Guest viewing is limited

chinhmanhkha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ai có file mp3 chim Sơn Ca hot thi giúp mình với

mình có 8 con Sơn Ca cả bắc lẫn Huế . Giờ bọn chúng đang tập hót nhung mình lại không có chim thầy nên viết bài này mong ràng ai co file mp3 của chim sơn ca hot cho minh xin với. Mình co dw một số nhưng nhiều tạp âm và tiếng rất nhỏ nên ko có hiệu quả. Mong mọi người giúp cho!

nguyenchi

"Sơn ca Bắc"
SVC$
0
Ðề: Ai có file mp3 chim Sơn Ca hot thi giúp mình với

mình có 8 con Sơn Ca cả bắc lẫn Huế . Giờ bọn chúng đang tập hót nhung mình lại không có chim thầy nên viết bài này mong ràng ai co file mp3 của chim sơn ca hot cho minh xin với. Mình co dw một số nhưng nhiều tạp âm và tiếng rất nhỏ nên ko có hiệu quả. Mong mọi người giúp cho!
Bạn cho địa chỉ mail,mình gửi vài file sơn ca hót,nếu có loa usb cho nghe để học cũng được.

phucmen

Thành viên mới
SVC$
0
trước đây mình cũng tùng chơi sc nhưng papa làm sổng mất (tiêc quá) mới đây mình lại bắt đầu chơi lai, va cũng co chút kinh nghiệm để sc mau dạn. mình cứ treo một chỗ tầm ngang mặt, không bịt áo lồng để cả ngày lẫn đêm. trưa la mình cho sang lồng tám xịt nước sau đó cho về lồng rồi phơi năng, chiều ngồi ngắm một lúc, đến tối đặt đất nơi có nhiều người, tối ngủ lại treo về đúng chỗ của nó. còn chơi sc mà muốn nó đứng yên thì khó có thể làm đc vì ngay cả khi nuôi từ nhỏ nó vẫn phi bình thường, mình cũng có nuôi một em non ma, bi h vẫn chưa hót hét j ca!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom