Guest viewing is limited

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Chào mào mới!

Còn 1 em Bắc và 1 em Trung mang bổi nữa sẽ lần lượt post lên cho anh em chém! Còn em này chắc phải mùa sau thay lông lá xong thì sẽ post lại, cám ơn anh em rất nhiều!

Zjp_0

Thành viên tích cực
SVC$
0

Theo mình con này dc cái người dài, thế đứng cao khi đấu đá nhìn sẽ rất đẹp .Vì là bổi nên lông là thế thôi , thuần em nó tầm 2 tháng rồi cho em nó tập tắm là ngon nghẻ ngay

am_ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Nam ơi ,ông buôn cả cám chim ah?Cho tôi hỏi là cám Chào Mào bnhieu $ 0.5kg đấy.Tôi cũng ở Hd.Than

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

Mình cũng mới làm thôi, cám ơn các bạn đã quan tâm tới mặt hàng cám Minh Nguyên!

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Theo mình con này dc cái người dài, thế đứng cao khi đấu đá nhìn sẽ rất đẹp .Vì là bổi nên lông là thế thôi , thuần em nó tầm 2 tháng rồi cho em nó tập tắm là ngon nghẻ ngay
Chú này 1 mùa rồi bạn ạ, do chủ cũ chăm ko tốt nên lông lá mới xấu vậy!

uyennon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

thôi anh cứ cố ghắng chăm sóc cho e nó khỏe mạnh nhé, nhìn tội quá. chúc a thành công.

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào mào!

Có đoạn clip chú chào mào mới nhà mình góp vui cho diễn đàn, quay bằng điện thoại cùi bắp nên hơi mờ anh em xem tạm nhé!
ps: Đây là chú chào mào mà bạn chaomaonui mới nhượng lại cho mình chơi!
<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/qTBz2B7Aph8&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/qTBz2B7Aph8&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

MrJohnny

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Chào mào!

sao không có âm thanh gì hết vậy bạn, bạn quay lại đị, để điện thoại gần vô thì xem mới rõ được
Thân!

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

sao không có âm thanh gì hết vậy bạn, bạn quay lại đị, để điện thoại gần vô thì xem mới rõ được
Thân!
Vẫn có âm thanh đấy chứ bạn, mình kiểm tra rồi mà!

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0

[VIDEO<object style="height: 344px; width: 425px"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/qTBz2B7Aph8"><param name="allowFullScreen" value="true"><param name="allowScriptAccess" value="always"><embed src="http://www.youtube.com/v/qTBz2B7Aph8" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="425" height="344"></object>[/VIDEO]

Chú này tơ lên, giọng chưa thấy có giọng chuẩn....chim có vẻ sung nhưng toàn la hét không nhỉ......

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

[VIDEO<object style="height: 344px; width: 425px;">

<embed src="http://www.youtube.com/v/qTBz2B7Aph8" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always" width="425" height="344"></object>[/VIDEO]

Chú này tơ lên, giọng chưa thấy có giọng chuẩn....chim có vẻ sung nhưng toàn la hét không nhỉ......
Chú này ko phải chim tơ lên mà là chim trời lên đấy Hải a!

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0

Nếu vậy nó là bổi non rồi, giọng bị đứt, và độ luyến láy không có .....

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0

chú này nghe hót tiếng đơn là nhiều, có ché khi hót, tướng linh hoạt, đang căng nhưng chưa sổ giọng dài, nên chưa thưởng thức được cái hay của nó.

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chia sẻ khi bị lừa!

Mình xin các mod vài ngày để tiếp tục đưa thêm thông tin về vụ lừa đảo chú chào mào mồi của mình. Được sự giúp đỡ của anh em trên diễn đàn mình đã tìm ra địa chỉ nhà riêng của thằng lừa đảo.

---------- Post added at 07:52 AM ---------- Previous post was at 07:48 AM ----------

ĐC: 2 Ngõ 290 Kim Mã ĐT: 09123961460 : 0438236837
hoangthaicoltd@yahoo.com

---------- Post added at 08:02 AM ---------- Previous post was at 07:52 AM ----------

Mình có nhờ bác KtsBim qua xác nhận thì đúng là nhà của nó, gọi điện, nhắn tin bảo có người nhà qua, nó cũng ko thèm trả lời.

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Chia sẻ khi bị lừa!

a cúi cùng có lấy lại được chim ko bạn sao ko cho hắn 1 bài học nhớ đời

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

a cúi cùng có lấy lại được chim ko bạn sao ko cho hắn 1 bài học nhớ đời
Bác KtsBim gọi cho nó thì nó bảo nhà nó bên Hà Tây và ko quen biết, mua bán gì với mình cả. Một lúc sau nó gọi cho mình với giọng đe dọa, thách thức và nói là sẽ bóp chết con chim ngay!

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0

biết nhà nó rồi . hôm nào anh em mình vào nhà nó thôi anh nam à. hihi.
hay là để em khủng bố dt nó nhá.
biết nhà biết cửa rồi no gì không kiếm lại được con chim.

dnt_195

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

bác từ tới hẳn nhà nó nói chuyện cho ra nhẽ bác ạ,nếu nó thik bác cứ gọi mấy người quen ra sợ gì nó hả bác,cái loại lừa đảo là em ghét nhất

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

bác từ tới hẳn nhà nó nói chuyện cho ra nhẽ bác ạ,nếu nó thik bác cứ gọi mấy người quen ra sợ gì nó hả bác,cái loại lừa đảo là em ghét nhất
Mình nói chuyện với nó rất tử tế nhưng nó lại dở cái giọng đe dọa, chửi bới bác KtsBim mới ức chứ, mình đã nói với nó là tặng nó con chim đó rồi, đến nhà nó chỉ muốn làm rõ vấn đề thôi, cái loại này sống cũng chẳng ra gì đâu mà.

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

biết nhà nó rồi . hôm nào anh em mình vào nhà nó thôi anh nam à. hihi.
hay là để em khủng bố dt nó nhá.
biết nhà biết cửa rồi no gì không kiếm lại được con chim.
Con chim đó anh tặng nó rồi em ạ! Về tay nó con chim chơi cũng ko hay được đâu mà!

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0

sao bác lại dễ dàng để nó đè mình thế. mình cứ thế bọn xấu trong xã hội càng phát triển.
theo em nếu là 1 người hiền lành thì bắc tìm những chứng cớ kiện bắt nó chụi hình phạt của xã hội, 1 con chim mồi giá trị cũng đủ để phấp luật phải vào cuộc.
nếu cảm thấy ko được bác dùng luật rừng, không cảm thấy thích đánh nó sợ đau tay thì thuê người.
các cụ ngày xưa có câu.
không có việc gì khó
chỉ sợ tiên không nhiều
đào núi rồi lấp biển
không làm được thì thuê.
em hơi bạo lực quá mong các bác thông cảm nhưng nghe mà búc xúc.

penhock_yeuchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Mướn xã hội đen đi a :a31:. Dù gì kô làm gì nó . Mai mốt nó tiếp diễn nữa . Tội nghiệp A E chơi chim :a25:
E cũng thấy tức quá . Chim mồi chứ chả chơi . Vài lời ý kiếm của e

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom