Guest viewing is limited

hoàng yếnPT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình quên trong nhà còn hai cặp đang đẻ được 5 trứng nữa.
Ae nào có muốn đặt cọc không?

Chỉnh sửa lần cuối:

hoàng yếnPT

Thành viên tích cực
SVC$
0
@Trìnhtít à, mình nói chơi thôi mà,vì hiện nay chim chưa ấp nên mình đâu biết có được mấy con,nhưng nếu có thì cũng hơn tháng nửa mới biết trống mái ra sao.Lúc đó nếu bạn còn thích và mình dư dã thì mình sẽ tặng bạn thôi,còn ở HN thì không phải là cách ngăn lắm.Thân ,hẹn có dịp giao lưu thêm:a35:

Trình tít

Thành viên mới
SVC$
0
hì em cảm ơn bác :a12:, chẳng là em muốn nuôi yến quá àh :a45: trước đây 5 năm em có nuôi nhưng mà vì c.việc ko nuôi đc nên giờ muốn nuôi lại quá mà ko biết ở Hn chỗ nào bán chim tốt để mà mua :a09: , ghiền quá mà ko dám ra chợ mua , sợ bị thuốc và chim ko tốt .

Ở trong nè có bác nào có dư muốn gả em nào đi ko thì để lại cho em với :a33: nếu ở Hn thì tốt quá ạ .. Màu gì cũng đc ... miễn sao chim chuẩn đừng bệnh tật là đc :a35:

hoàng yếnPT

Thành viên tích cực
SVC$
0
@Trình tít: Trong này theo mình biết thì không có nhiều yến bằng HN đâu,mình đã có coi trên mạng một đchỉ ở HN nuôi nhiều lắm,rất bài bản.Hôm nào mình tìm thấy địa chỉ sẽ báo tin cho bạn
Mình cũng có dư 1 vài em do nuôi đẻ nên màu giống nhau,nếu có điều kiện sẽ trao đổi nhau để nuôi cho vui :a08:

beokhoebeodep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác ơi. bác nào có file âm thanh chim yến hót thì post lên đây cho em với nhe.thank

Bùi quang đạt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a43:theo kinh nghiệm của mình thì chú yến của bạn chỉ được cái dáng thôi chứ mầu lông thì người nào chơi yến lâu năm thì không mua đâu chú bị ta bị lem trông sấu quá

Bùi quang đạt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hì em cảm ơn bác :a12:, chẳng là em muốn nuôi yến quá àh :a45: trước đây 5 năm em có nuôi nhưng mà vì c.việc ko nuôi đc nên giờ muốn nuôi lại quá mà ko biết ở Hn chỗ nào bán chim tốt để mà mua :a09: , ghiền quá mà ko dám ra chợ mua , sợ bị thuốc và chim ko tốt .

Ở trong nè có bác nào có dư muốn gả em nào đi ko thì để lại cho em với :a33: nếu ở Hn thì tốt quá ạ .. Màu gì cũng đc ... miễn sao chim chuẩn đừng bệnh tật là đc :a35:
không biết bạn có ý mua thật không nếu có thì tôi sẽ chỉ cho vì nhà mình có ông anh nuối yến đẻ đủ bộ luôn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom