Guest viewing is limited

phamdong86

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Hướng dẫn post ảnh lên Forums từ trang Imageshack.us

các bác cho em hỏi em mói mua 1 con mi mộc khi em tói sát lổng nó cứ ngửng đẩu dủi nó cúi sát người xuống tan chân là sao hả các bác .có để chơi dc không .xin cảm ơn các bác nhìu

phamdong86

Thành viên mới
SVC$
0
các bác cho em hỏi em mi của em với

em mới mưa em mi dược 1,5 tháng mỗi lần em tới nó cứ ngẩng cao dầu lên dồi cúi xuống sát cầu nhìn em .liệu để chơi có dc không các bác .mà nó vẫn chưa mọc lông đuôi có sao không các bác .có bác nảo biết chỉ dùm em với .cảm ơn các bác nhìu

sonhacoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tốt ! kô có gì đâu bác , thường nhưng con chim như thế rất nhanh thuần ,khi thuần rồi là khá hăng đấy,bác chăm em nó tốt nhé ,đừng để em nó giật mình ,với lại không kè với con nào cả .Nó lên khá nhanh đấy !

phamdong86

Thành viên mới
SVC$
0
cam on bac nhieu may nay em muon viet' cam on bac nhung ko hieu sao ko co' dau'. ko biet co' gui dc ko nua .bac cho em hoi gio` mi cua em van chua moc long duoi co' sao khong bac

Cám ơn bác nhiều mấy ngày nay em muôn viết cám ơn bác nhưng không hiểu sao không có dấu .Không biết có gửi được không nữa .bác cho em hỏi giờ mi của em vẫn chưa mọc lông đuôi có sao không bác

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phamdong86

Thành viên mới
SVC$
0
bác cho em hỏi

cảm ơn bác nhiều .bác cho em hỏi bây giờ em nó vẫn chưa mọc lông đuôi có sao không bác .với lại em cho nó tắm mỗi lần em mang lồng tắm da chỗ khác cho nó tắm nó cứ thúc chảy cả máu dầu .em có nên cho em nó tắm nữa không bác .cảm ơn bác nhiều

thichchimmi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: bác cho em hỏi

tốt nhất kiếm cho nó mot em thich tam mot chut cho nó nhin rui se hoc theo, cu dể yên tĩnh la no tam ngay, phai kiêm trì bạn a, nuôi mi không thể sốt ruột được đâu, chuc ban thanh công va co chu chim hay,

tinhlaikhe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
giúp em với mấy anh ơi

em có một con mi của người chú cho được 2 mùa rồi nhưng sao đem về nhà nó lại nhát và hay nhảy như chim bổi khi em đến gần và có cái bệnh hể em mở hay tắt đèn phòng nó điều nhảy rầm rầm mấy a có cách nào giup em với:a04:

tinhlaikhe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em có một con mi được 2 mùa rồi nhưng khi đem về nhà cầm lòng nó còn chao quá em không biết là do đâu mà nó lại nhát zay nửa mấy anh có biết là nguyen nhân gì không ah . trứng kiến bỏ vào không chiu ăn . mi này em mua của người quen lúc ở chủ củ nó không nhát nhưng khi đem về nhà em thì đứng gần nó nó nhảy quá mấy a cho em biết nguyên nhân là nó bị j koc ah. tks mấy anh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom