Guest viewing is limited

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mùa này có phải là hết mùa Nhồng rồi không vậy anh em, đi dạo các tiệm chim ở Đà Nẵng họ đều nói hết mùa, hic, chẳng biết mua ở đâu bây giờ. Chắc SàiGon và Hà Nội còn nhiều. Giá thành của nó hỏi mấy chú bán chim nói là tầm 800k đến 850 k, còn lông ống và chưa biết đứng cầu. Anh em nào ở Đà Nẵng thấy bán chỉ dùm nha.:a37:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
@duyhoian : mùa này ở ĐN Sáo nâu (nhồng ta) anh đã thấy có chim con (quán Khánh Hiền ở đường Ông Ích Khiêm ; Ngã 4 ÔIK - Quang Trung chạy về phía Biển Thanh Bình, cách ngã tư 200m, phía tay trái ). Còn Yển (nhồng tàu) thì chưa thấy có.

Thân

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
@duyhoian : mùa này ở ĐN Sáo nâu (nhồng ta) anh đã thấy có chim con (quán Khánh Hiền ở đường Ông Ích Khiêm ; Ngã 4 ÔIK - Quang Trung chạy về phía Biển Thanh Bình, cách ngã tư 200m, phía tay trái ). Còn Yển (nhồng tàu) thì chưa thấy có.

Thân

Tiệm Khánh Hiền thì con biết, chú Khánh chủ tiệm người Huế là bạn thân của con mà (đại lý bán cây thuỷ sinh), tiệm bên cạnh trường cao đẳng công nghệ, đặt hàng chú Khánh rồi, chú nói bữa nào có gởi vào tầm 850k. Bố con thích nuôi nhồng nên con mua 1 con của người quen ở Hội An 900k, nói nhiều và rõ nhưng toàn nói nhảm nên con không thích.

Cảm ơn anh Sơn.

minhhai1711

Thành viên mới
SVC$
0
Mới trả lời bên ABV lại thấy chung câu hỏi bên đây.
"vusg": Muốn đẹp, sang & rộng rãi, thì bạn mua lồng inox lớn, nhìn như cái chùa nhỏ vậy, giá khoảng 350-400k. Mình thấy có bán ở tiệm chị Đào & tiệm 121 Thuận Kiều.
Anh cho em hỏi xíu là bjo, 28/05/2012 thì giá lồng nhồng khoảng bn nhỉ? a có số dt chỗ đấy ko? em ở mãi Biên Hòa cơ, định nhờ thợ hàn cái lồng mà chưa có kiểu và sợ ko đẹp, muốn mua mà chưa biết chổ, ai biết chỉ với, cảm ơn anh em nhiều!

aducdkz82k65

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bây giờ mình mới phít nhồng rẽ thế....lúc trước m hỏi tân trên Lâm Đồng mà lại 1,5tr lận...nhờ ae m đã biết giá thực

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom