Guest viewing is limited

phutdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Chào mào của Nampv!

Chim đẹp lắm bạn ạh (đẹp cả người lẫn nết). Em này có lẽ mới bắt đầu có dấu hiệu rụng lông thôi, chứ lông lá nhìn gọn gàng thế cơ mà??? Dáng bộ còn nhanh nhẹn lắm.
Em này chắc chim Huế bạn nhỉ ??? Chắc bạn cưng nó lắm (nhìn cái nhà của nó mình đoán vậy).
Mặt em nó đẹp thế mà bạn bắt cái cầu phụ làm em nó cứ chúi cái mặt vào góc lồng, theo mình thì chưa đẹp lắm.
Vài lời bình loạn.:a01:
Chúc bạn vui./.

atc.daily

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chim đẹp lắm bạn ah. Lồng cũng đẹp nữa. Nhìn nahnh nhẹn. Em này có tương lai đây.

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

chú chim còn nhanh nhẹn và chơi tốt chắc chưa thay lông đâu nam ah!chỉ thay lông chèn đó.

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

chú chim còn nhanh nhẹn và chơi tốt chắc chưa thay lông đâu nam ah!chỉ thay lông chèn đó.
Tuấn ơi chú này xuống lông rồi, lông cánh, lông đuôi và lông trên người đã xuống khá nhiều, nó rụng đều lắm Tuấn ạ.

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0

Thế kiểu này thì nghỉ thi thố rồi còn gì. Hay kiếm em káhc về chơi đê

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

Thế kiểu này thì nghỉ thi thố rồi còn gì. Hay kiếm em káhc về chơi đê
Vẫn đi chứ ông, đi để cổ vũ anh em, chim thay lông mùa này là tình trạng trung rồi hiii, cũng muốn kiếm thêm em nữa nhưng khó quá, tìm mãi chẳng được em nào cả.

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0

ông còn không kiếm đc sao tôi tìm được chú nhể. Hehe. Kiếm đc em ung ý mình khó quá.

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chim đẹp quá, chúc mừng bạn! À em này giống con thằng Lào quá đúng không vậy chaomaonui?

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chim đẹp quá, chúc mừng bạn! À em này giống con thằng Lào quá đúng không vậy chaomaonui?
Con thằng Lào là con nào vậy bạn ơi? Chắc là bạn biết rõ về chú này lắm nhỉ hiii

PQV

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Là con mà trước đây mình định nhờ chaomaonui bắt giúp nhưng sau đó mình đổi ý không bắt và nghe nói em này đã ra Hải Dương, thấy dáng em chim bạn giống nên mình hỏi chaomaonui thử đúng không thôi bạn à.

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

Là con mà trước đây mình định nhờ chaomaonui bắt giúp nhưng sau đó mình đổi ý không bắt và nghe nói em này đã ra Hải Dương, thấy dáng em chim bạn giống nên mình hỏi chaomaonui thử đúng không thôi bạn à.
Vâng chú này mình được Chaomaonui để lại cho cũng được mấy tháng rồi bạn ạ, giờ em nó đang thay lông rồi.

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

nó đó anh!giờ sang nhà nam nó vẩn chưa chơi tốt như ngày ở nhà em.mong sau mùa lông này nó chơi tốt hơn

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

nó đó anh!giờ sang nhà nam nó vẩn chưa chơi tốt như ngày ở nhà em.mong sau mùa lông này nó chơi tốt hơn
Ui, nó chơi như thế mình đã thấy tốt rồi mà ở nhà Tuấn còn chơi tốt hơn a? Chắc do mình chăm hơi kém chút có gì Tuấn lại chỉ cho mình thêm nhé. Hi vọng xong đợt thay lông này nó sẽ chơi tốt hơn hiii

lucky_luke15190

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Chào mào của mình đây.

tình hình là nhìn căn mắt mà vẫn ko thấy Chào Mào ra sao hết :-s

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0

Dáng đứng bến tre yêu chưa này!

Cũng biết tạo dáng lưng tôm đấy chứ!

Lại lên cầu!

Có chú chào mào mới xong lông post lên anh em xem cho vui hiii!

Chỉnh sửa lần cuối:

lenguyensa

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

Anh em đánh giá em này dùm mình với nhé!

Em nó nhìn tơớng tá ngon lành đấy nhưng ko biết đấu có đạt ko? có video thì pót lên để em quýnh giá :a12:dùm cho,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thanhhungvcbmt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lần sau gởi hình bác nhớ dùng cái soft nào đó resize lại đi.Load tấm hình to choảng mất cả lúc lâu.Mình thấy chim được mào cao nhưng lại k thích sắc lông này với bộ yếm kém quá.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lần sau gởi hình bác nhớ dùng cái soft nào đó resize lại đi.Load tấm hình to choảng mất cả lúc lâu.Mình thấy chim được mào cao nhưng lại k thích sắc lông này với bộ yếm kém quá.

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:21 PM ----------

Cụ nhìn sai hình rồi cụ ơi, cụ xem lại hình trên nhé!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom