn trúng bằng 1 loạt seri ảnh của chú CM đấy nhá,để anh em có dịp thưởng lãm em nó á.Mặc dù anh Bạch Đề nói là chim k rõ nguồn gốc xuất xứ nhưng tướng chim và giọng đã chọn thì chắc là tuyệt vời rồi.
Thay mặt anh em cảm ơn anh Bạch đề và BQT diễn đàn SVCvietnam đã tạo điều kiện để cho các anh em mới tham gia có cơ hội tham gia đợt bốc thăm rất rất thú vị này.
Nói nhỏ tí là hy vọng lần này mình sẽ trúng giải :a16::a37::a26::a04:

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cảm ơn BQT tạo một cuộc vui tiếp tục. Vâng, tiếp tục cuộc vui.

Mình không đăng ký bốc thăm lần này để nhường lại phần này cho các thành viên mới cũng như kích lệ tinh thần đóng góp của các ACE trong thời gian qua.

Xin chúc các ACE thật may mắn, nhiều niềm vui bất ngờ.

Thân.

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Nhiều anh chị em lần trước chưa được tham gia bốc thăm, lần này thì thỏa chí hồi hộp nha........:a01:

Zô đi cho vui là chính các bạn ơi...............................

* :a26: : DUNG_NHI lần này thì không thể có vé vào cửa rùi. :))
Để DŨNG_NHI đứng ngoài một mình cũng buồn, tớ đứng cùng phe DUNG_NHI nhé :a04: Chúc các bạn tham gia may mắn.

Thân.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom