Guest viewing is limited

Mr_Pycnonotus_Jocosus

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Xin cho mình xin file CM Cam Ly

Mình cũng đã từng post hỏi anh em nào có file chim CM Cam Ly Đà Lạt share cho mình với nhưng chẳng có ai giúp?Mình lên 4rum này chơi mới biết thêm rằng CM Camly Đà Lạt có giọng hót hay và rất mắc tiền,nhưng chỉ mới nghe nhưng ko có cơ hội biết nó như thế nào, và thực sự muốn tuyển 1 em Camly,có ai giúp có file hót hay có chim CM Camly có thể giúp với ko?:boat::help:

ㅎㅎ
도와주세요!제발 누구라서도 도와주세요~~~

pilupu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Lại thêm một lần hỏi anh em chơi Cm

hjx về cái này e xin chịu. bác thử hỏi các huynh # thử xem. em chỉ dc nghe giọng thôi chứ koh có file. fai công nhân giong camly hay that đó:D

Mr_Pycnonotus_Jocosus

SVC$
0

năn nỉ gãy lưỡi mà chẳng có anh em nào giúp cho, thật tò mò về giọng chim Camly quá, anh em nào có làm ơn giúp đỡ đi

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0

Đây là chú Cam Ly của mình, mời bạn thưởng thức giọng Cam Ly nhé, hiện nay chú ta đang viêm họng và tắt tiếng. File này ghi âm lâu rồi, giờ up lại :
<embed type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://i60.photobucket.com/player.swf?file=http://vid60.photobucket.com/albums/h28/congminh_2006/Video2.flv" height="361" width="448">

Mr_Pycnonotus_Jocosus

SVC$
0

thật tình cảm ơn anh Công minh rất nhiều,bây giờ em mới biết được giọng CM Camly là như thế nào, quả thật hay và trong.hiện nay chú Cm đó bị khàn hả anh?thật đáng tiếc

N

__Nick__

Guest

sao em nghi ngờ chú nì quá dạ bác béo ? em nó là cam ly thật hả ? vậy mà trức giờ tưởng nó là ĐL thui chứ. ừa ừa mà cũng hay thật đóa.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0

sao em nghi ngờ chú nì quá dạ bác béo ? em nó là cam ly thật hả ? vậy mà trức giờ tưởng nó là ĐL thui chứ. ừa ừa mà cũng hay thật đóa.
Chú Nick Spam quá nhé, hèn gì bài viết nhiều thế...... kakaka

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Nếu bác bận quá thì anh em đành chờ thôi, tuy nhiên nhờ bác nhớ ghi âm khi có điều kiện nhé, anh em đang rất mong nghe được giọng CM Camly hoặc có VIDEO càng tốt.
Nghe tạm con Cam Ly Lưng Gù đi Hoàng ui, chờ lâu mất sướng hì hì.
<object height="344" width="425">
<embed src="http://www.youtube.com/v/ONLhjzEm2y4&hl=en" type="application/x-shockwave-flash" height="344" width="425"></object>

<object height="344" width="425">
<embed src="http://www.youtube.com/v/bHhM6AOsmYE&hl=en" type="application/x-shockwave-flash" height="344" width="425"></object>

kchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: hình ảnh chào mào dữ.

Nghe tạm con Cam Ly Lưng Gù đi Hoàng ui, chờ lâu mất sướng hì hì.

Tôi vừa nghe xong thì đã rất buồn vì bạn đã đặt tên cho chú này là cm camly.Tôi ko muốn nói nhưng nếu bạn thật sự muốn nghe những gì thật lòng của tôi lúc này thì tôi sẽ nói.....(thú thật đây cũng chỉ là 1 thú chơi rất nhỏ thôi (nhung đối với nhiều thì đó là 1 điều gì đó rất "to lớn"....) và tôi cũng sẽ rất "cởi mở" về điều này...và mong bạn cũng vậy).Chim mà bạn đang sở hữu đó chính là 1 con cm giong đèo chính gốc(chỉ để bán phóng sinh).Nếu các bạn có đọc bai viết của tôi "thế nào là giọng cm hay".Thì các bạn sẽ hiểu đc "vì sao họ(ng chơi cm camly) chơi theo cách tự thỏa mãn????" và tại sao rất khó nói chuyện và khó làm quen với những người này????".Nếu bạn mở file này cho những ng chơi cm camly và nói đây là cm camly thì họ sẽ ko nói gì và đi 1 mạch và lúc đó chỉ có bạn tự biết rằng bạn đang sở hữu 1 chú cm mà bạn nói rằng đó là cm camly.Thú thật tôi còn buồn hơn bạn rất nhiều nữa đó.Xin nói ở đây bài viết của tôi thật sự thành ý và xây dựng và tôi ko có 1 ý khác nào thêm.Hiện giờ tôi chỉ mong mỏi 1 điều phải lam sao post đc và thật nhanh giọng cm camly vào đây để minh chứng cho điều này.Và mong admin chuyển chủ đề trên vào 1 topic khác.nếu đc tôi chân thành cảm ơn.kchim

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0

Kchim đã viết:
.Và mong admin chuyển chủ đề trên vào 1 topic khác.nếu đc tôi chân thành cảm ơn.kchim

Thế thì bạn Kchim mong bài trên chuyển vào đâu? và CHủ đề nào?

Xin cảm ơn,

kchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nãy giờ do "bức xúc" nên đã đánh thức 1 chú dậy để thu âm cho mấy bác nghe đây.Bác nào có thể cho tôi đc email đc ko?.tôi nhờ mấy bác post giọng cm vì nãy giờ up lên 4shared mà ko đc.xin mấy bác thông cảm vì tôi đi làm từ sáng tới tối mới về nên phải quay đêm.

kchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Thế thì bạn Kchim mong bài trên chuyển vào đâu? và CHủ đề nào?

Xin cảm ơn,

Điều này chắc phải hỏi ý kiến bác CM.Nhưng tôi xin mạn phép nói điều này:hãy chuyển vào topic file hot của cm nhưng ko nên lấy tên là file hot cm camly để tránh gây nhầm lẫn cho các thành viên và cũng là để làm svc phong phú hơn khi có sự góp mặt của cm camly trong DĐ này.
Rất cảm ơn ad Bạch Đề đã quan tâm.xin chào!

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0

hihi! Đúng là giọng CM các vùng phong phú lắm, thường mỗi nơi các fan sẽ có hội chơi ( cội chơi) giọng từng vùng miền, ví dụ như: CM Thủ Đức, Hóc Môn - Bàu Công, Bình Dương, Suối Đá - Tây Ninh, Camly...
do chất giọng đặc trưng đó, làm cho các fan từng vùng mê và chú tâm chỉ chơi CM vùng - miền của mình.

Vì đây là sân chơi CM nói chung, đồng thời trong nghề chơi CM có khác chăng chính là chất giọng, còn lại kinh nghiệm: nuôi, bẫy hầu như là giống nhau cả. Chính vì thế mà trong box " Hội chơi CM" đã có topic : CM Hóc Môn, Bình Dương... cho nên Bác Kchim có thể mở topic nói riêng về CM Camly để dễ dàng giới thiệu và chia sẻ về CM Camly đến các thành viên.

Thân chào

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình đã đưa chủ đề này vào một topic riêng.
Và đặt chủ đề là "Cảm nhận về giọng hót của CM CamLy"
Không biết có phù hợp chưa hoặc chủ đề cần đổi sao cho phù hợp?

Theo mình đánh giá giọng hót của annh Công Minh post là không phải giọng CM Camly. Bởi Mod Huy Chuột có gửi cho một file CM Camly mình có nghe và giộng không phải vậy. Cái này nhờ các bạn ở địa phương nêu rõ để anh em hiểu biết hơn.

cuongrau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nãy giờ do "bức xúc" nên đã đánh thức 1 chú dậy để thu âm cho mấy bác nghe đây.Bác nào có thể cho tôi đc email đc ko?.tôi nhờ mấy bác post giọng cm vì nãy giờ up lên 4shared mà ko đc.xin mấy bác thông cảm vì tôi đi làm từ sáng tới tối mới về nên phải quay đêm.
từ hồi chơi và đi đến h e mới gặp 4 ng có độ máu như bác . vocuong83@yahoo.com / k a up len yousendit.com cũng nhanh ạ !

kchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình đã đưa chủ đề này vào một topic riêng.
Và đặt tề chủ đề là "Cảm nhận về giọng hót của CM CamLy"
Không biết có phù hợp chưa hoặc chủ đề cần đổi sao cho phù hợp.

Theo mình đánh giá giọng hót của annh Công Minh post là không phải giọng CM Camly. Bởi Mod Huy Chuột có gửi cho một file CM Camly mình có nghe và giộng không phải vậy. Cái này nhờ các bạn ở địa phương nêu rõ để anh em hiểu biết hơn.

xin cảm ơn thịnh tình của bác.Hồi tối do quá ... mà tôi nói chưa đc rõ ý lắm.Tôi vẫn muốn giữ nguyên toppic này "hình ảnh cm dữ" và chuyển bài bác Công Minh về "file hot cm camly?!!!!!?????" vào 1 topic khác bác ạ.xin cảm ơn!kchim

kchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin cảm ơn thịnh tình của bác.Hồi tối do quá ... mà tôi nói chưa đc rõ ý lắm.Tôi vẫn muốn giữ nguyên toppic này "hình ảnh cm dữ" và chuyển bài bác Công Minh về "file hot cm camly?!!!!!?????" vào 1 topic khác bác ạ.xin cảm ơn!kchim

ÀH tôi quên nói 1 điều nữa bác ạ.Nếu căn cứ vào giọng thì cm Huy chuột cũng ko phải cm cam ly.(huy chuột cũng đừng buồn).thân

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng tôi thấy là topic này cũng OK,
để các bạn thổ địa tức là dân chơi CM Cam Ly vào phân tích thêm về CM Cam Ly cho anh em chơi CM quanh nước rõ vậy. Chứ anh em nghe nói nhiều mà chưa hiểu thêm đây là cơ hội để sưu tầm thêm vậy.

Và về phần nội quy diễn đàn đã có nói rồi bạn à.
Tức là thành viên nào mở topic mà một thành viên khác vào post bài không hợp lệ thì thành viên mở bài có thể nhờ mod xóa cũng như move bài đi nơi khác nếu lý do thích hợp. Bởi vậy tôi chuyển chung ra đây để dễ bề so sánh giọng khi có file chim bạn gửi.

Cảm ơn bạn

kchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khi đi làm tôi cũng ko quên mang theo usb để quyết tải đc file hot cm camly.đây chỉ là 1,2 "giọng ngái ngủ" của các chú nhưng cũng đủ thể hiện tất cả rồi.khi về tôi sẽ bình luận thêm.....
đây là giọng ngái ngủ của chú mồi 3.
http://www.4shared.com/file/52153404/9fe802c6/MVI_0315.html

đây là giọng chú mồi nhất

http://www.4shared.com/file/52152726/f92ad854/MVI_0297.html

ah quên. các bác nên chỉnh volume to to.....nhất có thể nghe:a24:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
nếu đây là giọng cm camly thì e thấy nó kô khác mấy so với cm khác, nghe có phần chói tai hơn, đó là cảm nhận của e, mong các bác cho nhận xét, thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom