Guest viewing is limited

biendem.vh

Thành viên mới
SVC$
0
đã có chòe đất rồi bạn ạ. bạn lên quán bà Sâm. đầu cầu vượt hoàng hoa thám mua, đảm bảo chim đực và đúng giá. mình vùa mua 4 em, 450kb một em, chim đầu mùa đắt tí nhưng nó khỏe mạnh bạn ạ

nothing1122

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim bà Sâm có rồi.Bắt dầu mổ sâu.Phân vẫn còn hơi trắng.Giá thì đúng 450k.Mình cũng bắt 2 chú rồi.Chim đầu mùa thế là oke rồi.

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy hôm trước em có qua đó, c.hàng tên gì ... Hùng ngay dưới chân cầu vượt Văn Cao; thì có nhiều chim bổi giá 350k/em nhưng ko bắt. Ông ấy hẹn khoảng 1 tuần sau quay lại là có chim non, nhưng mấy hôm nay bận quá chưa qua xem đc. Thx 2 bác đã cập nhật thông tin.

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ở Bình Dương đã có chim CCĐ con rồi giá là 270K một con chim đã đủ lông có thể tập mổ trong vòng 1 tuần sau khi bắt về. Thân !

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
xin giới thiệu 2 em đất của mình sao 20 ngày chăm sóc em nó. Anh em đánh giá em nó tương lai thế nào không?

caonguyen688

Thành viên tích cực
SVC$
0
2 chú này đẹp đó bạn. mua ơ đâu hết bao nhiêu vậy, kiếm thầy dạy cho e nó là vừa đó

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình có mấy em than cũng hót được lắm. Em nó tắm và hót lai rai rồi. Mình bắt 320k/1con.

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
còn đây là clip em nó tắm đây. Đất ít tắm lắm tuần tắm khoảng 2 - 3 lần.
<object width="640" height="360"><param name="movie" value="http://www.youtube-nocookie.com/v/_eYULAbqSO4?hl=vi_VN&version=3"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/_eYULAbqSO4?hl=vi_VN&version=3" type="application/x-shockwave-flash" width="640" height="360" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

VietRed

Thành viên mới
SVC$
0
Sao mấy bác mua mắc vậy ? E mới hỏi ở tiệm chỉ khoảng 170-180K/con. Còn hỏi mối từ Long An lên thì khoảng 90-120K /con à

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Sao mấy bác mua mắc vậy ? E mới hỏi ở tiệm chỉ khoảng 170-180K/con. Còn hỏi mối từ Long An lên thì khoảng 90-120K /con à
Người ta là mua chim đầu mùa giờ bắt đầu đã thay lông. Còn bạn mua là gần cuối mùa rồi, giá vậy hiện giờ đâu cũng thế.

tuanminhchau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đất em mua ngày 20-3-2013 hôm nay cũng đang trổ mà nhìn mắc cười quá,chả là em sợ nó bị tật nên cắt vài cọng cánh không biết khi trổ xong em nó có bình thường lại không hay phải chờ mùa sau,mong ae tư vấn dùm nhen

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hai em đất của mình một em nhỏ đã thay lông gần hết cái bụng rồi đấy, em lớn chuyển cho ông Cậu không biết thế nào. Hôm nay mình thấy em nó nhép miệng đi gió rồi đấy, chắc có tương lai lăm đây. Em nó đã bắt đầu tập nói rồi đấy. Em lớn hôm bữa ở đây cũng mở miệng líu ríu rồi.

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đây là clip mới về em đất non nhà mình, nó cũng đã líu ríu theo mấy em than nhà mình rồi!
<object height="315" width="420">

<embed src="//www.youtube-nocookie.com/v/oG6msUHsOiQ?version=3&hl=vi_VN" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="315" width="420"></object>

khanhhut

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/znBrlO90_Kk" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
đây là e đất của mình nè đang cho tắm lông lá ngon lành

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom